[Funland] Giảm thuế trước bạ 2024

Fang

Xe hơi
Nay mà giảm thuế. EM mời cụ đi làm bữa thịt mèo đặc sản trên đình bàng từ sơn bắc ninh ^^. Chứ ko tầm này chắc phải làm cách nào dụ con sư tử bỏ thêm được 75 củ để đi đăng kí thì hơi bị khoai =((
giàu quá, em bỏ thêm bằng nửa của cụ thôi, nếu ko được ăn thịt chó thì chạy sang béc lin xin miếng thịt mèo vậy :(

terri

Xe hơi
Các cụ ráng chờ mốc cuối cùng 19h thời sự VTV1 tối nay sẽ rõ có giảm hay ko

Ma Van Tai

Xe hơi
cụ so với đất là không hợp lý rồi

đất ngoài chức năng sử dụng còn là 1 kênh đầu tư và đây mới gọi là tham khi lợi dụng chính sách để bơm thổi úp bô người khác kiếm lời

với oto lại khác, người hóng chính sách hoàn toàn là để sử dụng, vì chả có ai đi ôm lô xe về để bán lại sau khi hết hiệu lực giảm thuế cả, đơn giản là ko có lãi

ngoài ra khi số lượng xe lưu hành nhiều sẽ tạo ra nhiều giá trị cho chuỗi dịch vụ liên quan, trong khi đó mấy cái dự an vè bđs chỉ để nđt úp bô lẫn nhau chán chê rồi thành bãi đất hoang sau cả chục năm
Chính sách có giá trị thế nào, ít nhất là khi nó bắt đầu có hiệu lực.
Nếu người dùng được lợi, thì sao không đợi quy định ra rồi đi mua xe.
Tôi so sánh với Luật đất đai để thấy khi nó chưa ban hành thì không có gì chắc chắn cả, tôi không bàn giá trị của chính sách đó như thế nào mà cụ cứ lan man làm gì.
Ngoài ra chính sách nào cũng có 2 mặt, cụ chỉ nói mỗi mặt lợi.

Thắng Formosa

Xe tăng
Các cụ ráng chờ mốc cuối cùng 19h thời sự VTV1 tối nay sẽ rõ có giảm hay ko
im hết rồi cụ ơi, từ to đến nhỏ im hết rồi ko dám đưa gì đâu. Tầm này mà đưa chốt không giảm thì ăn gạch đá đủ xây biệt thự

HoangTranBn

Xe đạp
có giảm thì đỡ được 80 củ LPTB, em cũng lấy còn Palisade - đến hôm nay không có thông tin gì chắc úp bô rồi bác
Cay hơn ăn phải ớt bác à. Xe ko dám đi đâu cứ đi loanh quanh trong tỉnh. Lại máu chiến định danh cái biển mất hơn 1xx nữa. =)) Giờ sư tử nhà nó kêu um lên , giờ chắc ko dám về nhà nữa bác à #-o#-o

Chutiensinh

Xe máy
Vẫn đông các cụ hóng quá nhỉ . Tối nay có thông tin giảm thôi , lạc quan lên các cụ ơi hihi

Fang

Xe hơi
Chính sách có giá trị thế nào, ít nhất là khi nó bắt đầu có hiệu lực.
Nếu người dùng được lợi, thì sao không đợi quy định ra rồi đi mua xe.
Tôi so sánh với Luật đất đai để thấy khi nó chưa ban hành thì không có gì chắc chắn cả, tôi không bàn giá trị của chính sách đó như thế nào mà cụ cứ lan man làm gì.
Ngoài ra chính sách nào cũng có 2 mặt, cụ chỉ nói mỗi mặt lợi.
ồ tất nhiên ai chả biết khi nào có hiệu lực, nhưng đợi giảm thuế thì có gì mà khôn lỏi?

Nick Dao

Xe đạp
901 cụ đang nghía thớt này :))