[Funland] Giảm thuế trước bạ 2024

lai xe cho vo 40

Đi bộ
Thue la nguon thu chinh cua nha nuoc. Ai dong truoc 15/8 cung nen hoan hy vi da dong gop cho ngan sach QG, con nhung ai chua nop thue la co 2 ly do
1. Tin vao chinh phu noi la lam ( tuy hoi muon ty)
2. Chua du tien nop thue 😛😛😛:)

meo_bae

Xe buýt
meo_bae cuộc chiến sắp tới hồi kết rồi cụ , chúc các cụ sắp tới bấm đc biển như ý
Em hôm nay ăn mừng luôn nên cũng không lên đây chém gió được, tầm này thì cũng k muốn hóng thêm thông tin gì nữa rồi. VTV1 cũng đăng thông tin rồi thì chờ chốt thời gian thôi; mà mai có luôn r nên vội gì :D

Khổ thân mấy bác sốt ruột, chỗ e cũng có người không chờ được mà đi bấm biển luôn. Giờ cay cú lắm

BigShin999

Xe máy
Vẫn sao sao đó, ko thực sự rõ ràng, lần này ko như những lần trc, suốt từ đầu quý 2 đến giờ; kể cả PTT khẳng định CP ban hành NĐ trong tháng 6, mà PTT phát biểu mức độ hiện thực cao hơn các báo với TV chứ đúng không nhỉ.
K tin thì đi bấm biển đi ngồi đó tranh luận làm gì)), để ae ng ta đợi giờ ngta vui. Hay lỡ nộp thuế rồi nên giờ cay éo hoan hỉ nổi))thế lấy ít nước mà uống đi cho đỡ:))))

hanjaesuk

Xe đạp
Các cụ check văn bản chính phủ xem, TB 383 xong đến TB 385 thiếu 384. Lỗi tí khi chưa cập nhật lên là chuyện bth mà 🤣.
Chốt thứ ba tới tức 20/8 nhé các bác yen tâm

ngocluongkb136

Đi bộ
Em nghĩ thứ 2 sẽ thông báo thôi, các cụ trên hô đi họp kiểu gì đã chuẩn bị hết văn bản trc rồi xin bác thủ ký vs quay về vpcp để đóng dấu thôi

Tiểu Ngưu

Xe hơi
bệnh nhân ung thư di căn cũng không lạc quan được mấy bác ngồi chờ giảm lptb 8-} em mua xe lâu rồi mà lại cứ bảo em cay =D>
Mỗi người có hoàn cảnh và lòng tin, suy nghĩ khác nhau mà bạn. Cũng không nên so sánh vậy làm ae trong nhóm mất vui. Mọi chuyện hoan hỉ thôi, nếu bác ủng hộ dc cho anh em thì vui, không thì cũng không nên phải comments như vậy để nhận gạch đá ạ. Vì trong thread này đại đa số là các bác đang chờ thuế.

Mỗi người có hoàn cảnh và lòng tin, suy nghĩ khác nhau mà bạn. Cũng không nên so sánh vậy làm ae trong nhóm mất vui. Mọi chuyện hoan hỉ thôi, nếu bác ủng hộ dc cho anh em thì vui, không thì cũng không nên phải comments như vậy để nhận gạch đá ạ. Vì trong thread này đại đa số là các bác đang chờ thuế.
Thật ra 98 vẫn đang chập chững ở tuổi thanh niên và trưởng thành mà bác. E nó còn non xanh và hơi nhiều nhựa nên thôi thông cảm đi haha

tmthinhtq64

Xe máy
Phe bấm biển và Phe chưa bấm tin tưởng Phe Chính Phủ, nhưng kinh hãi nhất là phe Bác Phóc. Lần trước Bác trình xong lại trình rút các Bác ạ, thấy ghê

reply1990

Xe đạp
Phe bấm biển và Phe chưa bấm tin tưởng Phe Chính Phủ, nhưng kinh hãi nhất là phe Bác Phóc. Lần trước Bác trình xong lại trình rút các Bác ạ, thấy ghê
còn phe chơi vơi chưa có xe giao vào hóng (có thuế thì tốt, ko thuế cũng ko sao :)) )

Duyanhccm

Đi bộ
bệnh nhân ung thư di căn cũng không lạc quan được mấy bác ngồi chờ giảm lptb 8-} em mua xe lâu rồi mà lại cứ bảo em cay =D>
26 tuổi đầu r, trước khi viết ra câu từ thì suy nghĩ tí đi bro.
Trên đây cũng nhiều ng đáng tuổi cha tuổi chú cu ấy.

Tiểu Ngưu

Xe hơi
Đến giờ phút này lên báo đài chính thống các thể loại rồi mà còn úp bô được thì phải nói đây sẽ là pha úp bô đi vào lịch sử luôn bác. Nên giờ đợi thôi, đến phút đá bù giờ rồi

NguyenRu

Xe đạp
Phe baác Phóc tầm này làm sao bằng phe HY tôi được, trên bảo dưới không nghe là cho bác nghỉ luôn chứ ngồi đó được nữa :D

BigShin999

Xe máy
K cay thì thò mõm vào làm gì cu)) hay thấy mn dc vui mày k đc nên sân si há mõm vào? K cay mà từ hôm qua đến giờ vào khóc lắm thế)) bệnh nhân ung thư giai đoạn cuối mà gặp dc thg vừa mõm vừa sân si như mày chắc cười quá rồi khỏe luôn đấy cu
Các cụ bảo rồi, vui trong niềm vui chung của mọi ng. Mày ns m mua xe lâu rồi k cay thì há mõm vào làm gì? Ghen ăn tức ở hay thích nổi? 98 thì cũng gần 30 tuổi đầu rồi k hoan hỉ đc vs ng khác thì ngậm cái mõm vào tích đức cho đời sau. Đây toàn các cụ bậc cha chú m thôi, ung thư cái thgcha may))

Chỉnh sửa cuối:

inGodz

Xe hơi
K cay thì thò mõm vào làm gì cu)) hay thấy mn dc vui mày k đc nên sân si há mõm vào? K cay mà từ hôm qua đến giờ vào khóc lắm thế)) bệnh nhân ung thư giai đoạn cuối mà gặp dc thg vừa mõm vừa sân si như mày chắc cười quá rồi khỏe luôn đấy cu
Thôi kệ bác ấy đi cụ, mày tao làm gì cho mất vui.
Chuẩn bị lên kế hoạch thực hiện những chuyến đi từ số tiền đc giảm 50% lptb dần dần đi là đẹp rồi đó cụ ơi.
Cuối tuần rồi, cc hoan hỉ vui chơi với gia đình vợ con chờ tin vui ngày mai nào.

BigShin999

Xe máy
Thôi kệ bác ấy đi cụ, mày tao làm gì cho mất vui.
Chuẩn bị lên kế hoạch thực hiện những chuyến đi từ số tiền đc giảm 50% lptb dần dần đi là đẹp rồi đó cụ ơi.
Cuối tuần rồi, cc hoan hỉ vui chơi với gia đình vợ con chờ tin vui ngày mai nào.
Hôm trc đến giờ đầy ae phản biện bảo k có đâu này kia thì mn cũg kệ, ai cũng có quan điểm riêng. K ép ng khác tin theo ý mình đc nên tôi chả ns làm gì. Mỗi thg duy98 này mấy cái cmt cứ bảo bệnh nhân ung thư, cái đó phải quan điểm cá nhân đâu, đầy ý xúc phạm. Loại đó k cần hoan hỉ, xứng đáng ban nó đi.