Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

Xuân Trường

Xe buýt
các cụ cho em hỏi. cậu bạn em định may bộ suits mặc cưới + đôi giày gói gọn trong vòng 8 củ. May tại Hà Nội thì nên may ở đâu. Trước em may ở May 10 thì cũng ổn nhưng lên đây hỏi các cụ cho chắc chắn.
Em tính 8 củ thì suits tầm 5 củ còn 3 củ cho giày chắc đóng ở Thuận Buồm có được ko?
em cám ơn các cụ
em quote lại chút :D

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Lúc mua thì họ có cho mình biết phải trả tiền ship bao nhiêu rồi, dịch vụ ship là của supplier.
Cụ nên dặn họ issue invoice less than $30 là ok thôi.
Em làm như vậy và không chịu thuế bao giờ.
Có mảnh nào e vay để cho chú e may thử với :)

doomsday

Xe tải
Có mảnh nào e vay để cho chú e may thử với :)
Cụ hỏi em đấy à?
Em còn vài mảnh mua từ xưa-2011 bên UK.
Có màu dark navy: 4m with name edge
Màu navy grey: 4m no name egde
Màu charcoal: 5m no name edge

Và một ít vải pin stripe, vài mảnh Italy.
Có đủ cho nhu cầu của cụ không? He he
Ngày xưa tranh thủ người thân bên UK mua rõ lắm, giờ may vẫn chưa hết, để lâu nó thành đồ vintage mất.

phuchung11a3

Xe buýt
góc trên bên phải màn hình máy tính của cụ
Da kém cụ ạ, đừng xuống đao, em thấy hơi phí. Thà nâng mức đầu tư lên rước một em đẹp hơn
budget hết rồi cụ ợ :D đợt này e chỉ chi được có đến thế, nhịn đến qua tết thì rước được em ngon hơn, nhưng đang muốn mua nên cứ muốn mua tạm đi đã :)) tính em nó khộ thế, đã thèm thì nhoi bằng đc :((

Cụ không thấy có gì mới ạ? Hay với cụ mùi nào cũng như nhau.
cụ thông cảm, nhà iem ko chơi món này, nên thật sự là mù tịt, nhà có nhõn 3 lọ diesel, ck, boss dùng mãi chả hết nên chưa tìm hiểu, e ko khó tính đến mức mùa nào mùi đấy, đi việc nào mùi đấy :D em chỉ xịt cái e thấy thích thôi, ng khác kệ :))

binbin68

Xe hơi
Giày dép, nước hoa rồi thì đến đồng hồ luôn chứ các gentlemen?

xxmember

Xe máy
Em khoe thú vui mới của em :D.

cụ chủ có trong menscent hay nghiện nước hoa ko, mềnh trao đổi nick giao lưu chiết cái nhỉ
mà cụ có vẻ thích chơi theo line nhỉ, hay cụ chơi nguyên line serge luten và guerlain đi cho em chiết ké,
p/s cá nhân em thích serge hơn là creed

Chỉnh sửa cuối:

Dê!

Xe tăng
budget hết rồi cụ ợ :D đợt này e chỉ chi được có đến thế, nhịn đến qua tết thì rước được em ngon hơn, nhưng đang muốn mua nên cứ muốn mua tạm đi đã :)) tính em nó khộ thế, đã thèm thì nhoi bằng đc :((

cụ thông cảm, nhà iem ko chơi món này, nên thật sự là mù tịt, nhà có nhõn 3 lọ diesel, ck, boss dùng mãi chả hết nên chưa tìm hiểu, e ko khó tính đến mức mùa nào mùi đấy, đi việc nào mùi đấy :D em chỉ xịt cái e thấy thích thôi, ng khác kệ :))
Nhìn cái đế của nó chả khác gì vina giầy, thôi cụ ra vina giầy mà mua một đôi đi tạm. Nhìn cái đế của nó vừa quê vừa rẻ. Đi giầy tây là phải vắt chân chữ ngũ để khoe cái đế nữa cụ nhá :D

phuchung11a3

Xe buýt
góc trên bên phải màn hình máy tính của cụ
Nhìn cái đế của nó chả khác gì vina giầy, thôi cụ ra vina giầy mà mua một đôi đi tạm. Nhìn cái đế của nó vừa quê vừa rẻ. Đi giầy tây là phải vắt chân chữ ngũ để khoe cái đế nữa cụ nhá :D
e có đôi vina giày đi đá thúng đụng nia rồi cụ :D công nhận giá rẻ hơp lý, da upper khoái vãi lái, đi bền đừng hỏi :)) nhưng e thấy toán đế cao su hoặc đế phíp dán upper ấy chứ, với lại vinagiay đâu có đế da đâu cụ :D kiểu đa phần toàn derby, em thì ghét, thích oxford thôi. tại đang muốn thử lên đời đôi đế khâu xem sao, đế dán đi mãi chán rồi cụ :D

oranje

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
oranjehh.com
cụ chủ có trong menscent hay nghiện nước hoa ko, mềnh trao đổi nick giao lưu chiết cái nhỉ
mà cụ có vẻ thích chơi theo line nhỉ, hay cụ chơi nguyên line serge luten và guerlain đi cho em chiết ké,
p/s cá nhân em thích serge hơn là creed
Này thì Lutens. Còn 1 chai Serge Lutens Nuit De Cellophane nữa em chưa chụp hehe.

Dê!

Xe tăng
e có đôi vina giày đi đá thúng đụng nia rồi cụ :D công nhận giá rẻ hơp lý, da upper khoái vãi lái, đi bền đừng hỏi :)) nhưng e thấy toán đế cao su hoặc đế phíp dán upper ấy chứ, với lại vinagiay đâu có đế da đâu cụ :D kiểu đa phần toàn derby, em thì ghét, thích oxford thôi. tại đang muốn thử lên đời đôi đế khâu xem sao, đế dán đi mãi chán rồi cụ :D
Cụ thích đế da thì trải nghiệm thôi. Vina giầy được cái bao năm vẫn vậy, nhiều cụ gắn bó hàng chục năm vẫn khen. Chính ra em chả có đôi nào tử tế, mấy hôm vừa rồi bận mù mắt toàn đi tổ ong tím than lướt wave vè vè ngoài phố

Vào đây mới thấy các cụ buôn dưa lê về quần áo giầy dép chả kém chị em ;))

Chỉnh sửa cuối:

Dê!

Xe tăng
Guerlain nữa này. Guerlain em còn 2 chai chưa cả bóc là Insolence và Guerlain Homme L'eau Boisee. Toàn là old formulate.
Ôi zồi nhiều cụ không những mặc đẹp, đế đẹp mà còn tỏa hương nữa

Tặng cụ vì cụ không...hôi ;))

xxmember

Xe máy
Guerlain nữa này. Guerlain em còn 2 chai chưa cả bóc là Insolence và Guerlain Homme L'eau Boisee. Toàn là old formulate.

:)) ngon..... thôi cụ làm luôn quả ảnh tổng kết đi... nhà cụ nhiều thế có con nào 2nd dc thể để cho em nhé, hoặc ko chiết em 10ml. cụ săn bản gốc giỏi ghê

waterked

Xe đạp
Cụ chụp 1 phát hết hàng ra cho anh em chiêm ngưỡng đi :)) tuyền hàng khủng thế này.

xxmember

Xe máy
em dang đợi cụ phun tom ford hoặc le labo ra đây này :))