[Funland] Giấy đăng ký kết hôn.

Xe bọ xít

Xe container
Theo các cụ.
Pháp luật có nên quy định. sau bao năm phải đi gia hạn, hay đổi, như giấy phép lái xe không nhỉ
Nếu ko đi gia hạn mà quá thời gian như Bằng LX thì Giấy ĐKKH hết hiệu lực PL Cụ nhỉ, mà muốn thì sẽ làm thủ tục đăng ký lại :))

Thelord74

Xe hơi
Theo các cụ.
Pháp luật có nên quy định. sau bao năm phải đi gia hạn, hay đổi, như giấy phép lái xe không nhỉ
Nên thêm cái hết hạn nữa là ổn áp, thấy cụ đăng em lôi trong tủ tìm ngày hết hạn mà không có.

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Như này ối cụ nhà ta lại trốn không đăng kiểm để cấm lưu hành đấy ạ b-)b-)b-)b-):>:>:>:>
Chết thật tình tiết này cháu không nghĩ ra.
Mang gấu đi khám rồi mí cho đăng ký hay gia hạn. Cũng là vấn đề các mợ phải nghĩ đóa. :((>:):P

Website
www.otofun.net
Thế lại hay cụ nhỉ,5 năm nếu hợp thì ký tiếp không hợp thì đường ai nấy đi lại ký cả đối tác khác.
Còn ai mà trước thời hạn 5 năm muốn xé bỏ hợp đồng thì phải đền bù cho đối tác,cả làng đều vui:))
Thực ra em tin là có nhiều bà vợ cũng muốn thế này chứ chả riêng anh em mình cụ ạ. Loại chồng mà nhậu suốt ngày + báo nợ và đổ tất cả việc nội ngoại lên vợ thì các bà ý chả sợ vcđ ý ;))

Chỉnh sửa cuối:

mazda3_pro

Xe lăn

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra em tin là có nhiều bà vợ cũng muốn thế này chứ chả riêng anh em mình cụ ạ. Loại chồng mà nhậu+báo nợ và đổ tất cả việc nội ngoại lên vợ thì các bà ý chả sợ vcđ ý ;))
Chuẩn không cần chỉnh.
Có bà chị. Chồng đã hãm như cụ nói. Lại còn chém gió kinh hồn. Về quê nhà thờ bảo thiếu cái cửa võng. Bố trẻ phán cứ làm xong ra lấy tiền. Lúc họ cầm sổ ra lờ tịt. Thế mà giờ về quê vẫn phét lác không ngượng mới lạ.
Trước còn oánh vk. Nay trẻ con nó lớn động vàm mẹ nó chúng nó dí như con tép.
Mà xoạc cũng không nên hồn. ( bà ý bảo thế ) vì em hay trêu chắc lão đó cho bà thăng hoa không nhớ cả tên ông ngoại nên mới chịu đựng thế.
Các cụ cứ chém thế chứ lúc có thật chả són đái.

ExclMan

Xe điện
Vừa háo hức ngó qua nhưng không thấy cái chỗ "Giá trị đến ngày:..." chỗ nào các cụ ạ.

ChuotBeo01

Xe đạp
Thực ra em tin là có nhiều bà vợ cũng muốn thế này chứ chả riêng anh em mình cụ ạ. Loại chồng mà nhậu suốt ngày + báo nợ và đổ tất cả việc nội ngoại lên vợ thì các bà ý chả sợ vcđ ý ;))
Thì cả 2 đều được đổi mới mà cụ,em bảo cứ ngoài 50 là tôi cả bà tháo khoán chẳng ghen tuông gì xấc...sống được bao lâu nữa thì thích là chén thôi:D

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Vừa háo hức ngó qua nhưng không thấy cái chỗ "Giá trị đến ngày:..." chỗ nào các cụ ạ.
Be bé cái mồm. Tuyệt mật. Mới dự thảo trong cõi of thôi. Gấu ló mà biết tối nay gió mùa về đóa. Lại chả sun vòi.

tranduc.vlc

Xe buýt
Website
www.facebook.com
E ký rất nhiều hợp đồng, đều có thời hạn! Thế méo nào lại dại dột đi ký cái thứ ko có tiến độ của hợp đồng! Kể cả tiến độ (hoặc vòng đời của dự án) là 30 năm chẳng hạn thì còn có động lực mà cố gắng chứ, đằng này mịt mù luôn!

Trang lão

Xe tải
Giấy khai sinh cũng nên gia hạn, bận ko kịp làm thì coi như đã chết ạ, không phải đóng thuế thu nhập cho bọn nó phung phí nữa
Em đề nghị thêm là giấy báo tử cũng nên gia hạn.

Bận không kịp làm coi như đang sống.

Chỉnh sửa cuối: