[Funland] Giang hồ mõm , xích cả đôi

Meo Meo Meo

[Tịch thu bằng lái]
Câu “a ý có sai thì sai với pháp luật,còn với tôi và mọi người a ý ko sai ko động chạm đến ai” thường được các a thâm dùng để bảo vệ nhau khi 1 a trót dính án cụ ạ :))).Nói chung với mấy a thâm cùng hội cùng thuyền với nhau,phân tích lý lẽ phải trái với các a ý thì khác gì nói chuyện với đầu gối =))).Toàn đội ít học thích dùng nắm đấm để nói chuyện thì khó lắm.Thôi ơn giời các quan cũng bế bớt các ý đi cho xã hội bớt thối 1 tí.
Chuẩn rồi cụ ơi. Giọng văn thối của mấy anh cùng bang cùng hội.

cocsku

Xe cút kít
Cũng chưa thể đoán định được vì nhiều thằng rất thư sinh hiền lành nhu mì nhưng lại máu lạnh . Giết người rất tàn độc ‘nên không thể kết luận với bất cứ thằng nào là không đủ bản lĩnh giét người .
Theo holywood thì bọn giết người hàng loạt, ra tay tàn độc toàn bọn trông ngoài thư sinh. Mấy tay bặm trợn chỉ là bọn tay sai thôi.

STElectrics

Xe lăn
Khí chất gì,
Chở ma túy bị bố ráp khiếp quá, bị quây mấy tiếng ,khát nước nên chỉ còn cách xin hàng.
Mà xem phim tàu nhiều nên hàng thì cũng phải hàng cho đẹp đẹp tí,vì biết ngoài kia cơ man bao nhiêu là phóng viên chuẩn bị chụp hình mình.Ok,thuốc men,súng ống ,na niếc đạo cụ đầy đủ,anh tạo dáng xong rồi đây,chụp đi!
Đấy,chuyện chỉ có thế thôi.
Chuẩn ợ! Nếu khí chất thì đã kê súng vào mồm bóp cò vì biết kết cục đời mình sẽ dư nào rồi.

tt0812us

Xe điện
Cụ trước có học trường LTK ở TP Yên Bái không cụ !
Em diễn viên đóng vai Đào trong Những ngày không quên đây ạ? Nhìn hồi trước với bây giờ có đôi chút khác biệt cụ nhỉ?

haivinhvungtau

Xe buýt
Dạng như Khá Bảnh- Phú Lê em tin chỉ cần có “sự kiện” là bị chộp ngay vì chúng nó gây ảnh hưởng xấu tới thanh thiếu niên.
Em đọc các comments ko thấy ai comment như cụ nên định comments. Nó cứ lên mạng thế này nó ảnh hưởng xấu đến cả một tầng lớp giới trẻ. Không lo học hành làm ăn chính đáng mà học theo kiểu sống ảo máu chó

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Qua vụ này mới biết có một hệ thống anh em giang hồ mạng. Chắc tụi nó bày ra việc đánh nhau này, cố tình để công an bắt để nhiều người biết.

STElectrics

Xe lăn

Hatha Yoga

Xe tăng
Đù cm.....quanh khu nhà em có lũ thuê trọ,suốt ngày mở mấy bài hát của thằng này.....dcm chả nhẽ......thì mình như chúng nó. Bắt nhốt hết cmn bọn tâm thần này lại cho yên.
Đầu tiên thằng khá bảnh, bọn này về sau cũng biết ẩn núp sợ bị bế, nhưng chắc hung hăng quá nên giờ mặt vàng như nghệ, trước còn cái trường nào còn đòi mời thằng khá bảnh về, đkm hỏng hết các cháu nhỏ.

Chỗ em làm có thằng em sinh năm 91, hơn khá bảnh hình như 2 tuổi, nó bảo vẫn gọi khá bảnh là anh vì tôn trọng bậc đàn anh, lịt con mịa xích hết cmn chúng mày vào lũ ngáo bệnh.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Đầu tiên thằng khá bảnh, bọn này về sau cũng biết ẩn núp sợ bị bế, nhưng chắc hung hăng quá nên giờ mặt vàng như nghệ, trước còn cái trường nào còn đòi mời thằng khá bảnh về, đkm hỏng hết các cháu nhỏ.

Chỗ em làm có thằng em sinh năm 91, hơn khá bảnh hình như 2 tuổi, nó bảo vẫn gọi khá bảnh là anh vì tôn trọng bậc đàn anh, lịt con mịa xích hết cmn chúng mày vào lũ ngáo bệnh.
Nói bảo đạo đức với giáo điều chứ tụi trẻ giờ chả có lý tưởng quái gì,thích a dua...mà nói thẳng 1 sự thực là tụi lìu tùy này toàn dân tứ xứ thích le ve lấy số.