[Funland] Giảm thuế trước bạ 2024

Knightcode

Xe đạp
Ăn mừng thôi nào, giờ mới có thông tin chính xác là chốt 😄🍾

TMB Harry

Xe đạp
trộm vía nay cũng có chút tin vui chính thống xíu, mấy cả tháng r vô thớt cứ thấy mấy cụ ca cẩm vs rên hừ hừ. Mong là ban hành sớm để e rước vợ 2 đi đăng kí trước lễ, tĩnh tâm và kiên định trước khi mọi chuyện ngã ngũ vẫn là bản lĩnh các cụ nhỉ :D

A66

Đi bộ
Tàu ngầm trong thớt này mấy tháng nay rồi, thậm chí là đi xem xe cũ tính đòi hoàn cọc rồi, nhưng hôm nay phải đăng nhập để cảm ơn các vua lì đòn khác đã cho em động lực kiên trì đến ngày hôm nay.

Nếu lần này thắng lợi thì vỡ oà cảm xúc các bác ạ.

Ỉn con91

Đi bộ
Mừng quá các cụ ơi. Mai t sẽ cười vào mặt cái đứa nào bảo tôi chờ đi mà ăn cái combo bấm biển tháng 7+ nộp phạt mà k được giảm thuế

anhvu79

Xe hơi
có thể thôi các bác. mầy lần trc cũng có văn bản mà. chỉ không kết luận được thôi
[/QUOTE]
Lần này khác hẳn những lần trước chứ bác. Là TT triệu tập các Bộ liên quan lên làm việc với đầy đủ các PTT thể hiện ý chí cần thực hiện việc này không trì hoãn nữa.
Deadline cũng rất ngắn nên tầm này ông nào chơi bài chậm trễ dễ bay ghế.
Các bác lấy xe về lâu nên sốt ruột cứ muốn việc phải nhanh, nếu không thì cứ trả lời không được để tôi còn biết đi đăng ký.
Em mới lấy xe về đầu tháng 8 (cọc từ giữa t6) nên thấy cũng bt. Mọi việc đến giờ vẫn đúng trình tự.
Đôi lúc có suy nghĩ này khác nhưng em vẫn tin sẽ giảm lptb thôi vì đó là ý chí của TT, PTT nói trước QH rồi, DN vì thế cũng tăng sx xe lên từ t4 nên không giảm lptb kích cầu thì không tiêu thụ nổi lúc đó kéo theo nhiều chi phí lắm luôn.
Logic nó phải vậy nên em lấy xe trước ngâu cho đỡ kiêng khem xuống thuyền cùng các bác. Giờ có thông tin tích cực rồi, các bác cùng thuyền vui vẻ lên.
Bác nào lên bờ rồi thì em không chắc hichic

laimoibmw

Xe đạp
Hôm qua tưởng bị lừa lần nữa nên em nhắn sale tính tiền full thuế để đi đăng kí có xe chạy 2/9 rồi. Đáng lẻ là hôm nay luôn rồi mà ngày không đẹp nên chốt là thứ 3 tuần sau đi. Hôm nay có tin này lại dời lại vậy. Hi vọng k bị up bô lần nữa

THUETRUOCBA_5.8

Xe máy
Thế mng k chửi em nữa à. Hôm qua em bảo từ tháng 9 đến tháng 11 comment phản đối kinh lắm mà

TMB Harry

Xe đạp
Mừng quá các cụ ơi. Mai t sẽ cười vào mặt cái đứa nào bảo tôi chờ đi mà ăn cái combo bấm biển tháng 7+ nộp phạt mà k được giảm thuế
Hoan hỉ thôi bác, âu cũng do các cụ ý bực vì thông tin nhập nhằng nên xuống thuyền sớm. Ae kiên trì có tin vui là đáng mừng r :D

trinhh

Xe máy
Thế ngày giảm là 01/10 đến hết tháng 12?