[Funland] Giang hồ mạng Dũng trọc Hà Đông

daibo888

Xe tải
Báo cáo cụ, em đầu tiên cũng ko tin đâu. Nhưng mấy lần anh ấy livetreams bằng nick này đấy cụ ạ. Hôm đi Huế, ngồi cafe ở thuyền trên Sông Hương còn khoe cả gia đình, anh em chiến hữu cơ.
Liệu livetreams, nói chuyện trực tiếp thì có đáng tin không ạ?
Nó phát lại live cũ thì sao cụ?Trừ khi cụ nhắn tin trong livestream mà Dũng trọc trả lời lại cụ trong live thì mới ok

B18

Xe tăng

MitsuOut18

Xe đạp
Ngã ngựa em mới biết hắn là ai ấy

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Hốt bớt đi cho xã hội bớt Idol

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Tầm như này cháu tưởng là đến các sòng, các bãi vất khẩu k59 vào chỗ xóc cái để thu phế, thu hồ chứ ạ? Hoặc cho đàn em đến phá bãi, phá sòng của người ta để người ta đến lạy, bảo anh để cho bọn em làm ăn???
Cụ nhìn hộ em mấy thằng bị tóm cùng có tuổi gì ko mà láo Dũng này có tuổi. Mà đi phá sòng thì em chỉ thấy trên phim chứ cao thủ ở xứ mình cũng chưa có nhiều người dám phá bãi, phá sòng đâu. Còn cái thằng ngáo đá nặng này chỉ hô mồm thế thôi chứ tay bo 1-1 gặp thằng cấp 3 cũng chạy mất dép.

Nói đến Dũng trọc thì phải nhắc đến Khánh sky. Bị 1 giang hồ vặt như Khánh Sky chửi live stream, Dũng cay mà có bắt để xử được đâu.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Nó phát lại live cũ thì sao cụ?Trừ khi cụ nhắn tin trong livestream mà Dũng trọc trả lời lại cụ trong live thì mới ok
Cụ cứ làm như em trẻ con không bằng. Mấy thằng nó nói chuyện với Dũng trọc về lô đề ngày hôm đấy. Mà kết quả ngày hôm đó em lại thuộc từng con, từng giải một cụ ạ. Em cũng làm về mảng này nên còn vào comment trêu nay theo anh trượt cả. Dũng bảo số đó chỉ tham khảo, muốn số chuẩn thì ib mà lại

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Cụ nhìn hộ em mấy thằng bị tóm cùng có tuổi gì ko mà láo Dũng này có tuổi. Mà đi phá sòng thì em chỉ thấy trên phim chứ cao thủ ở xứ mình cũng chưa có nhiều người dám phá bãi, phá sòng đâu. Còn cái thằng ngáo đá nặng này chỉ hô mồm thế thôi chứ tay bo 1-1 gặp thằng cấp 3 cũng chạy mất dép.
Nói thế thôi chứ em thừa biết, tầm Dũng trọc ko có tuổi đi phá sòng. Tầm mà phá được sòng, họ kín tiếng và điềm đạm lắm, nói ko có cái kiểu "đ. bố, đ. mẹ..." ở mồm đâu. Mà tìm ai, nện ai cứ phải livetreams, quay chụp cái kiểu khoe lên fb mới được. Nói thật, quẫy đấy nếu nói về tiền + quan hệ chắc có Đường Nhuệ chứ Dũng trọc với Phú Lê chắc chỉ phông bạt thôi. Thấy bảo Phú Lê vẫn ở nhà bé tí trong ngõ sâu, ấy thế mà ảnh đưa lên fb đều khoe những nhà kiểu biệt thự to, nội thất đẹp kiểu mấy bạn trẻ trẻ chưa có xe nhưng có cơ hội đc ngồi xe là chụp khoe trên fb rồi, làm ảnh đại diện như thật.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Nói thế thôi chứ em thừa biết, tầm Dũng trọc ko có tuổi đi phá sòng. Tầm mà phá được sòng, họ kín tiếng và điềm đạm lắm, nói ko có cái kiểu "đ. bố, đ. mẹ..." ở mồm đâu. Mà tìm ai, nện ai cứ phải livetreams, quay chụp cái kiểu khoe lên fb mới được. Nói thật, quẫy đấy nếu nói về tiền + quan hệ chắc có Đường Nhuệ chứ Dũng trọc với Phú Lê chắc chỉ phông bạt thôi. Thấy bảo Phú Lê vẫn ở nhà bé tí trong ngõ sâu, ấy thế mà ảnh đưa lên fb đều khoe những nhà kiểu biệt thự to, nội thất đẹp kiểu mấy bạn trẻ trẻ chưa có xe nhưng có cơ hội đc ngồi xe là chụp khoe trên fb rồi, làm ảnh đại diện như thật.
Phú Lê ở bên Tân Mai có cái nhà 25m chứ to tát gì cụ. Lão Dũng này thì giầu nó nổi tiếng đấy, tối nào cũng ở nhà live stream bán giày hàng QC cho vk thì cụ biết giầu có cỡ nào. Còn bản lĩnh thì em chứng kiến rồi, rút con Vertu Tân Thanh chửi từ trẻ con đến người lớn, em sợ lại dùng gói V90 miễn phia cuộc dưới 20 phút thì gọi thoải mái.

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
CỤ nào dùng Vờ-tu cho cháu hỏi nu cái là nghe gọi vờ-tu là cứ phải hoa chân múa tay, dí sát vào cái alo như trong clip mới chuẩn ạ? Hay rang hù nó phải như thế mới thể hiện đẳng cấp??
Có cụ nào hôm trước nói dùng mấy cái này đen lắm. Dùng Vờ tu là Vô tù mà dùng Tag hiu là bị tắc hìu liền. Quả ko sai :))

dvh2806

Xe tăng

HINCUTIN

Xe tải
sau này trong lý lịch con cháu sẽ ghi : từ năm 2020 - 20xx bố ở tù

Chíu ù

Xe tăng
Giang hồ trọc này thua giang hồ otofun 1 bậc :D (không trọc)

cha_ly_kuc_ku

Xe điện
anh Dũng có tầm ạ, là người anh lớn.
anh Dũng là anh lớn đấy ạ. ngoài bác là Dung trọc HD trong nam co anh Hiệp đen.
Chuổn gòi.
Em biết mà, anh Dủng ảnh là đại ca của các đại ca, anh của các anh lớn, trùm của các trùm trong lãnh thổ hình chữ S này, ko ai ko kiêng nể, ảnh e hèm 1 cái là quần thần cúi rạp, ảnh ho 1 tiếng là giang hồ dậy sóng, ảnh hắt hơi 1 phát là trời đất rung chuyển. Đấy là em nói anh 3 Dủng nhà em, chứ anh chọc chọc gì kia em ko biết.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Phú Lê ở bên Tân Mai có cái nhà 25m chứ to tát gì cụ. Lão Dũng này thì giầu nó nổi tiếng đấy, tối nào cũng ở nhà live stream bán giày hàng QC cho vk thì cụ biết giầu có cỡ nào. Còn bản lĩnh thì em chứng kiến rồi, rút con Vertu Tân Thanh chửi từ trẻ con đến người lớn, em sợ lại dùng gói V90 miễn phia cuộc dưới 20 phút thì gọi thoải mái.
Chắc số cũng phải tầm tứ quý đổ lên ý chứ !

daibo888

Xe tải
Cụ cứ làm như em trẻ con không bằng. Mấy thằng nó nói chuyện với Dũng trọc về lô đề ngày hôm đấy. Mà kết quả ngày hôm đó em lại thuộc từng con, từng giải một cụ ạ. Em cũng làm về mảng này nên còn vào comment trêu nay theo anh trượt cả. Dũng bảo số đó chỉ tham khảo, muốn số chuẩn thì ib mà lại
Tại e k theo dõi mấy thể loại này nên e nghĩ đại ca đại cốc gì mà làm cả dịch vụ cho số đề :))))).

trungtrans

Xe máy
Website
www.giaovantrungtrans.com
Các đồng chí đăng bị săm and soi nên sẽ ra đi dần nếu có vấn đề

• Vodka
Reactions: tnu