[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Giấy dán tường Japan - Sàn Gỗ - Rèm Cửa. Thiết kế in ấn bao bì nhãn mác

Số điện thoại
0902446433
Giá
10 VNĐ
Địa chỉ
59 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đầu tuần cuối trước kỳ nghỉ Tết, chúc cụ thật đắt hàng ạ!

trungnh

Xe tăng
Cảm ơn cụ divangcuoctinh và anh/em thợ. Em cứ phải đợi gấu về thẩm cho nó chắc thì phản hồi là như sau ạ:
A - Điểm CỘNG:
1. Giấy: rất khác so với giấy Hàn Quốc em đã dán từ trước, độ dày chắc phải gấp 3 giấy Hàn, có thiết kế ở mép để cắt khá là hay.
2. Thợ thi công: Mặc dù 1 già 1 trẻ nhưng rất cách thi công đều chuyên nghiệp và tỉ mỉ , nhất là thi công ở các mép cửa, mép tường.
3. Chất lượng thi công: tính đến hiện tại là perfect, cụ thể sau đôi năm nữa em móc cái thread này lên để phản hồi tiếp :D/
4. Giá thành thi công: em thấy hợp lý từ tổng thể của 3 tiêu chí trên.

B - ĐIỂM TRỪ:
1. Em quên không xin lại lọ keo thừa, nhỡ đâu sau này tỉa tót còn có cái mà dùng.

Cơ bản là thế ạ.

divangcuoctinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cảm ơn cụ divangcuoctinh và anh/em thợ. Em cứ phải đợi gấu về thẩm cho nó chắc thì phản hồi là như sau ạ:
A - Điểm CỘNG:
1. Giấy: rất khác so với giấy Hàn Quốc em đã dán từ trước, độ dày chắc phải gấp 3 giấy Hàn, có thiết kế ở mép để cắt khá là hay.
2. Thợ thi công: Mặc dù 1 già 1 trẻ nhưng rất cách thi công đều chuyên nghiệp và tỉ mỉ , nhất là thi công ở các mép cửa, mép tường.
3. Chất lượng thi công: tính đến hiện tại là perfect, cụ thể sau đôi năm nữa em móc cái thread này lên để phản hồi tiếp :D/
4. Giá thành thi công: em thấy hợp lý từ tổng thể của 3 tiêu chí trên.

B - ĐIỂM TRỪ:
1. Em quên không xin lại lọ keo thừa, nhỡ đâu sau này tỉa tót còn có cái mà dùng.

Cơ bản là thế ạ.
Đúng chất lãnh đạo, cho em quả Feedback chi tiết vượt kỳ vọng
Hoá ra bác định xin keo lúc nhấc thùng lên :))
Khú khú lúc nào cần bác cứ ới em sao phải dự phòng keo.
Keo trong thùng nguyên nó như bánh đúc mới để lâu đc, chứ hoà nước rồi phải thi công ngay. Có để chỉ để đc dăm ba hôm thôi ( tránh tiếp xúc không khí)
Sang năm mua nhà to lại ới em chứ dán gì nhà cũ nữa :))