[Funland] Giảm thuế trước bạ 2024

digitalcar

Đi bộ
Em
Cà Rốt thuộc phân khúc B, bé lắm, chỉ ngang cỡ Seltos/Creta/Mít Efroce/CX30. Hôm trước em cũng định lấy nhưng ra ngồi thử rồi. Không quan tâm về Hàn /Nhật/Mỹ lai Tầu thì con này không thể sánh đc với SPT /TUC/TERI đâu cụ ạ.(Cá nhân e thấy vậy)
Đợt trước em cũng phân vân Cross, Tuc và Cx5, thích SPT mà giá cao hơn hẳn nên chịu. Sau em lấy con tucson từ 6/6 mà chỉ chạy loanh quanh từ nhà ra ngõ chứ chưa dám đi ra đường lớn.

Pinkbeo

Xe đạp
Em

Đợt trước em cũng phân vân Cross, Tuc và Cx5, thích SPT mà giá cao hơn hẳn nên chịu. Sau em lấy con tucson từ 6/6 mà chỉ chạy loanh quanh từ nhà ra ngõ chứ chưa dám đi ra đường lớn.
Giá spt đợt này khá mềm so với trước rồi bác. Trước nhà e cg đi tucson rồi nên muốn đổi vị. Cá nhân e ưng nội thất spt hơn tuc, nhìn cái mê luôn

Được gửi từ iPhone - Otofun

BảoNam

Xe tăng
Giá spt đợt này khá mềm so với trước rồi bác. Trước nhà e cg đi tucson rồi nên muốn đổi vị. Cá nhân e ưng nội thất spt hơn tuc, nhìn cái mê luôn

E thì cũng chuẩn bị xuống tiền Spt chả hiểu thế nào mà lại quay ngoắt sang cx8 =))

duy2324

Xe máy
Gạt mưa bị sao á cụ? Em lấy con này chắc chỉ smart với sport thôi chứ eco sẽ ít sài kkk. Cái carplay có dây đúng cấn thật, xe cả tỏi cơ mà lúa quá
Nó có chế độ auto, nhưng kính ngập mưa vẫn chả thấy lau. Lúc thì quét liên tục, chả hiểu. Chế độ manual thì không có kiểu lau chậm, chỉ có lau nhanh. Em xài Toyota tuy ko có auto nhưng có chế độ lau chậm rất ưng.

Thắng Formosa

Xe tăng
Em

Tucson đi đường xấu êm hơn CX5 không bác

Pinkbeo

Xe đạp
E thì cũng chuẩn bị xuống tiền Spt chả hiểu thế nào mà lại quay ngoắt sang cx8 =))
Cx8 dài quá, em nữ lái, bị ngại 😁. Đỗ dưới hầm người ta kẻ cũng tối ưu, nhìn mấy bác santafe lùi ra lùi vào ko đỗ xong cũng ngại ngang

xuannam19912006

Xe hơi
Kể cả giờ mang giấy tờ qua kí chưa chắc bác chính có thời gian check, em đi trình kí trong công ty suốt em rành các bác lãnh đạo bận túi bụi lắm mà

Chỉnh sửa cuối:

meo_bae

Xe buýt
Kể cả giờ mang giấy tờ qua kí chưa chắc bác chính có thời gian check, em đi trình kí trong công ty suốt em rành các bác lãnh đạo bận túi bụi lắm mà
Bác Chính k cần trực tiếp ký bằng tay nhé bác, chữ ký có sẵn, bác duyệt thì cấp dưới chủ động lấy chữ có sẵn cũng được luôn. Nhưng mà em nghĩ không liên quan đến việc quốc tang lắm đâu. Hệ thống chính trị vẫn phải hoạt động bình thường. Việc nào ra việc nấy chứ

BảoNam

Xe tăng
Cx8 dài quá, em nữ lái, bị ngại 😁. Đỗ dưới hầm người ta kẻ cũng tối ưu, nhìn mấy bác santafe lùi ra lùi vào ko đỗ xong cũng ngại ngang

Quen xe to nên đi xe bé ko chịu đc cụ à

BảoNam

Xe tăng
Giờ này bác Chính còn nhiều việc lắm , chắc phải qua Quốc Tang mới triển khai được

hungcoiss

Xe máy
Thường thì hệ treo của xe hàn hơi cứng , mà nói thật xe hàn càng nhìn lâu càng thấy nhàm , cụ cứ để ý xem
e vừa lấy e tuc được cái rộng, thoải mái, hàng 2 gia đình con nhỏ ngủ lăn quay, cho hàng 2 xuống thì phẳng lì trải chiếu ngủ ok

digitalcar

Đi bộ

Đợt này giá SPT signature bao nhiêu bác? Nếu lấy Spt thì phải bản Sig trở lên chứ thấp hơn Kia nó cắt nhiều option quá. E lấy con tuc xăng đặc biệt vẫn đủ các option mình cần mà thời điểm đó giá thấp hơn con spt sig 80 củ

digitalcar

Đi bộ
Tucson đi đường xấu êm hơn CX5 không bác
Em thì chưa lái cx5, đến showroom ngồi thử thấy ghế cứng và độ ngả ít, ngồi ko thoải mái mà e tính xe chở gia đình nên em bỏ cx5. Còn tuc thì em mới đi ít cũng chưa vào đường xấu, nhưng đi qua gờ giảm tốc mà cao tí thì khá cứng. Theo em tìm hiểu thì do hệ thống treo của tuc cứng hơn, nhưng đi sẽ đỡ chòng chành, đỡ say hơn cx5

BảoNam

Xe tăng
Em thì chưa lái cx5, đến showroom ngồi thử thấy ghế cứng và độ ngả ít, ngồi ko thoải mái mà e tính xe chở gia đình nên em bỏ cx5. Còn tuc thì em mới đi ít cũng chưa vào đường xấu, nhưng đi qua gờ giảm tốc mà cao tí thì khá cứng. Theo em tìm hiểu thì do hệ thống treo của tuc cứng hơn, nhưng đi sẽ đỡ chòng chành, đỡ say hơn cx5
cx8 e thấy ưng bụng nhất , chứ cx5 ghế đứng quá , ngồi khá khó chịu

anhvu79

Xe hơi
cx8 e thấy ưng bụng nhất , chứ cx5 ghế đứng quá , ngồi khá khó chịu
Cx8 là phiên bản hoàn thiện của Cx5 mà bác. Trước em ngắm Out bản pre rồi nhưng Cx8 giảm giá thấy ổn thêm vào lấy không lăn tăn gì

BảoNam

Xe tăng

BảoNam

Xe tăng
Nay Thủ Tướng họp đầy đủ với các Bộ mà ko thấy nói gì tới thuế , lệ phí các cụ nhỉ ?