[Funland] Giao lưu với gia đình Namcuif và cu Bin - 12h trưa t2 14/5

Trạng thái
Thớt đang đóng

blackbat

Xe đạp
Rất tiếc là em ở tận trong HCM ko đi giao lưu được,dù sao cũng chúc mừng bác Nam,chúc gia đình bác sơm vượt qua khó khăn này!!!

nguyenanhson113

Xe tăng
Em chỉ biết rưng rưng....
Cố gắng nhé Bin ơi!!!!

mất gương

Xe tăng
Sáng nay em đến bảo dưỡng điều hòa cho nhà cụ Nam lúc cháu Bin đang ngồi chơi với em 2 cháu đều ngoan .
Cụ Nam đi vắng 1 lúc với về .

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Chị này,chị ơi chị đang ở Singapo hay về rồi đấy ạ!
Chị về rồi sang đó khám và lấy phác đồ rồi về VN truyền hóa chất thôi chứ cứ theo đúng lịch trình của họ và với khoản chi kiểu như thế thì mình chỉ còn nước bán hết rồi ra san chữa bệnh thôi:D. Mai là ngày chị truyền mũi hóa chất đầu tiên đây.

LiemBlue

Xe lăn
Chị về rồi sang đó khám và lấy phác đồ rồi về VN truyền hóa chất thôi chứ cứ theo đúng lịch trình của họ và với khoản chi kiểu như thế thì mình chỉ còn nước bán hết rồi ra san chữa bệnh thôi:D. Mai là ngày chị truyền mũi hóa chất đầu tiên đây.
Cố gắng lên chị nhé,mà Box giao thông vắng chị buồn tóa:P

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Cố gắng lên chị nhé,mà Box giao thông vắng chị buồn tóa:P
Lại động viên chị rồi :D. Đang buồn nẫu ruột với mưa rơi. Không hiểu mình sống kiếp trước thế quái nào mà kiếp này khổ đến thế cơ chứ :P. Sẽ cố để tự vượt qua cửa khổ này xem tiếp đến là cửa gì nữa đây!!!!!!

AquariusW

Xe buýt
Ôi...chị cố gắng nhé...

LiemBlue

Xe lăn
Lại động viên chị rồi :D. Đang buồn nẫu ruột với mưa rơi. Không hiểu mình sống kiếp trước thế quái nào mà kiếp này khổ đến thế cơ chứ :P. Sẽ cố để tự vượt qua cửa khổ này xem tiếp đến là cửa gì nữa đây!!!!!!
Hì hì,nhanh nhanh khỏe mạnh còn ra anh Sơn uống nhân trần với trà đá nhá chị?

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Bác Huongnhanvan, cũng có lúc em đã tự nghĩ, mình đã làm gì mà con mình phải chịu đựng thế này, vừa hôm trước có ông thầy nói con cái bệnh tật trước 13 tuổi là phải chịu nghiệp của cha, nghe thế cũng buồn nẫu cả ruột, mặc dù em cũng chả tin lắm

Bây giờ vợ chồng em chỉ quan tâm đến hiện tại thôi, cứ cháu nó cảm thấy khỏe, vui tươi là hạnh phúc rồi, chả nghĩ sâu nghĩ za làm gì nữa, mệt đầu lắm. Thôi thì mấy bác cháu cùng cố gắng, có khó khăn thì lại cố gắng vượt qua, mình cố hết sức, còn lại là nhờ giời thôi vậy

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Bác Huongnhanvan, cũng có lúc em đã tự nghĩ, mình đã làm gì mà con mình phải chịu đựng thế này, vừa hôm trước có ông thầy nói con cái bệnh tật trước 13 tuổi là phải chịu nghiệp của cha, nghe thế cũng buồn nẫu cả ruột, mặc dù em cũng chả tin lắm

Bây giờ vợ chồng em chỉ quan tâm đến hiện tại thôi, cứ cháu nó cảm thấy khỏe, vui tươi là hạnh phúc rồi, chả nghĩ sâu nghĩ za làm gì nữa, mệt đầu lắm. Thôi thì mấy bác cháu cùng cố gắng, có khó khăn thì lại cố gắng vượt qua, mình cố hết sức, còn lại là nhờ giời thôi vậy
Em cảm ơn lời động viên của Bác ạ. Hôm nay em đi truyền hóa chất buổi đầu tiên về. Người mệt bải hoải mà sao mới từ sáng đến chiều thôi mà toàn thân em xanh mướt như kẻ nghiện cớm nắng, mồm đắng ngắt không muốn nuốt bất cứ một đồ ăn gì. Thấy thế này em lại càng thương bé Bin gấp triệu lần, vì em là người đã quá cái tuổi 50 rồi mà còn thế này, Bin bé hơn rất nhiều chắc khó khăn với Bin gấp hàng ngàn lần em.
Em sẽ cố gắng tự vượt qua mình Bác ạ.
Bin ơi! Con và Bác cùng hô khẩu hiệu cố lên nhé:D !

Chỉnh sửa cuối:

probook4420s

Xe hơi
Hai bác cháu cố lên =D>=D>
Em cảm ơn lời động viên của Bác ạ. Hôm nay em đi truyền hóa chất buổi đầu tiên về. Người mệt bải hoải mà sao mới từ sáng đến chiều thôi mà toàn thân em xanh mướt như kẻ nghiện cớm nắng, mồm đắng ngắt không muốn nuốt bất cứ một đồ ăn gì. Thấy thế này em lại càng thương bé Bin gấp triệu lần, vì em là người đã quá cái tuổi 50 rồi mà còn thế này, Bin bé hơn rất nhiều chắc khó khăn với Bin gấp hàng ngàn lần em.
Em sẽ cố gắng tự vượt qua mình Bác ạ.
Bin ơi! Con và Bác cùng hô khẩu hiệu cố lên nhé:D !

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Các bác tiếp tục gửi lời động viên tới cu Bin và gia đình bên này nhé. Thớt này dừng lại ở đây. Cảm ơn các bác!
T/M BĐH

Trạng thái
Thớt đang đóng