Thảo luận Giảm giá xe liên tục anh Hải có phải là trùm lừa đảo không?

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
M3 giảm giá kiếp nhất, giờ có ông đại lý bán 630tr ngang Vios, có 3 điểm anh Hải giảm: chất lượng lỗi; sắp ra dòng mới; chưa đủ doanh số năm.
630 ở đâu thế cụ ơi!!!

Monkey D. Luffy

Xe hơi
M3 giảm giá kiếp nhất, giờ có ông đại lý bán 630tr ngang Vios, có 3 điểm anh Hải giảm: chất lượng lỗi; sắp ra dòng mới; chưa đủ doanh số năm.
Chỗ nào bán 630 thế cụ ơi, chỉ e với ạ :D

leducanh2010

Xe tăng
THACO phải đạt mốc 50,000 xe năm nay để còn nâng cấp dây chuyền ở Chu Lai, cái này đã ký với Mazda Nhật Bản rồi; xe giảm thì tốt chứ sao, nhiều cụ buồn cười nhỉ ... Cái xe 1 tỷ giờ giảm xuống 900 thì bản thân cái xe có kém an toàn, xấu đi hay máy tự nhiên hỏng đâu mà kêu nhặng lên. E thấy giá tốt hơn, hợp lý hơn, thì ae mua nhiều mà đi, Thaco càng mở nhiều đại lý/dịch vụ thì càng chuẩn chứ sao. E là e ủng hộ, cái gì rẻ e cũng ủng hộ, còn cụ nào thấy rẻ quá đâm nghi thì mời cụ sang xem Volvo với Lexus - hàng xịn giá cao ko lo tụt hihi
Ý của cụ rất hay, có điều mấy cụ mua trước lõm mấy chục xót nên cứ chửi cho cả làng vũ đại nghe thôi mà

Batistuta

Xe tải
Nghe mà thèm quá. Hic. Ước gì đc vay ngân hàng k tính lãi ^^

wild nature

Xe điện
Các cụ đã sáng mắt ra chưa? Cứ khen Maz đẹp, tốt nhiều vào! Một cái xe mẫu mã uốn éo như thằng lại cái, phụ kiện toàn đồ Tàu thì đương nhiên sẽ thế thôi!
Cái này em đã dự đoán từ khi maz vừa về cơ :D
Cụ đã bán đc quả toy thần thánh chưa mà chém ác thế ;)
Tốt , đẹp hay không do chính khách hàng đánh giá . doanh số nói lên tất cả , người tiêu dùng bỏ tiền tấn ra mua cái xe không đến lượt cụ phải dạy khôn đâu . Em là ủng hộ anh Hải ,cứ giảm nữa đi. không có anh ấy thì Toy nó còn làm giá , vặt đến từng cái lông chân của các cụ đới. Toy chuẩn bị ra Cam mới , giá không những không tăng mà còn giảm 50-80 củ . Trước kia các cụ nằm mơ mà bon Toy nó giảm cho nhé.
Cụ chuẩn. Nguời có tiền ko bao giờ ngu cụ nhỉ

Smile Lion

Xe buýt

minhquankt

Xe hơi
Dừng ko bán chứ ko phải bán được hay chưa bác ạ. Cuối năm xe đang đi ngon, xe mới chưa bình ổn thì mua bán làm gì! Chả tội gì mà vội, mình trẻ con đâu mà phải a dua sắm tết :D
http://m.docbao.vn/tin-tuc/09-12-2016/o-to-dai-ha-gia-100-trieu-dung-voi-mua-xe-tet/59/414328
E đang định quất e M3 mà sáng nay đọc bài này lại phân vân có nên chờ thêm tháng nữa, e đổi xe chứ không phải mua lần đầu nên chẳng có gì phải vội.

PLD

Xe buýt
E đang định quất e M3 mà sáng nay đọc bài này lại phân vân có nên chờ thêm tháng nữa, e đổi xe chứ không phải mua lần đầu nên chẳng có gì phải vội.
Cụ nằm mơ xe nó hạ giá do cái thuế má kia à. Nếu muốn rẻ cụ làm suất sang mỹ ở thì tha hồ đi xe rẻ, còn ở VN cứ có tiền mà xe đang hạ là phải chơi ngay cho nó ấm thằng người, nghe mấy ông không chịu giảm tung bài báo dìm thì đến sát tết lại vừa mua đắt vừa phải chờ xe đấy.

wild nature

Xe điện
Nói thật là kết thì mua thôi, chứ đợi thì thị trg biết ntn đâu. Nếu cụ quất xe cũ mua xe mới thì càng nên mua vì giờ bán xe cũ cũng dễ. Bán dễ mua dễ là nhất. Sang năm gi có thể giảm, có thể tăng nhưng xe cũ mình bán đc giá rồi. Chứ nếu sang năm giá down nữa e sợ cụ rất khó bán xe cũ, nhất là đời sâu. Mọi ng cũng khôn như cụ ấy, thêm tý mua xe mới hay xe lướt thì ai mua xe cụ.

Chỉ có cụ nào chưa có xe thì mới lăn tăn đợi 2017 thôi. Như cái Tết cận kề thì kể cũng hơi cuồng cẳng.

wild nature

Xe điện
Cụ đủng đỉnh quá. Em thật chứ tàu ngầm theo dõi 2 thớt bán xe altis của cụ rồi. Cụ cũng rỗi nên mới thế. Mình thích thì mình nhích thôi. Bán rẻ mua rẻ cụ ạ. Nếu đợi nó hạ thì xe cụ cũng hạ 56x thôi. Giờ chắc chỉ loanh quanh 600 vì form cũ số 4 cấp ĐH cơ ko đề nổ ít option. Mà sống đc bao năm đâu mà tính kỹ quá nó mệt cái đầu ra.
Trc em cũng hâm mộ altis nhưng form 2011 màu đen nên cũng nhấn nút theo dõi thớt cụ để tham khảo giá. Giờ cụ chọc ra 2 em altis 2011 đen 2.0 liền đẹp lắm, giá hợp ví luôn. Tuy nhiên em ko còn nhu cầu dòng này nữa.

Đôi lời chia sẻ với cụ, chứ cũng chả có ý gì.
Chúc cụ sáng suốt với quyết định của mình.

minhquankt

Xe hơi
Cụ đủng đỉnh quá. Em thật chứ tàu ngầm theo dõi 2 thớt bán xe altis của cụ rồi. Cụ cũng rỗi nên mới thế. Mình thích thì mình nhích thôi. Bán rẻ mua rẻ cụ ạ. Nếu đợi nó hạ thì xe cụ cũng hạ 56x thôi. Giờ chắc chỉ loanh quanh 600 vì form cũ số 4 cấp ĐH cơ ko đề nổ ít option. Mà sống đc bao năm đâu mà tính kỹ quá nó mệt cái đầu ra.
Trc em cũng hâm mộ altis nhưng form 2011 màu đen nên cũng nhấn nút theo dõi thớt cụ để tham khảo giá. Giờ cụ chọc ra 2 em altis 2011 đen 2.0 liền đẹp lắm, giá hợp ví luôn. Tuy nhiên em ko còn nhu cầu dòng này nữa.

Đôi lời chia sẻ với cụ, chứ cũng chả có ý gì.
Chúc cụ sáng suốt với quyết định của mình.
E lạy cụ, cụ phán như thánh, e đang chạy con morning còi và cũng chưa đăng bán lần nào, không biết cụ kiếm đâu ra altis thế không biết.^:)^=))

wild nature

Xe điện
E lạy cụ, cụ phán như thánh, e đang chạy con morning còi và cũng chưa đăng bán lần nào, không biết cụ kiếm đâu ra altis thế không biết.^:)^=))
Sorry cụ. Tại cái đt cùi nó quote nhầm
Em định nói về thớt của cụ Smile Lion ở #93

Chỉnh sửa cuối:

TYFN

Xe tăng
Chiều khách quả là khó. Tăng cũng khổ, giảm cũng khổ.
Các cụ mua toy hết đi cho anh ấy chừa cái tội giảm, giảm nữa, giảm mãi.

Smile Lion

Xe buýt
..
Em định nói về thớt của cụ Smile Lion ở #93
Em từ giờ đến cuối năm nhiều việc liên tục phải dùng đến xe nên chuyện bán mua phải tạm dừng để ra Giêng ngày rộng tháng dài tính tiếp chứ chuyện tiền bạc hơn kém ko quan trọng bác ạ, vì nước nổi bèo nổi em thừa hiểu chuyện đó :D ! Và nhất là chuyện Cam với Quít đối với em lại càng chả quan trọng gì!
Biết em bán xe, ae cùng cq và cả những người theo dõi thớt cũ vẫn hỏi liên tục mà em phải từ chối ko bán nữa đấy. Giá cách đây 1 tháng thì em bán thật, chứ giờ Cam 2017 mới ra, sale Toy quen chảnh thì làm gì mà phải bỏ cả tỷ bạc ra mua mà như đi xin, còn Mazda 6 thì có cho mượn để dùng em cũng ko đi!
Những người trẻ, chưa có xe thì dịp này mua mazda rất hợp lý, chứ người như em thì lại ko nên mua những lúc nhạy cảm như này:-??