Chi hội Giảm sóc trước Hyundai i30

Vịt Cốm

Xe đạp
Chào các cụ,
Giảm sóc trước xe em bị chảy dầu nhưng đi vẫn bình thường, hôm vừa rồi em có gọi hỏi chỗ Mast cụ colormatiz thì bảo hết hàng chính hãng chỉ còn hàng Mando 720k/1c nhân viên tư vấn bảo dùng được nên em có mua 1 đôi về thay nhưng thay xong thấy đi sóc hơn giảm sóc cũ và thi thoảng có tiếng kêu lọc cọc bên lái, em đã nhờ thợ kiểm tra rotyn, cân bằng nhưng không vấn đề gì.
Em post lên đây hỏi xem đã cụ nào nhà mình dùng hàng Mando này chưa ạ? Chất lượng có ổn không hay giảm sóc em mua bị lỗi?

Quang77

Xe đạp
Chào các cụ,
Giảm sóc trước xe em bị chảy dầu nhưng đi vẫn bình thường, hôm vừa rồi em có gọi hỏi chỗ Mast cụ colormatiz hết hàng chính hãng chỉ còn hàng Mando 720k/1c nhân viên tư vấn bảo dùng được nên em có mua 1 đôi về thay nhưng thay xong thấy đi sóc hơn giảm sóc cũ và thi thoảng có tiếng kêu lọc cọc bên lái, em đã nhờ thợ kiểm tra rotyn, cân bằng nhưng không vấn đề gì.
Em post lên đây hỏi xem đã cụ nào nhà mình dùng hàng Mando này chưa ạ? Chất lượng có ổn không hay giảm sóc em mua bị lỗi?
hàng mando là xịn đấy bạn ơi. Hãng mando chuyên xs cho các hãng xe lên bàn dùng yên tâm. Nhả mình chuyển phutungoto lên mình biết. Cụ cần tư vẫn ĐT cho tôi 0913538550

TranDzung

Xe buýt
Chào các cụ,
Giảm sóc trước xe em bị chảy dầu nhưng đi vẫn bình thường, hôm vừa rồi em có gọi hỏi chỗ Mast cụ colormatiz thì bảo hết hàng chính hãng chỉ còn hàng Mando 720k/1c nhân viên tư vấn bảo dùng được nên em có mua 1 đôi về thay nhưng thay xong thấy đi sóc hơn giảm sóc cũ và thi thoảng có tiếng kêu lọc cọc bên lái, em đã nhờ thợ kiểm tra rotyn, cân bằng nhưng không vấn đề gì.
xe mợ trước khi thay đi bình thường
thay xong bị thì thay lại giảm sóc cũ thôi
chứ thay mới mà kêu hơn cũ thì sao chấp nhận được

Vịt Cốm

Xe đạp
xe mợ trước khi thay đi bình thường
thay xong bị thì thay lại giảm sóc cũ thôi
chứ thay mới mà kêu hơn cũ thì sao chấp nhận được
Giảm sóc cũ đã rỉ dầu thì em mới thay ai lại thay vào nữa cụ ơi :D

Vịt Cốm

Xe đạp
nhưng thay mới mà gầm xe còn kêu nhiều hơn thì đi xe hơi mệt %-(
Báo cáo các cụ, sáng nay thợ tháo bánh ra kiểm tra thì giảm sóc bị chảy dầu rồi ạ! Xác định là giảm sóc bị lỗi, ngay hôm đầu thợ đã bảo giảm sóc bị lỗi rồi :(
Cụ colormatiz giải thích giùm em với!

Vịt Cốm

Xe đạp
Báo cáo các cụ, sáng nay thợ tháo bánh ra kiểm tra thì giảm sóc bị chảy dầu rồi ạ! Xác định là giảm sóc bị lỗi, ngay hôm đầu thợ đã bảo giảm sóc bị lỗi rồi :(
Cụ colormatiz giải thích giùm em với!
Cảm ơn Cụ màu đã hỗ trợ em nhé!

Quang77

Xe đạp
Giờ nhiều hàng nhái đấy các cụ ạ

CarGo

Xe hơi
Cụ gọi chỗ mast xem thế nào biết đâu được đổi đôi khác

ThanhB1

Xe đạp
Cảm ơn Cụ màu đã hỗ trợ em nhé!
Cụ màu hỗ trợ đổi cái mới luôn hả cụ??? Cụ đã xử lý vụ giảm sóc này ntn rồi ạ?? Em cũng đang nhăm nhe gọi cụ màu mua giảm sóc đây ạ... bữa nay lao ổ gà thấy lọc cọc quá... con xe 6 năm tuổi rồi.. chắc đến lúc phải thay rồi