Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

namknows

Xe đạp
Đôi của bác Long ổn đó :D ngang Carmina cmnr. Đồ handwelt fiddle waist thì value for money là rất cao. 6tr?
Trông mấy cái buckle của F hơi cheap nhỉ :(

truongtienlam

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ Spike ơi. Nghe trên Facebook Fugashin là có chương trình giảm 30% cho giày mới

Last mới fugashin đẹp quá. K biết nếu tổng hợp đc tầm 5-10 đơn hàng thì Ông Thành fugashin có deal tốt cho k nhỉ?
Tầm 3tr-3tr5 e đki làm 2 đôi keke chửa kể hô hào thêm vài mạng cũng thik fugashin nhưng vẫn đag cân đo về giá

Spike

Xe tăng
Đôi đen nhiêu thế Bác Spike?
Đôi đấy màu nâu thì cũng tuyệt đấy chứ?
Hình như là tầm 4 triệu thì phải bác ạ.

Cụ Spike ơi. Nghe trên Facebook Fugashin là có chương trình giảm 30% cho giày mới

Last mới fugashin đẹp quá. K biết nếu tổng hợp đc tầm 5-10 đơn hàng thì Ông Thành fugashin có deal tốt cho k nhỉ?
Tầm 3tr-3tr5 e đki làm 2 đôi keke chửa kể hô hào thêm vài mạng cũng thik fugashin nhưng vẫn đag cân đo về giá
Cái này mình chịu, các bác tự xử với bác Thành thôi.

Đôi longnhi81 post trên kia mình giữ quan điểm cá nhân là không đẹp (kể cả đôi gốc Mayfair) vì mình thấy thiếu đường nét ở phần toe, phần vamp thì phẳng lì làm đôi giày nó bị bẹt (cảm quan trên ảnh thôi nhé) và thêm nữa là dài quá (có thể bạn chủ chân dài và mỏng).

longnhi81

Xe hơi
Thuận Buồm vừa chào hàng em đôi Chelsea khá bắt mắt, mà do màu này e sở hữu r nên không còn ham muốn, anh em nào cần thì coi nhé.

leethang

Xe đạp
Chào mời thì bác longnhi81 phải cố đi chứ!

tonnyano

Xe tải
Giầy gì mà như cái ủng :D

tonnyano

Xe tải
Dạo này các cụ toàn chém, không cụ nào shopping đợt vừa rồi à :P

lamminh

Xe đạp
Em đang chập chững tìm hiểu về giày Tây, cũng đọc một lượt các kiến thức ở topic này. Nay tìm được trang http://www.mrporter.com/en-ru/mens/shoes/brogues thấy mũi giày hầu hết cong vểnh lên, trong khi đọc được ở topic thì mũi giày cong lên "như chọc vào mắt người đối diện" là xấu (!). Vậy xin các cụ giúp ý kiến ạ.

Adventure92

Đi bộ
Em đang chập chững tìm hiểu về giày Tây, cũng đọc một lượt các kiến thức ở topic này. Nay tìm được trang http://www.mrporter.com/en-ru/mens/shoes/brogues thấy mũi giày hầu hết cong vểnh lên, trong khi đọc được ở topic thì mũi giày cong lên "như chọc vào mắt người đối diện" là xấu (!). Vậy xin các cụ giúp ý kiến ạ.
Cái bác tìm hiểu là loại brogues, bác có thể tìm hiểu nhiều loại khác như oxford, derby,.... E cũng gà con như bác mới tìm hiểu biết v, mong giúp ích được cho bác

oriole189

Xe tải

namknows

Xe đạp
Cụ lấy đôi Cleverley áh :D đố ai dám ý kiến. Giá cg ok. Mấy nhà Grenson hay hay Trickers cái kiểu nó nặng nề thô kệch mũi tròn form nặng nề đế tripple làm để đi thăm ruộng rồi - cụ thích giữ truyền thống của dân tộc thì giã thôi, chứ ko phải để mặc đóng bộ.

nghiacool

Xe buýt
Tầm này năm ngoái, các cụ bắt đầu rục rịch thanh lý giầy rồi.
Để đi tắt, đón đầu, Em có đôi lời tâm hự là cụ nào:
- Nhiều giầy quá, không đi hết.
- Cần dọn dẹp tủ giầy để đón giầy mới về...chuồng.
- Nhìn mãi chán mấy đôi giầy mà mình vẫn giẫm lên.
Thì các cụ tung lên đây, vừa mãn nhãn AE, đồng thời khéo léo thanh lý, thanh tẩy tránh trường hợp loãng thớt.
Cá nhân Em đi size 42 VN,9 US, 8,5 UK đặc biệt thích các đôi màu nâu, phù hợp với quần âu là Em like nhiệt liệt, vodka ầm ầm ngay.

Adventure92

Đi bộ
Bên taru.vn nó có nhận order giày từ mỹ. Caác bác cho e hỏi hội này làm ăn có uy tín k v ạ, vì e đang có ưng bụng 1 đôi bên họ ạ :|