Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
giầy đẹp quá :) cơ mà em thích giầy lười đi cho tiện :)
Giày lười chính ra rất bẩn, dòng giày này phù hợp với các cụ kiểu công tử, da trắng, chân cò và ở nơi không bụi bặm chứ chân to bè kiểu Giao Chỉ, dày mu lại ở môi trường bụi bẩn như VN thì em lắc đầu nhất là các cụ thích kiểu giày này không thích đi tất. Nói chung đây là dòng giày ko nên có ở VN nhưng ngược lại nó lại thành trào lưu với sự góp công không nhỏ của Phú Xuyên Group :))

simonezenos

Xe đạp
họ đi tất no show đấy chứ cụ
Giày lười chính ra rất bẩn, dòng giày này phù hợp với các cụ kiểu công tử, da trắng, chân cò và ở nơi không bụi bặm chứ chân to bè kiểu Giao Chỉ, dày mu lại ở môi trường bụi bẩn như VN thì em lắc đầu nhất là các cụ thích kiểu giày này không thích đi tất. Nói chung đây là dòng giày ko nên có ở VN nhưng ngược lại nó lại thành trào lưu với sự góp công không nhỏ của Phú Xuyên Group :))

kamikaze1281

Xe điện

Will Lee

Xe máy
e đi đôi lười ko tất thế là con ghệ nó bảo buedue

simonezenos

Xe đạp
ko rõ colin martin so với cnes thì ntn ? cụ review cho e với
Thế ạ. Em cũng xem hình là chính :)) Mịa, 4 củ nạp cho cái bọn roger, em ra chỗ thằng colin martin, nó customize cho cả tỷ thứ, thích kiểu gì nó cũng làm, chỉ thua level thằng fugashin thôi, nhưng cũng được chán.

Spike

Xe tăng
Thế ạ. Em cũng xem hình là chính :)) Mịa, 4 củ nạp cho cái bọn roger, em ra chỗ thằng colin martin, nó customize cho cả tỷ thứ, thích kiểu gì nó cũng làm, chỉ thua level thằng fugashin thôi, nhưng cũng được chán.
Mịa, 4 củ là hợp lý rồi. Hàng Roger hơn 1 củ chỉ là Blake, da xấu thôi. Riêng đôi này công patina cũng đã mất kha khá thời gian rồi. À, mà dù gì thì Roger cũng từ một lò với CNES, Huy Hoàng, Splendid :D còn Colin Martin (thì hình như) là từ mấy ông thợ dạt của Fug với Tiến ra. Nói gì thì nói, làm giày nó phải có máy móc mà đầu tư cái đấy đâu có rẻ.

Baolongkub

Xe tăng
E thấy có mấy bên như CNES & Roger cũng nhập hàng của Fu về bán mà
Em đi check giầy thấy có đóng mác Fu

Baolongkub

Xe tăng
Cụ nhầm thế nào ý chứ e mua của cnes 3 đôi , chả thấy lquan Fu bao giờ
E chưa mua ở CNES, mới mua mấy đôi ở Fu thôi
Nhưng em cũng đi qua ngó 1 số shop ở HN thấy có dập mác Fu bên cạnh giầy.

kamikaze1281

Xe điện
Chân của Tây nó thuôn dài không dày chân như người Việt cụ ạ và đường xá nó sạch ko bụi bẩn như ở Vn. Em nhìn ai đi giày lười ở VN trông như thợ xây ấy :)).

kamikaze1281

Xe điện
E thấy có mấy bên như CNES & Roger cũng nhập hàng của Fu về bán mà
Em đi check giầy thấy có đóng mác Fu
Đóng mác Fu thì khả năng nhái chứ Fu nó không làm gia công cho ai và nó có xưởng riêng chẳng cần ai gia công hộ. Có lấy nguyên của Fu về bán thì có thể mà như thế thì không hề rẻ :-?

simonezenos

Xe đạp
cái e muốn nói ở đây là đã đi loafer thì nên đi no show sock trông nó trẻ chứ đi tất cổ cao với loafer trông vừa già vừa chuối
Mấy thằng mẫu ảnh này cụ xem tham khảo nhưng đừng học theo. Người nó đẹp nên đánh lừa thị giác cụ thôi. Chứ clothing bọn nó chả có gì đặc sắc. Có thằng mặc tuxedo mà no socks thì em sợ r :D

tonnyano

Xe tải
Thanh niên dạo này toàn loafer với no show sock trông vãi tởm, dm cái ăn cái mặc mà cũng ko nên hồn

tonnyano

Xe tải
Sành điệu củ kiệu giờ toàn nách cắp clutch, chân đi driving shoes lòi một tí viền cái gọi là no show socks :D