[Funland] Giang hồ mạng Dũng trọc Hà Đông

N.Thang

Xe hơi
Không làm dân phòng thì cũng như đội kia thôi.Chỗ em đội dân phòng toàn bạn bè với đội mực. Ăn hại là chính, đu bám theo đội xxx kiếm cơm.
1 chiêu lấy độc trị độc thui mà cụ. Chứ ng thường ai thèm giây vr bọn đấy

RuaHN

Xe tăng
Website
www.kansaiwindow.com
Trong tù thì lấy đâu ra lửa để đốt dép cao su nhỉ, lại còn cả kim nữa, vì có mấy thứ này tù vượt ngục dễ như ăn kẹo, ngoài ra thì em nghĩ cũng chả rảnh đâu mà ngồi xăm cho nhau được như thế, mỗi lần xăm chắc phải mất cả buổi chứ không thì hình xăm làm sao mà đẹp với thẩm mỹ được !
Chắc cụ chưa nghe kể chuyện tù bao giờ, tìm hiểu sẽ có những cái mà cụ không thể nào tưởng tượng ra được. Ít nhất là đọc “Hồi kí bão lòng” để cảm nhận tù thế kỉ 21 nhé

MotoG

Xe tăng
Em bị hói nặng quá đang tính để trọc mà cụ làm em lo lắng, chắc em sắm thêm quả kính trắng giả cận nữa cho đỡ gấu!
Cụ để nguyên như Lê nin thì đỡ phải đeo kính giả cận mà cũng rất trí thức.

sakai_yo

Xe lăn
Chắc cụ chưa nghe kể chuyện tù bao giờ, tìm hiểu sẽ có những cái mà cụ không thể nào tưởng tượng ra được. Ít nhất là đọc “Hồi kí bão lòng” để cảm nhận tù thế kỉ 21 nhé
Em mới đọc mấy trang mà choáng quá cụ ạ. E tin đa số trong đó là sự thật. Bảo sao tay Cồn kia vào tạm giam vài tháng mà già đi độ 20 tuổi.

E thấy có đội thương binh k ngán bố con thằng nào đen đỏ cân tuốt;))
Bọn thương binh hồi xây khách sạn Level ở đường Lạch Tray - Hải Phòng cũng được mấy nhà đằng trước (chắn mặt tiền ks) thuê đến quấy nhiễu. Nó bê đáp bố ra đường, cụt chân ko đi được. Tùy hàng thôi.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
đại k cũng chăm đi từ thiện lắm, dạo này thấy ở nhà bán quần áo và thịt trâu khô
Bán cả số lô, số đề nữa. Nick fb real ạ. Đầu tiên em tưởng thằng nào nhái, giả danh cơ. Nhưng mấy lần thấy livetreams thì đúng cmnr

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Bọn thương binh hồi xây khách sạn Level ở đường Lạch Tray - Hải Phòng cũng được mấy nhà đằng trước (chắn mặt tiền ks) thuê đến quấy nhiễu. Nó bê đáp bố ra đường, cụt chân ko đi được. Tùy hàng thôi.
Vâng, có quả tranh chấp đất cát ở Hải Phòng mà em biết. Thuê thương binh đến ăn vạ, chính quyền, xxx cũng ngại va. Cứ xxx hay người của UB xã đến nó đám này lại bâu vào, nằm ngửa ra. Còn có bọn người đánh phỏm để chắn đừng ko cho xe nào. Nhà kia nó nghe ai xui, nó thuê luôn bọn tóc xanh tóc đỏ, dân xã hội tối nó úp cho quả,bạn thương binh nào cũng ăn xô phân. Ban ngày nó đến, chọc lợn nó dí vào cổ nó bảo: "Đ m m. Mày thương binh chứ gì? Bố mày cho mày thành liệt sĩ luôn". Chúng nó bế luôn thằng già nhất, to mồm nhất chỉ đạo ở đấy,mặc bộ ngụy ngày xưa í nó dọa vất xuống kênh gần đấy. Thế là hôm sau, tất cả rút hết...

cha_ly_kuc_ku

Xe điện
Bán cả số lô, số đề nữa. Nick fb real ạ. Đầu tiên em tưởng thằng nào nhái, giả danh cơ. Nhưng mấy lần thấy livetreams thì đúng cmnr
Nhìn cái ảnh này em cứ puồn cười. =))
Anh í thế thánh thật, tooàn dự trước được tương lai cuan hệ chặt chẽ với cớm. =))

S320

Xe điện
Thôi chết. Ông anh thân lắm của thằng cu em. Nó khoe anh nó suốt ngày mà :))

xezace

Xe tăng
Các cụ thông thái cho em hỏi, ngoài Dũng trọc hà đông thì Hà nội o còn ai hơn Dũng trọc này à?

hitle888

Xe điện
Vâng, có quả tranh chấp đất cát ở Hải Phòng mà em biết. Thuê thương binh đến ăn vạ, chính quyền, xxx cũng ngại va. Cứ xxx hay người của UB xã đến nó đám này lại bâu vào, nằm ngửa ra. Còn có bọn người đánh phỏm để chắn đừng ko cho xe nào. Nhà kia nó nghe ai xui, nó thuê luôn bọn tóc xanh tóc đỏ, dân xã hội tối nó úp cho quả,bạn thương binh nào cũng ăn xô phân. Ban ngày nó đến, chọc lợn nó dí vào cổ nó bảo: "Đ m m. Mày thương binh chứ gì? Bố mày cho mày thành liệt sĩ luôn". Chúng nó bế luôn thằng già nhất, to mồm nhất chỉ đạo ở đấy,mặc bộ ngụy ngày xưa í nó dọa vất xuống kênh gần đấy. Thế là hôm sau, tất cả rút hết...
vua thua thằng liều. chỗ em cũng i xì, cụt 1 chân lắp chân giả cầm nạng phang lung tung, nó tụt mẹ chân giả bế lên đường tàu ngồi ngắm, tàu gần đến kêu như cha chết