Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

truongtienlam

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em có 1 đôi Meermin Linea Maestro là dòng cao cấp của Meermin. Đế da close channel màu mè

Kiểu Oxford - Captoe da màu đen

Last VIL (hẹp ngang) size 6.5 tương đương size 6 last Hiro

Last này mũi hơi nhọn (long square toe theo miêu tả Meermin) k hợp gu e lắm nên bán lại

Giày brand new chưa đi lần nào bán lại 3tr8

- 1 đôi Loake oxford wing tip brogue da lộn màu nâu là dòng L1 giá rẻ của Loake đóng tại Ấn độ đế da may Good year. Đã dán đế cao su tự nhiên size 6.5UK đi vài lần hơi bị rộng nên muốn thanh lý 1tr8
Em nợ ảnh tối về up

boy_xedap

Xe điện
truongtienlam nói:
Em có 1 đôi Meermin Linea Maestro là dòng cao cấp của Meermin. Đế da close channel màu mè Kiểu Oxford - Captoe da màu đen Last VIL (hẹp ngang) size 6.5 tương đương size 6 last Hiro Last này mũi hơi nhọn (long square toe theo miêu tả Meermin) k hợp gu e lắm nên bán lại Giày brand new chưa đi lần nào bán lại 3tr8 - 1 đôi Loake oxford wing tip brogue da lộn màu nâu là dòng L1 giá rẻ của Loake đóng tại Ấn độ đế da may Good year. Đã dán đế cao su tự nhiên size 6.5UK đi vài lần hơi bị rộng nên muốn thanh lý 1tr8 Em nợ ảnh tối về up
Chân em hay đi 41 liệu có vừa ko cụ?

audiq7thanhxuan

Đi bộ
!!! Chào các cụ otofun! Em mới mò vào diễn đàn, không ngờ các cụ ăn chơi kinh quá, em xin được học hỏi và chia sẻ cùng.
- Cụ frenchiebull ơi? xem mấy bộ suits em ưng cái bụng lắm, cho hỏi nhà cụ giá rổ thế nào cho bộ tầm trung? Em mang vải đến may full canvas thì nhà cụ làm được không? công may thế nào?

cadomuaxe

Xe hơi
Cái kiểu nhất nhất đọc topic xong vào đòi hỏi sao topic giầy lại nói về suit và mấy thứ nữa là của mấy ông mới mò vào topic, vội đi mò xem có dáng đôi nào đẹp rồi mua theo. Ghét nhất mấy ông như thế, đã không đóng góp lại còn hoạnh.

truongtienlam

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em có 1 đôi Meermin Linea Maestro là dòng cao cấp của Meermin. Đế da close channel màu mè

Kiểu Oxford - Captoe da màu đen

Last VIL (hẹp ngang) size 6.5 tương đương size 6 last Hiro

Last này mũi hơi nhọn (long square toe theo miêu tả Meermin) k hợp gu e lắm nên bán lại

Giày brand new chưa đi lần nào bán lại 3tr8

- 1 đôi Loake oxford wing tip brogue da lộn màu nâu là dòng L1 giá rẻ của Loake đóng tại Ấn độ đế da may Good year. Đã dán đế cao su tự nhiên size 6.5UK đi vài lần hơi bị rộng nên muốn thanh lý 1tr8
Em nợ ảnh tối về up
Gửi các cụ Ảnh ạ

Đôi Meermin Size UK 6.5 = 39.5-40 VN

Đôi Loake 6.5 UK = 41 VN nhé

Lh em : 01299.55.6969

Chỉnh sửa cuối:

archangelyb

Xe đạp
hồi mới biết topic này, em lội lại đọc cả mấy cái cũ từ hồi 2010 rồi sang cả tathy đọc, đọc mất 2 tuần
Cụ giống E. E là lượt cái topic này ít nhất 2 lần, nhiều nội dung E đọc đi đọc lại 3-4 lần và lưu lại có lúc còn tham khảo. Hình ảnh giày đẹp, dép xin Em lưu cả đống trong máy. Vợ E bảo E điệu E cũng ái ngại lắm cơ.

boy_xedap

Xe điện
cadomuaxe nói:
Cái kiểu nhất nhất đọc topic xong vào đòi hỏi sao topic giầy lại nói về suit và mấy thứ nữa là của mấy ông mới mò vào topic, vội đi mò xem có dáng đôi nào đẹp rồi mua theo. Ghét nhất mấy ông như thế, đã không đóng góp lại còn hoạnh.
Cần mua ngay, biết thì chỉ

cadomuaxe

Xe hơi
cụ đừng tỏ ra bố tướng thế, ko ai chỉ đâu
Những dạng như thế thế thì tiễn khách. Không nên trích dẫn lại bác ạ. Văn hoá diễn đàn không đáng 1 xu.
À mà em cũng có nick ở tathy từ 2010, chủ yếu để mua quần áo trong chợ đuổi chứ chả dám bi bô nhiều, vớ vẩn bị chém ngang người ngay. :))

kingcesc

Xe hơi

Em đang có 1 đôi meermin size 6.5UK last elton double monk, dark brown calf, đã gián đế vibram (thiệt hại 3400 JPY), em đi hơi rộng. Có bác nào cần không. Tết tây em nhờ người cầm về hộ. (Giá dễ chịu)
Giày mới thử 1 lần rồi đánh xi nhét shoes tree, cất hộp. Cụ nào cần ới e nhé :D

Mai Thanh Tú

Đi bộ
em mới qua Bta xúc một đôi goodyear , cảm giác giày này đi hơi cứng cứng các cụ ah, không biết giày của các cụ có bị cứng như vầy ko, đi lâu da và đế có mềm ko nữa, cơ mà đc cái lên vest nhìn bảnh phết. Bố vợ em cứ xin mà em chưa cho, hô hô

zung.mr

Đi bộ
em mới qua Bta xúc một đôi goodyear , cảm giác giày này đi hơi cứng cứng các cụ ah, không biết giày của các cụ có bị cứng như vầy ko, đi lâu da và đế có mềm ko nữa, cơ mà đc cái lên vest nhìn bảnh phết. Bố vợ em cứ xin mà em chưa cho, hô hô
mình cũng mua ở đấy rồi. đi 1 vài lần là mềm thôi. nói chung là ưng ý phết

tuan.minh14

Đi bộ
mua ở đâu đấy cụ ơi! giá bao nhiêu! e đang tìm đôi này, nhưng hôm trước tận hơn 8 cụ nên chưa dám mua cơ

Mai Thanh Tú

Đi bộ
mua ở đâu đấy cụ ơi! giá bao nhiêu! e đang tìm đôi này, nhưng hôm trước tận hơn 8 cụ nên chưa dám mua cơ
E cũng không nhớ địa chỉ cụ thể nữa, cụ thử seach gg từ khóa :" bta home" cho nhanh
Đôi này em mua 2 triệu 8 thôi, he he

Natri91

Xe hơi
Chân em mu dầy nên toàn phải đặt riêng... mua ngoài toàn thừa này thiếu nọ :(

kingcesc

Xe hơi
Cụ muốn có đột phá, hàng năm phải có style mới thì cụ nên đuổi theo Dolce vs gucci chứ :v