Chi hội Giải Vô địch Triton cúp CCVT Chủ đề 08/03

08512

Xe điện
oánh chén

Con trai CT rất ra dáng đàn ông khi lăn vào bếp, chẳng bù cho các chú các bác..chỉ mải chơi...để cho các Gấu lăn vào bếp

08512

Xe điện
Trong khi các bà vợ lăn vào bếp thì các ông thì vẫn còn mải chơi

08512

Xe điện
Tặng quà cho các Gấu nhận dịp 8/3

CT phát biểu lý do

Các Gấu hoan hô nhiệt liệt

Thêm một nụ hôn

Thẹn thùng

Con trai CT thể hiện tình cảm với mẹ

08512

Xe điện
Cuộc vui của TVC được anh em tổ chức rất chu đáo:
Có cả CSGT đường thủy bảo vệ dưới sông

Trên ờ thì có CA phường

dinhxuanliem

Xe buýt
Ảnh đẹp, nữa đi bác O8... Em phải ở nhà trông nhà vì toàn tổ dân phố đang làm lại đường, nên không tham gia đc. Tiếc quá!!!!

hien1977

Xe tải
Ảnh đẹp, nữa đi bác O8... Em phải ở nhà trông nhà vì toàn tổ dân phố đang làm lại đường, nên không tham gia đc. Tiếc quá!!!!
Xem cac bac TVC choi luc nao cung hoanh trang va vui qua.Triton trang chua tham gia dc a ha LED?

camchuong

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Thay lời cảm ơn chân thành & tình cảm ân cần gửi tới các cụ Ông đã tổ chức thành công ngày Quốc tế Phụ nữ mồng 8 tháng 3 cho các Gấu. Đặc biệt giành lời cảm ơn sâu sắc nhất tới Tân Chủ Tịch đã có lời phát biểu chúc mừng sự kiện này.. các Gấu được quan tâm & tôn vinh là điều chị em luôn mong muốn.

BobTran

Xe điện
Thay lời cảm ơn chân thành & tình cảm ân cần gửi tới các cụ Ông đã tổ chức thành công ngày Quốc tế Phụ nữ mồng 8 tháng 3 cho các Gấu. Đặc biệt giành lời cảm ơn sâu sắc nhất tới Tân Chủ Tịch đã có lời phát biểu chúc mừng sự kiện này.. các Gấu được quan tâm & tôn vinh là điều chị em luôn mong muốn.
Hihi chắc bác Gấu nhà cụ 08 hôm qua được bác Không Tắm tôn vinh và tặng quà đơn quà kép nên hôm nay cảm ơn CT lắm lắm. Anh em TVC lấy gương nhà Không Tắm mà học tập nhá chúc các Mụ Gấu nhà TVC mồng 08 tháng 03 luôn luôn xinh đẹp, trẻ trung, tràn đấy sức khỏe để hoàn thành nghĩa vụ của đảng và nhà nước giao phó hơ hơ em té đây :D

daicatroc

Xe buýt
Thay lời cảm ơn chân thành & tình cảm ân cần gửi tới các cụ Ông .....
Các Cụ Ông cũng xin gửi lời cám ơn tới tất cả các Cụ Bà đã kiên trì, nhẫn nại, chịu đựng và sống chung cùng chúng tôi trong suốt thời gian qua cũng như cả quãng đời còn lại

Truongsonnam_37

Xe tăng
Quạt nằm sau dàn lưới tản nhiệt mà, không sao đâu...
Xe tôi hôm qua bị tụt ống turbo (tụt mấy lần rồi) đúng lúc lội nước nên báo check engine, lúc đầu cứ tưởng do nước vào cổ hút hóa ra không phải. Lắp lại turbo nhưng vẫn báo đèn, nhưng vẫn đi bình thường. Sáng nay đi làm bật lên thì hết rồi, chắc do nước vào cảm biến nên nó báo, may quá không sao, hehe...
May cho cụ quá! :)

bop_coi

Xe tải
Các Cụ Ông cũng xin gửi lời cám ơn tới tất cả các Cụ Bà đã kiên trì, nhẫn nại, chịu đựng và sống chung cùng chúng tôi trong suốt thời gian qua cũng như cả quãng đời còn lại
Oai thì oai thế thôi, nhưng vắng Các Bà mấy ngày là Bọn Bố con tuị tôi cuống quýt lên đấy. Tiếc zằng vụng rại, chả biết lói khéo, để lói hết công nao của Các Bà, mong Các Bà thông cảm !
Chả biết lói gì, chỉ nuôn tâm liệm : Cái ghế bên phải luôn dành riêng là của Các Bà. Vắng Các Bà, xe đi ló cứ ...... niêu xiêu thế lào í .

Một ngày CN nhiều niềm vui và ý nghĩa. Cảm ơn ngày 8/3, cảm ơn anh em, cảm ơn TVC.
Riêng nhà cháu, lần đầu cài cầu, nên bỡ ngỡ, Thiệt hại tí xíu, nhưng rất chi là vui.
Tiếc là phải về sớm, để 2 nhóc kịp giờ học thêm. chẹp..chẹp..

bop_coi

Xe tải
Hihi chắc bác Gấu nhà cụ 08 hôm qua được bác Không Tắm tôn vinh và tặng quà đơn quà kép nên hôm nay cảm ơn CT lắm lắm. Anh em TVC lấy gương nhà Không Tắm mà học tập nhá chúc các Mụ Gấu nhà TVC mồng 08 tháng 03 luôn luôn xinh đẹp, trẻ trung, tràn đấy sức khỏe để hoàn thành nghĩa vụ của đảng và nhà nước giao phó hơ hơ em té đây :D
Hị hị, 12 năm không tắm ! người bốc mùi nhất TVC !

Thích Triton

Xe điện

hieu_bill

Xe buýt
toptoptoptoptoptop................................ ...........................
toptoptoptoptoptop................................ ...........................
.........toptop................................... .................................
.........toptop................................... .................................
.........toptop...toptoptoptoptop...toptoptoptopto p..................
.........toptop...toptop.....toptop...toptop....to ptop..................
.........toptop...toptoptoptoptop...toptoptoptopto p..................
................................................to pt op.............................
................................................to pt op.............................
.................................................. .....................................
.................................................. .....................................
.................................up............... ....................................
...............................upup............... ..................................
............................upupupup.............. ...............................
.........................upupupupupup............. .............................
......................upupupupupupupup............ ..........................
...................upupupupupupupupupup........... .......................
................upupupupupupupupupupupup.......... ....................
.............upupupupupupupupupupupupupup......... ..................
.............................upupupup............. ................................
.............................upupupup............. ................................
Bác chủ tịch xem thế này là thế nào ạ

triton6789

Xe buýt
Ảnh ọt đâu rồi các cụ kho kỹ thía cho lên nốt đê.