[Đã bán] Giảm giá bán căn hộ khách sạn Premier Sapphire toà S2 Hạ Long sổ đỏ lâu dài đang cho thuê 19 triệu/tháng

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
2,400,000,000 VNĐ
Diện tích
53㎡

Alexmazzz

Xe buýt
Em đang trọ ở 20.05 S1 , hình như không giống vị trí căn của cụ.

morellato

Xe tải

Quảng Ninh ngày càng đông khách

Giường tre

Xe hơi
Vâng cụ zalo em 0943204688 cần thêm thông tin gì em gửi. Bài đăng em cũng nói khá đủ rồi ạ. Căn hộ thì như mới mà xịn lắm, hiện chỉ việc nhận tiền thuê net từ 19 đến 20tr môt tháng chứ không phải nộp bất kỳ loại phí gì cả.
Em thích căn Codotel của cụ. Cái em quan tâm là phần cam kết cho thuê để có dòng tiền. Nếu cụ cam kết dòng tiền thu về như hiện tại kéo đến hết năm 2025 thì em làm việc với cụ. Nếu em mua xong, bên vận hành cho thuê lại mượn cớ gì đó báo cắt hợp đồng không thuê nữa thì em mất dòng tiền ổn định. Lúc đó cụ tính sao? Hay là em với cụ làm giá rồi trừ đi số tiền cho thuê tính đến hết năm 2025, họ trả tiền thuê thẳng cho cụ?

morellato

Xe tải
Em thích căn Codotel của cụ. Cái em quan tâm là phần cam kết cho thuê để có dòng tiền. Nếu cụ cam kết dòng tiền thu về như hiện tại kéo đến hết năm 2025 thì em làm việc với cụ. Nếu em mua xong, bên vận hành cho thuê lại mượn cớ gì đó báo cắt hợp đồng không thuê nữa thì em mất dòng tiền ổn định. Lúc đó cụ tính sao? Hay là em với cụ làm giá rồi trừ đi số tiền cho thuê tính đến hết năm 2025, họ trả tiền thuê thẳng cho cụ?
Có 2 cơ sở để có thể yên tâm về việc nhận tiền thuê đó là lịch sử giao dịch bên tập đoàn Doji họ đã trả đủ em hơn 3 năm qua kể cả trong thời gian dịch Covid toàn ngành du lịch kể cả các ông lớn Vinpearl hay Sungroup...cũng chật vật kiện cáo suốt vì ngừng trả tiền thuê cam kết chứng tỏ Doji tiềm lực tài chính là tốt và họ phải giữ uy tín của họ.
Hai là giờ kinh tế phục hồi du lịch Hạ Long rất ổn khách quốc tế đến nghỉ nhiều thì không có lý gì họ lại không trả nốt thời gian còn lại. Em nghĩ không vì ít tiền thuê này mà vướng kiện cáo khiếu nại ảnh hưởng đến hoạt động khác của họ đâu. Tập đoàn Doji mới triển khai mở bán thêm dự án ở Hải Phòng rất lớn cụ nhé.
Còn cụ thích thì đàm phán giá em trừ tiền cũng được và nhận tiền thuê tiếp của Doji nói chung là thoải mái miễn là được việc. Cụ rảnh em với cụ lên phòng kế toán toà nhà trụ sở chính tập đoàn Doji ở phố Cửa Nam trao đổi với kế toán về cam kết của họ cho yên tâm.

Chỉnh sửa cuối:

morellato

Xe tải
Trụ sở chính tập đoàn Doji ở phố Cửa Nam Hà Nội đây:

Trạng thái
Thớt đang đóng