Giao hữu OHFC - Photovn 4R, thứ 6 11.7

daoducquan

Xe máy
Website
www.daoducquan.com
Nghe nói đội photo.vn họ lại quyết tâm tập tành để trả thù đấy bác Chồn, bác minhcon và các bác ạ. Em bẩu là các bác chân đạp côn chân chuyển ga, phanh nhiều dẻo lắm... ứ đá lại được đâu. Có thi bấm bằng ngón trỏ thì may ra... :69:

Badriver

Xe tải
Cụ nào tường thụt trận hôm qua đi để bọn e còn học tập cái. Cả trận chính và trận phụ nhé !!! Các cụ đá với bên photo mà chẳng có cái ảnh nào là sao ??? *-):102:-*-)
Dạ đây ạ, em mạn phép mượn sản phẩm của các cụ bên ấy minh họa cho ló sinh động, :5:
Trong trận đấu: (hẳn các cụ đã nhận ra dáng chạy rất pờ rồ của McTMD, hehe)

và kết thúc trận đấu (nhìn là đủ biết kết quả dư lào rồi các bác nhỉ :21::21:)

Bắt đầu cuộc chiến mới (hihi, vụ lày là dài tập nhứt:'(:'()

Kính báo!

Hyundai-motoR

Xe tăng
Nghe nói đội photo.vn họ lại quyết tâm tập tành để trả thù đấy bác Chồn, bác minhcon và các bác ạ. Em bẩu là các bác chân đạp côn chân chuyển ga, phanh nhiều dẻo lắm... ứ đá lại được đâu. Có thi bấm bằng ngón trỏ thì may ra... :69:
Cụ ..lại lạc quan lần nữa rồi hihi ..ngoài chân dẻo đảo nhanh, tay còn bấm vô số còi và nút nữa nhá..:P
Cơ mà em vẫn tiếc vì không được xem:(

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Hôm đó em đá đội hình chính (đội hình hiệp 2):21:. Thấy các bác bên photo.vn vào trận với quyết tâm cao mà đội hình dự bị của bọn vào vào trận không ngon lắm. Nhoàng cái thấy bên em bị dính 1 trái cứ nghĩ là sẽ phải đem thúng ra đựng. May thay bọn em kịp thời tung đội hình chính vào trận.:)).
Có khi các bác FAFC (chả biết đã đổi được tên chưa) với photo.vn làm 1 trận là nảy lửa đấy. (b)(b)(b)

giakhoa

Xe buýt
Website
www.dantri.com.vn
2 đội nhà đá với nhau mà em chả biết mà đi xem, hic, tiếc quá đi mất!!!!

nobitu

Xe đạp
Dạ đây ạ, em mạn phép mượn sản phẩm của các cụ bên ấy minh họa cho ló sinh động, :5:
Trong trận đấu: (hẳn các cụ đã nhận ra dáng chạy rất pờ rồ của McTMD, hehe)

Kính báo!
em nhìn quả giầy thì rõ các bác photo.vn thua là đúng rồi .Giầy ông Minh con đẹp thế kia cơ mà, giầy đẹp nhưng ít đá lắm, thi thoảng mới mang ra dọa thôi .:69:

mrdudu

Xe đạp
bác MinhconTMD dánh đẹp quá nhìn trông cứ như là Makelele ý:)):))

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Cụ nào tường thụt trận hôm qua đi để bọn e còn học tập cái. Cả trận chính và trận phụ nhé !!! Các cụ đá với bên photo mà chẳng có cái ảnh nào là sao ??? *-):102:-*-)
Mấy bố Phồ tô chụp toàn hàng khủng, bên Ò ẸP chụp giề nữa.
Các cụ coi vài tấm bê kia đê...

minhconTMD

Xe tải
em nhìn quả giầy thì rõ các bác photo.vn thua là đúng rồi .Giầy ông Minh con đẹp thế kia cơ mà, giầy đẹp nhưng ít đá lắm, thi thoảng mới mang ra dọa thôi .:69:
Bố láo. Bác xem em đi đá bóng giầy trong túi lúc nào chả có 6 - 7 đôi mà toàn đôi xịn gấp 2 đôi của Đội trưởng .
Đúng là đá với PhotoVN có khác, họ chụp mình trông ngon thía hé hé hé