[Funland] Giang hồ mõm , xích cả đôi

datanhang

Xe đạp
Các cụ có để ý không: Về nhân tướng học mấy anh Giang hồ live stream đều có tướng mạo rất xấu, em không nói là vì không đẹp trai, nhưng tướng tá khuôn mặt đều không có hậu, có thể giàu có vào 1 thời điểm nhất định, nhưng sau đều có kết cục không có hậu:
- Đường Nhuệ
- Phú Lê
- Khá Bảnh
- Huấn Hoa Hồng

LuckyCar

Xe container
Có thể có nhiều người không thích họ, nhưng mỗi người 1 cách sống khác nhau. Không thể vì không thích mà triệt hạ họ. Vì thế cứ phải theo pháp luật, họ sai pháp luật thì trừng trị theo pháp luật thôi.
Em với cụ hết tuổi bị ảnh hưởng rồi, không sao. Nhưng với trẻ con thì khác đấy cụ. Cụ có biết vì sao phim người lớn cấm trẻ em dưới 16 hoặc 18 tuổi không. À, em không nói con người, em nói sản phẩm.

MiTa

Xe lăn

wave-tau

Xe container
Lại đội cắt gân hở các cụ, đội này có đặc điểm chung là tù tội chém người.... nhưng lúc kẹc nào cũng công cha nghĩa mẹ. :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Đây thây.... Hàng sịn hay sao ấy cụ
Ý em là shopee ko có ảnh bán mấy đồ này. Nhưng kiểu đồ vàng hầm hố này thấy nhiều.
Cũng có thể thật. Và thật như Phíc XO xong lại " tự nhận " là giả vì..
Nhưng cũng có thể là giả. Đặt gia công được ạ. Như kiềng lắc cưới, bên trong là nhựa hoặc gì đó. To đùng đeo cổ mà có đến mấy chỉ gì đâu..
Ko chắc nhưng thấy nó funnm

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Hoà Chi là ở đâu cụ nhỉ? 2 anh kia trong NL thì rõ rồi.
Em nhớ ko nhầm thì hình như ở khu vực thành phố yb. Cụ thể ở chỗ nào thì em ko rõ vì xa xứ lâu lắm rồi. Ngoài ra thì còn có Tuấn sứ chỗ km6. Mấy cụ này thuộc loại ít khi ra mặt. Còn mấy đám kiểu hay oánh đấm đâm chém nhau thời xưa thì có mấy đại ca như hùng lốp, minh quyền... Sau này vợ con vào rồi hình như cũng yên ổn làm ăn ko thấy có tai tiếng gì nữa.
Hồi những năm em còn học cấp 2 cấp 3 thì rơi vào tầm giai đoạn năm 2k-2k3 gì đó, ở khu ngoài ga có thằng nào gấu lắm nhắc đến tên ai cũng biết mà giờ em quên rồi, ko biết cụ nào còn nhớ ko? Và giờ nó sống chết ra sao rồi ạ?

TOpmot0099

Xe tải
Nói chung là một loại rác của xã hội thôi. Cái câu không làm gì vi phạm pháp luật ấy thì cũng đúng. Cơ mà nhìn thấy rác nó cũng bẩn mắt, ngửi thấy rác thì không thể nói là không hại người được, người trưởng thành còn biết nín thở mà chạy ra xa, trẻ con không biết thì phải làm sao. Ủng hộ việc quét dọn cho trong sạch môi trường sống.
Chuẩn ạ