Chi hội Giao lưu và đi làm từ thiện ngày 3/4/2011 tại Ba Vì

hienty

Xe tăng
Hớ hớ. Các ông đăng kí khẩn trương đi con xếp đc chỗ đẹp. Để lâu mất hết chỗ đấy.

Iêm té

ALao

Xe buýt
Báo cáo CT!
Băng rôn được in có hình cái xe 2 cầu của mình nhé!
Hớ hớ. Các ông đăng kí khẩn trương đi con xếp đc chỗ đẹp. Để lâu mất hết chỗ đấy.

Iêm té

TheOne

Xe điện
Trung tâm bảo trợ Người già và trẻ em tàn tật - Xã Thụy An - Ba Vì - Hà Nội các Cụ ợ!

nếu vậy thì là điểm làm từ thiện này rồi, em có tham gia trứoc tết:

anhvan2390

Xe tăng
nếu vậy thì là điểm làm từ thiện này rồi, em có tham gia trứoc tết:

Hôm nay đi gặp được tất cả mọi người trong ảnh của The one chụp,
Nhìn hoàn cảnh và cuộc sống của các em nhỏ nhất là các em nhỏ sơ sinh, các em tật nguyền bị cha mẹ bỏ rơi thật đáng thương, hic.

ALao

Xe buýt
Cám ơn cả nhà hôm nay đã nhiệt tình tham gia! Chuyến đi thành công tốt đẹp và nhiều ý nghĩa.
Vừa đi họp hội Luang về, muộn quá nên mai em đưa phóng sự ảnh sau ạ.
Trân trọng!

ALao

Xe buýt
Đầu giờ sáng em con phải chạy đi chở đồ nên không kịp làm cái ảnh lúc đoàn tập trung
Tập kết đồ tại trung tâm

Hàng hóa, bánh kẹo; giò chả; gạo nếp; đồ chơi; TV . . . hầm bà làng

Vài kiểu lưu niệm của 2 đơn vị tham gia chương trình

Niềm vui của những cảnh đời bất hạnh

Quà được đưa lên xe chuyển tới từng phòng

transporterVN

Xe tăng
Anhvan được các em quây kinh nhỉ? nhưng hôm qua thấy về sớm lắm, chắc chẳng sơ múi gì. Mà hình như trốn vợ bảo đi đổ rác hay sao ấy chứ, thấy vẫn mặc quần áo ngủ.

Thích Triton

Xe điện
Anhvan được các em quây kinh nhỉ? nhưng hôm qua thấy về sớm lắm, chắc chẳng sơ múi gì. Mà hình như trốn vợ bảo đi đổ rác hay sao ấy chứ, thấy vẫn mặc quần áo ngủ.
Vợ nó đang đứng cạnh đấy còn gì. Thằng này mà dám. Hiền gần bằng tôi.

transporterVN

Xe tăng
Úi, em tưởng đấy là bạn gái nào đấy ở CBRE, hehe...
Xin lỗi anhvăn nhé...

triton6789

Xe buýt
Tập trung trước cổng TT HN QG

Giao lưu tặng quà

Gặp bạn cũ

daicatroc

Xe buýt
Tường thuật của phóng viên Daicatroc tại Thụy An với Chương trình giao lưu Trai tan và CBRE (Chớ bỏ rơi em)

Show hàng

Có hai bé ở Thụy An cũng nức nở tạo dáng trước ống kính :

Còn đây là hotgirl của Thụy An

Gặp gỡ với Giám đốc trung tâm Thụy An - Mr Hồng

Các bạn Chớ bỏ rơi em :

Lãnh đạo của Trai tan

Mầm non CBRE

Mầm hết non Trai tan và CBRE

Người yêu của ...... cha Ralph

Bẫy chim của Sa vào lu

Theo tin mới nhận được, Ban lãnh đạo Trung tâm Thụy An vừa chính thức có công văn đề nghị Trai tân chấp nhận lời mời Mr 6789 về làm Kỹ sư trưởng của Trung tâm (Trong ảnh là anh 6789 đang chỉ đạo kỹ thuật viên Trung tâm lắp ráp ti vi LCD )

Còn đây là mấu đã mọc mầm....sắp thành chồi của CBRE làm dáng bên Triton, phong cách rất pờ rồ

và đây mới là đoạn hấp dẫn, mỗi mình em chụp được, Người mẫu Ngọc Quyên mà nhìn thấy quả này chạy đứt hết cả dép, chắc bỏ nghề luôn. 1...2...3.....nhắm mắt lại....

thôi đoạn sau để các bác .....................tưởng tượng tiếp :D

Dưới đây là vài nét về các cháu bé bị bỏ rơi tại Trung tâm :

Sinh ra không biết mùi cha

Không mùi sữa mẹ thật là đáng thương

Còng queo nằm ở giữa giường

Sống nhờ giọt sữa tình thương xa gần

Sơ sinh chẳng có người thân

Chìm trong giấc ngủ thiên thần đơn côi

anhvan2390

Xe tăng
Hehe vợ em đứng cạnh đấy, đi chuyến này có mấy em hot phết nhưng em để phần cho chú Hạnh Triton đỏ hết vì chú ấy vợ đang đeo ba lô ngược, Anh nhìn hansome thế mà đi chuyến vùa rồi khối em đứt.

ALao

Xe buýt
Trong buổi sáng hôm qua phát hiện một tài năng ngủ quên.
Anh là một cao thủ mở khóa két sắt, sau bao chiến công anh lên đây nghỉ ngơi

Hãy nhìn chùm chìa khóa của anh để biết quá khứ lẫy lừng

aston_dbs

Xe máy
Hehe vợ em đứng cạnh đấy, đi chuyến này có mấy em hot phết nhưng em để phần cho chú Hạnh Triton đỏ hết vì chú ấy vợ đang đeo ba lô ngược, Anh nhìn hansome thế mà đi chuyến vùa rồi khối em đứt.
anh có phần e cũng chẳng dám đâu, hôm qua gấu nhà e đọc được tin nhắn anh em mình trao đổi. e bị cảnh cáo rồi hehe..

Thích Triton

Xe điện
anh có phần e cũng chẳng dám đâu, hôm qua gấu nhà e đọc được tin nhắn anh em mình trao đổi. e bị cảnh cáo rồi hehe..
Hôm qua, a định đi nhưng chú dìm hàng như thế thì a đi làm gì? Chú giả vờ cho mượn xe, đi camry. Mười mấy đưa tranh lên xe chú còn xe ae suýt chạy không. May xe chú chở được 4 em đấy chứ chở hết thì Alao cũng về nhé. Còn ô trọc nữa cũng thế. Đi sedan chở "hàng" dùng riêng chứ cứu trợ cái nỗi gì. "2 cô cầm 2 tay" nghĩ mà thấy ghét.

aston_dbs

Xe máy
Hôm qua, a định đi nhưng chú dìm hàng như thế thì a đi làm gì? Chú giả vờ cho mượn xe, đi camry. Mười mấy đưa tranh lên xe chú còn xe ae suýt chạy không. May xe chú chở được 4 em đấy chứ chở hết thì Alao cũng về nhé. Còn ô trọc nữa cũng thế. Đi sedan chở "hàng" dùng riêng chứ cứu trợ cái nỗi gì. "2 cô cầm 2 tay" nghĩ mà thấy ghét.
em có định dìm hàng đâu anh.. tại gấu mẹ ỏ nhà nên e định cà phê, trà đá ngoài luồng tí mà cuối cùng có ăn thua đâu. lúc trên xe đang chém gió, gặt bão với mấy em thì gấu mẹ gọi điện. hỏng hết cả việc anh ạ hehe.. bên CBRE có e Hiền nhìn "rung động lòng người". Nhìn e mà ước mình chưa lấy vợ :">

Thích Triton

Xe điện
em có định dìm hàng đâu anh.. tại gấu mẹ ỏ nhà nên e định cà phê, trà đá ngoài luồng tí mà cuối cùng có ăn thua đâu. lúc trên xe đang chém gió, gặt bão với mấy em thì gấu mẹ gọi điện. hỏng hết cả việc anh ạ hehe.. bên CBRE có e Hiền nhìn "rung động lòng người". Nhìn e mà ước mình chưa lấy vợ :">
Thấy chưa? May a o đi chứ o thì ae mình kể từ giờ không nói chuyện với nhau nữa nhỉ. Hôm nào mời đi cafe đi.

anhvan2390

Xe tăng
Em đấy đến cụ Phế phụ nhà mình nhìn thấy còn ước gì '' Mãi mãi tuổi 20 '' nữa nà anh em mình,
Các cụ bảo Anh hùng không qua được ải mỹ nhân mà anh em mình có phải anh hùng đâu, không qua được là chuyện đương nhiên nhỉ hehe.