Giao lưu tennis với SFC (Santafe club bên Otosaigon)

hoangchuoi

Xe tải
hôm qua ko chị có Mợ Điệp bay... hoá ra Dì cóc và Thuỷ sờ núp còn bay hơn cơ à :))

vài hình ảnh sưu tầm đươc:

Dàn siêu xe Teana trước sân vận động quốc gia Mỹ Đình

Còn sauu khi đã tây tây. Đố các cụ các mợ biết chữ ai đây a ;)

(up lên mới biết, hoá ra e còn tây hơn :") )

@gtb: Thay mặt các mợ cám ơn Cụ đã tuột xích với bọn iem đến chừng ấy. Hi vọng 1 ngay đẹp trời cụ cùng chúng iem đến xyz để thỏa lòng chúng mềnh cụ nhẩy!!!!!!!! Chúc Cụ thượng lộ bình an và hoàn thành công việc tốt đẹp.
@ Chánh: Lần cuối nhắc Chánh nha: Chánh lo cho hình ảnh HNC bao nhiu thì bọn tui lo cho hình ảnh của riêng chúng tôi + HNC bấy nhiu chứ bộ. Chánh chả hiệu mềnh giề cạ, tụi thân wá, pà con ưi
@ all: Ai đi lấy xe cho Cóc và Snoopy và tìm thêm thằng thợ khóa giúp cái (vụ này bí mật nghe)
@ Chủ tịt: Cụ về đc đến nhà kg Cụ. Hnao giao lưu phối hợp típ nha

Chỉnh sửa cuối:

vietrade

Xe tải
@ all: Ai đi lấy xe cho Cóc và Snoopy và tìm thêm thằng thợ khóa giúp cái (vụ này bí mật nghe)
@ Chủ tịt: Cụ về đc đến nhà kg Cụ. Hnao giao lưu phối hợp típ nha[/QUOTE]
Mợ Điệp ơi vụ thợ khóa là thế nào nhể, tò mò ghê.
Em sẽ cố gắng bố trí để lại giao lưu và phối hợp tiếp, bọn em vui các mợ cũng vui nhỉ kekeke

tit&bean

Xe hơi
Hôm qua các mợ chém gió tôi thấy các Cụ SantaFe bên OF mặt mũi tai tái, chính người nhà còn hồn vía bay gần hết nữa là.hichic. Sau can rượu nếp của các Cụ bên OF mình về mình kéo gỗ, gấu sáng nay lẩm bẩm: chả được tích sự giề, lần sau cắt cước vợt.

Mrpinocio

Xe máy
Em xin thay mặt anh em SFC cám ơn các cụ ông , cụ bà HNC đã bố trí , ăn cắp thời gian của **** , CP và ..gia đình đến giao lưu tenis, chém bão , văn hóa văn nghệ . Phải nói là công cuộc giao lưu phối hợp gọi tắt là "hợp giao" như các cụ bà HNC nói đã thành công tốt đẹp .
Riêng cá nhân em và anh em SFC rất ấn tượng và bất ngờ với tửu lượng , sự nhiệt tình và khả năng chém gió của các cụ bà HNC ..:). Hi vọng sẽ có nhiều cơ hội hợp giao với HNC trong tương lai.

gtb

Xe hơi
Thiệt là rõ khổ, các cụ/mợ cập nhật chút in fo cho em nhé uhu uhu

vietrade

Xe tải
Phải ghi nhận vụ giao lưu tennis thành công 1 thì hậu tennis thành công 10 là do công của các mợ nhà ta, dưng mà thấy các cụ SFC ghé thăm HNC thường xuyên thế a e vô cùng cảm kích thịnh tình. Để thắt chặt tình giao hảo vụ kế tiếp mời các mợ đặt lịch, e nghĩ vai trò giới thiệu của e đã hoàn thành giờ các mợ tự xử nhá. Gạch đá nhiều quá e đội mũ bảo hiểm đã kekeke

hôm qua ko chị có Mợ Điệp bay... hoá ra Dì cóc và Thuỷ sờ núp còn bay hơn cơ à :))
Còn sauu khi đã tây tây. Đố các cụ các mợ biết chữ ai đây a ;)

(up lên mới biết, hoá ra e còn tây hơn :") )
Chú dìm hàng anh kinh quá :))

Phải ghi nhận vụ giao lưu tennis thành công 1 thì hậu tennis thành công 10 là do công của các mợ nhà ta, dưng mà thấy các cụ SFC ghé thăm HNC thường xuyên thế a e vô cùng cảm kích thịnh tình. Để thắt chặt tình giao hảo vụ kế tiếp mời các mợ đặt lịch, e nghĩ vai trò giới thiệu của e đã hoàn thành giờ các mợ tự xử nhá. Gạch đá nhiều quá e đội mũ bảo hiểm đã kekeke
Chủ tịch đem con bỏ chợ hử? Mà cụ nói thế nào ấy chứ, em vote cho việc tennis thành công tới 2 phần, còn 8 phần còn lại mới là của các mợ, nhể? :P

LINH MOI 2011

Xe tải
Em xin thay mặt anh em SFC cám ơn các cụ ông , cụ bà HNC đã bố trí , ăn cắp thời gian của **** , CP và ..gia đình đến giao lưu tenis, chém bão , văn hóa văn nghệ . Phải nói là công cuộc giao lưu phối hợp gọi tắt là "hợp giao" như các cụ bà HNC nói đã thành công tốt đẹp .
Riêng cá nhân em và anh em SFC rất ấn tượng và bất ngờ với tửu lượng , sự nhiệt tình và khả năng chém gió của các cụ bà HNC ..:). Hi vọng sẽ có nhiều cơ hội hợp giao với HNC trong tương lai.
Cụ ơi, góp ý Cụ tý nhé bọn iem tự nhận là lão bà bà rồi, không cần các Cụ "nhấn" mạnh vậy đâu, không buổi "hợp giao" hum sau là các cụ thấy toàn mạng che mặt đấy ạ :P

PHE SANTA

Xe tải
Cac cu HNC lên kế hoạch phang sân nhà đê d !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vietrade

Xe tải
Cac cu HNC lên kế hoạch phang sân nhà đê d !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Sang tháng sau cụ nhé hôm nay cũng cuối tháng rồi, mà cụ muốn chơi sân nào? bên em có sân nhậu là thường xuyên, sân bóng thì thất thường nên cụ hỏi vậy bên em hay lẫn lắm cụ ợ

songthu1

Xe đạp
Fe đến hôm nay mới tỉnh ( Hôm đấy chưa giao lưu) các Cụ tổ ....chức sân nhà đi ae hội SFC sang nhé.:D

gtb

Xe hơi
Cụ chủ tịt + cụ chánh tổ chức giao lưu sân nhà tiếp các cụ SFC cái đê, em đề xuất vào sáng CN để anh em tham dự được đông đủ, nhiều thời gian... giao lưu ợ

Cụ chủ tịt + cụ chánh tổ chức giao lưu sân nhà tiếp các cụ SFC cái đê, em đề xuất vào sáng CN để anh em tham dự được đông đủ, nhiều thời gian... giao lưu ợ
Vâng các cụ đã nói và bản thân em cũng đã có lời mời, nhưng bên kia là đại diện cụ Hào cũng đã nói khoảng trung tuần tháng 4 thì họ mới setup được tgian nên đến gần tgian đó em và cụ chủ tịch sẽ có thông báo cụ thể sớm ợ...

Escave

Xe buýt
Chào bác viettrade và các bác, cho em ké thớt của bác để làm mõ làng cho bác quản lý sân tennis ( bên cty em)thông báo đến các cụ mợ có nhu cầu thuê, một số giờ trống cụ thể như sau:
- 6 - 9h các buổi sáng từ thứ 2 đến chủ nhật
- 20-23h tối thứ 2 và thứ 6
- 18-20h tối thứ 7 và chủ nhật
điện thoại của bác quản lý sân đây ạ: 094.223.7335 ( Mr Lâm)
địa chỉ sân: 60 ngõ Thịnh hào 1 - Tôn Đức Thắng - HN
Cảm ơn các cụ mợ