[Funland] Giảm thuế trước bạ 2024

phiphamdev

Xe đạp
Người có kiến thức thì chẳng ai lừa được cả, còn những người mà miệng thì cứ gào lên bị người này lừa người kia lừa trong khi cứ nghĩ mình khôn thì cũng thật đáng thương bác ạ
=]] gào, gào dữ chưa

guardian2210

Xe đạp
Ôi bạn ơi, việc thiếu kiến thức số liệu văn bản thì tôi cũng chả nói gì. Việc bạn tráo khái niệm mới đang để nói :))
Bạn còn chả hiểu vấn đề tôi và bạn đang nói là gì cơ mà :)))
Thôi bác ơi, bác dẫn chứng cái văn bản 384 năm 2020 nói anh em thớt bị dắt mũi là sai rồi còn gì nữa, việc nhầm lẫn hay ko nắm rõ thông tin chả ai trách gì bác, cá nhân tôi thấy bác nên tìm hiểu kỹ trước khi cmt, đơn giản vậy thôi. Nói qua nói lại làm gì nữa loãng cả post.

anhvu79

Xe hơi
E thì thấy các kênh chính thức của chính phủ chưa hề đăng bất cứ thông tin gì liên quan đến giảm 3 tháng cuối năm :D
E cũng từng tin và hy vọng nhưng nếu kéo dài quá thì ko nên. Ví dụ hôm 1/8 có thông tin 1/9 bắt đầu giảm thì e cũng sẽ chọn đi bấm vào ngày 1/8 luôn
Bác nộp full lptb rồi thì thôi vào đây soi xét những cái tiểu tiết công văn chính thống làm gì nữa. Nó có thì cũng chỉ giúp ae chưa đóng giảm có 50% lptb thôi mà.

Thắng Formosa

Xe tăng
Bác nộp full lptb rồi thì thôi vào đây soi xét những cái tiểu tiết công văn chính thống làm gì nữa. Nó có thì cũng chỉ giúp ae chưa đóng giảm có 50% lptb thôi mà.
Toàn sales đóng giả để ép doanh số đấy bác, k đùa được đâu

phiphamdev

Xe đạp
Thôi bác ơi, bác dẫn chứng cái văn bản 384 năm 2020 nói anh em thớt bị dắt mũi là sai rồi còn gì nữa, việc nhầm lẫn hay ko nắm rõ thông tin chả ai trách gì bác, cá nhân tôi thấy bác nên tìm hiểu kỹ trước khi cmt, đơn giản vậy thôi. Nói qua nói lại làm gì nữa loãng cả post.
Tôi không nói gì vấn đề này, sai tôi nhận sai là chuyện bình thường. Nhưng cái cách mà bạn ấy thể hiện với cái giọng dạy đời thì tôi phản bác vậy thôi. Tôi cũng chả có lí do gì phải đi đôi co, nhưng với bạn này thì tôi phải nói.
Tôi chỉ đơn giản khuyên mọi người không cuốn theo những thông tin vô bổ, mà bình tĩnh lựa chọn. Bản thân thôi cũng vậy thôi!

Kenny bui

Xe máy
Chiều nay ban hành nghị định hỏa tốc các cụ nhé. em chưa rõ hiệu lực thời gian. chỉ biết chiều nay ra. khả năng là 1/9 áp dụng luôn, em cũng ko rõ hệ thống điện tử có ổn định không hay phải qua lễ.
Có tin gì công văn hoả tốc chưa bác?

thienbao1215

Đi bộ
Mình nói là nói vui vậy thôi, chứ thật ra là sale là hàng xóm, khẳng định 100% giảm trong tháng 7 lận. Nên hơi bực. Chứ ai đi đánh ai bao giờ, mình cũng không làm việc trên văn bản nên phần thiệt là người mua.
Hài thật. Sales thì cũng là dân đen như mình, cũng dựa vào thông tin báo đài, văn bản dự thảo và phát biểu của các cụ...Mình ko tìm hiểu lại đi gào như kiểu bị lừa :))))
Mà chưa kể mua xe cho mình đi, giảm thuế được thì vui, ko giảm thì cũng có cái xe để đi cho mình, sao gọi là thiệt thòi, tham nó cũng vừa bác ạ :)))))))

phiphamdev

Xe đạp
Hài thật. Sales thì cũng là dân đen như mình, cũng dựa vào thông tin báo đài, văn bản dự thảo và phát biểu của các cụ...Mình ko tìm hiểu lại đi gào như kiểu bị lừa :))))
Mà chưa kể mua xe cho mình đi, giảm thuế được thì vui, ko giảm thì cũng có cái xe để đi cho mình, sao gọi là thiệt thòi, tham nó cũng vừa bác ạ :)))))))
Bác nói vậy thì nó là vậy với bác. Với tôi thì hoàn cảnh khác nhau, bác chả phải tôi và chả biết thứ tôi nhận được là gì. Vậy nhé!

Tôi không nói gì vấn đề này, sai tôi nhận sai là chuyện bình thường. Nhưng cái cách mà bạn ấy thể hiện với cái giọng dạy đời thì tôi phản bác vậy thôi. Tôi cũng chả có lí do gì phải đi đôi co, nhưng với bạn này thì tôi phải nói.
Tôi chỉ đơn giản khuyên mọi người không cuốn theo những thông tin vô bổ, mà bình tĩnh lựa chọn. Bản thân thôi cũng vậy thôi!
Hai bạn xin số nhau đi tranh luận cho dễ, lên trang chung nói chuyện riêng ảnh hưởng người khác đang trao đổi thông tin cần thiết

meo_bae

Xe buýt

meo_bae

Xe buýt
Bác nói vậy thì nó là vậy với bác. Với tôi thì hoàn cảnh khác nhau, bác chả phải tôi và chả biết thứ tôi nhận được là gì. Vậy nhé!
Một mình tôi nói bác thì không sao, nhưng cơ số người nói thì bác nên xem lại bản thân xem thế nào đấy, bỏ cái tôi của mình và nhìn nhận lại bản thân xem ra sao

Một mình tôi nói bác thì không sao, nhưng cơ số người nói thì bác nên xem lại bản thân xem thế nào đấy, bỏ cái tôi của mình và nhìn nhận lại bản thân xem ra sao
Xin số nhau mà nói chuyện riêng đi meo_bae nói chuyện trên này làm page loãng quá, thông tin cần thì k thấy mà chỉ thấy tranh cãi tiêu cực

phiphamdev

Xe đạp
Bác quote lại cái chỗ tôi dạy đời bác cái xem nào?

Ui sợ quá kia =)) Nói nốt đi xem khôn đến đâu
Vì đây là nơi chung nên tôi sẽ không nói nữa.
Nhưng tôi nhắc cho bạn nhớ, tôi chưa nhận mình khôn hay không sai hay thông minh giỏi giang. Việc bạn đang cố gắng nhồi nhét từ ngữ kể cả những từ ngữ rất xúc phạm thì chính bạn tự hiểu về bản thân bạn thôi.
Quote hay không gì đó thì thú thật tôi mới tham gia forum đc chắc 15 ngày, theo dõi chứ chưa trải nghiệm nên chả biết phải làm như thế nào để bác hả cái dạ "khôn" của bác.

Bác chắc cũng lớn rồi, có lớn thì có Kh.. nhé bác :) Chúc bác sức khỏe và thể hiện cái Kh.. với gia đình mình.
Chào thân ái!

phiphamdev

Xe đạp
Ui bác cũng từng gợi ý tạo nhiều account mà :). Bác tài thật, account mới hiểu hết câu chuyện, nên tôi cũng không quan tâm lắm.

phiphamdev

Xe đạp
mấy ông tham thì nói tham, cứ kêu bị lừa, ngu thì bị lừa chứ gì đâu >:)
bác nói vậy cũng không hẳn là đúng. Cơ bản nó là chính sách mà Sale tư vấn. Mà sale là người của đại lý cơ mà. Bác thấy hấp dẫn bác mới mua chứ.
Bác nói thế thì bác đi mua cái gì là bác chỉ hỏi mỗi giá thôi rồi. Bác giàu thật!