[Funland] Giải vô địch thế giới FIFA World Cup Qatar 2022 🏆 ⚽

formen

Xe lăn
Cồng xong mới nhớ, cam quay cận mặt r7 sạch tinh k 1 tí râu nào, cụ nào biết hãng cạo râu nào r7 dùng k ợ. Qc quá tốt.

Son.Hoang

Xe tăng
2 trận vòng bảng ko đủ làm khó cho Brazil nên chuyện Neymar vắng mặt cũng ko thành vấn đề. Đội hình Brazil năm nay hàng công rất dày nên thiếu 1 vài cá nhân em nghĩ vẫn ổn. Công nhận Neymar sao lớn nhất Brazil nhưng cầm bóng nhiều nên hay ăn đòn lại làm chậm nhịp tấn công.
Em thích Neymar vắng cả WC này, Ronaldo và Messi cũng nên vắng các đội Brazil, Arghentina và Bồ sẽ chơi hay hơn

formen

Xe lăn
HLV bóng đá, cựu cầu thủ ĐT Nữ Quốc gia, 3 lần vô địch Seagames, QBV Nữ 2003:
  • Xuất hiện trên sóng truyền hình quốc gia không cầu kỳ, lòe loẹt, váy áo, son phấn...
  • Nhiều nhận xét chuyên môn sắc xảo, chính xác
  • Rất thẳng thắn phân tích điểm mạnh và yếu của cả hai đội Hà Lan vá Ecuador
  • Nhận định Ecuador sẽ tạo nên bất ngờ
  • Dự đoán Ecuador sẽ có thể thắng Hà Lan
  • Căn cứ theo luật hiện hành để phân tích về bàn thắng bị từ chối của Ecuador theo cách nhìn chuyên nghiệp
  • Kiên định bảo vệ ý kiến cá nhân của mình khi tranh luận trực tiếp
Kết luận:
  • Một nữ cầu thủ là rất khác biệt với đội hot-girls silicon
  • Một HLV sắp có bằng Pro của FIFA là thật sự khác biệt với các BLV uy tín và khách mời danh giá khác của nhà đài!
Hoan hô Văn Thị Thanh 👍 =D>=D>=D>
View attachment 7526166
Trí tuệ cuốn hút thật sự.

nhuataiche

Xe container
Chuẩn rồi.

Không phủ nhận CR7 từng là siêu sao bóng đá thế giới nhưng thế và thời của CR7 có lẽ đã qua rồi. Đó là sự thật!:D

Hiện tại thì đội ĐBN rất khó chơi khi CR7 luôn được xếp đá chính và thi đấu phần lớn thời gian. CR7 luôn muốn thể hiện là ông chủ trên sân, trong phòng thay đồ và trên truyền thông. Từ đó, CR7 không những chiếm suất người khác mà còn làm cụt hứng thi đấu của đồng đội!

CR7 nên được sử dụng như 1 con bài chiến thuật, tùy từng trận đấu, tùy thời điểm. Thậm chí, CR7 chỉ nên được dùng để tôn vinh và làm tăng bộ sưu tập của anh ta (danh hiệu, lần xuất trận, bàn thắng...). :-bd

Cái này giống như ở 1 vài cơ quan, doanh nghiệp: một ông kễnh già đã từng có địa vị, sao số, chức sắc... sắp về hưu nhưng hàng ngày vẫn đến cơ quan (đến rất đều). Anh em vẫn phải trà thuốc, quà bánh, lựa lời khi nói chuyện! Muốn c.h.ử.i nhưng cũng ngài ngại (chứ không phải không dám):)
Dự là fan của Ro sẽ vào phản đối bác kịch liệt với bằng chứng hùng hồn là các cúp và danh hiệu.

Khốn nỗi nếu bỏ cái CV của Ro qua một bên thì ta còn gì ? Ro ko đi bóng được, ko qua người được, chưa bao giờ nổi tiếng về khâu kiến tạo, uy lực sút bóng thì đã giảm sút quá nhiều. Chuyện phòng thủ thì hài khỏi nói.

Một số người sẽ nói Ro kinh nghiệm, chạy chỗ khôn ngoan. Rất tiếc là ko phải thế. Nếu đồng đội không chạy xì khói tạo khoảng trống thì một hậu vệ nhóc con ( nhưng nhanh nhẹn ) cũng dư sức bỏ túi Ro. Thực tế là tiền vệ Bồ lần này rất giỏi, giả sử tiền vệ của Bồ chỉ như tuyển Anh tối qua xem, liệu Ro có chạm nổi bóng ko ?

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Cồng xong mới nhớ, cam quay cận mặt r7 sạch tinh k 1 tí râu nào, cụ nào biết hãng cạo râu nào r7 dùng k ợ. Qc quá tốt.
Trước đây là Romano thì phải? Em nhớ đã thấy CR7 tắm táp trên TV bằng cái đó =)) 👍>:D<

taplaioto

Xe điện
  • Xuất hiện trên sóng truyền hình quốc gia không cầu kỳ, lòe loẹt, váy áo, son phấn...
  • Căn cứ theo luật hiện hành để phân tích về bàn thắng bị từ chối của Ecuador theo cách nhìn chuyên nghiệp
Kết luận:
  • Một HLV sắp có bằng Pro của FIFA là thật sự khác biệt với các BLV uy tín và khách mời danh giá khác của nhà đài!
View attachment 7526166
Bạn ý chém làm khán giả vểnh tai lên nghe, ko như 5 ông ngồi bốc phét thường lệ !

nhuataiche

Xe container
Kết luận:
View attachment 7526166
Bác viết rất hay !
Ở chiều ngược lại, có thể nói Văn Thị Thanh đã cho thấy đài quốc gia có chuối cả nải !

formen

Xe lăn
Bạn ý chém làm khán giả vểnh tai lên nghe, ko như 5 ông ngồi bốc phét thường lệ !
Nc mình âm thịnh, nhà đài có khi xong mùa wc này tuyển luôn mấy em hết tuổi đá bóng về làm chuyên môn thể thao blv bóng đá có khi lại hút khách.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Dự là fan của Ro sẽ vào phản đối bác kịch liệt với bằng chứng hùng hồn là các cúp và danh hiệu.

Khốn nỗi nếu bỏ cái CV của Ro qua một bên thì ta còn gì ? Ro ko đi bóng được, ko qua người được, chưa bao giờ nổi tiếng về khâu kiến tạo, uy lực sút bóng thì đã giảm sút quá nhiều. Chuyện phòng thủ thì hài khỏi nói.

Một số người sẽ nói Ro kinh nghiệm, chạy chỗ khôn ngoan. Rất tiếc là ko phải thế. Nếu đồng đội không chạy xì khói tạo khoảng trống thì một hậu vệ nhóc con ( nhưng nhanh nhẹn ) cũng dư sức bỏ túi Ro. Thực tế là tiền vệ Bồ lần này rất giỏi, giả sử tiền vệ của Bồ chỉ như tuyển Anh tối qua xem, liệu Ro có chạm nổi bóng ko ?
Cám ơn bác. Em chém gió theo sự thật thôi mà. =))

Như em đã còm trước đây; CR7 là cầu thủ duy nhất trên thế giới tham dự WC khi đang thất nghiệp (không thuộc bất kỳ CLB nào) - Đó cũng là 1 kỷ lục khó phá=D>

Fan CR7 có thể sẽ đưa ra các bình luận như:
  • CR7 vẫn thu hút hậu vệ đối phương, tạo cơ hội cho đồng đội
  • CR7 vẫn luôn chơi sáng tạo, "khác bọt"....
  • CR7 vẫn là nguồn cảm hứng bất tận
  • CR7 vẫn ghi những bàn thắng để đời
  • Có ai hơn CR7 - không thể thiếu CR7 - bóng đá toàn cầu sẽ mất ý nghĩa nếu vắng CR7...
Siêu sao như Federer, Michael Jordan cũng còn phải tạm biệt sân tennis và bóng rổ mà bác=))

nhuataiche

Xe container
Nc mình âm thịnh, nhà đài có khi xong mùa wc này tuyển luôn mấy em hết tuổi đá bóng về làm chuyên môn thể thao blv bóng đá có khi lại hút khách.
Bác nhầm rồi. Em dự là sau hôm nay ko em gái đá bóng nào được lên sóng nữa ! Vì đã can tội tiết lộ cho khán giả biết là blv nhà đài dốt tập thể !

nhuataiche

Xe container
Dự là Ả rập sẽ hạ Ba Lan ! Châu Á tiến lên !

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Đúng vậy bác ạ!
Em nghĩ vui thế này: 5 anh BLV và khách mời dàn hàng ngang đứng cách Thanh 15-20m trên sân cỏ. Thanh sẽ sút bóng trúng cả 5 ông, không trượt phát nào =D> =D> =D>

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Bác nhầm rồi. Em dự là sau hôm nay ko em gái đá bóng nào được lên sóng nữa ! Vì đã can tội tiết lộ cho khán giả biết là blv nhà đài dốt tập thể !
Chuẩn ạ!
Hoặc có lên TV thì chỉ ngồi cho đẹp đội hình thôi ạ:)

minhmo

Xe cút kít
Đề nghị cụ nói bé thôi, kẻo nó không cho các em gái bóng đá nữ bình luận thật đấy.:D

Sungtazin

Xe tăng
Đá với đội yếu như Iran mà thủng 2 bàn thì gặp Nam Mỹ với châu Âu thì xác định không qua khỏi 1/16
Khi Anh thắng Iran trận đầu, một số cụ đã nghĩ đến ứng cử viên vô địch cho Anh thì em còm như này làm nhiều cụ bĩu môi. Nhưng thực sự thì Anh không thể đi xa được. Em dự đoán và mong muốn WC năm nay Tây Ban Nha, Achen, Pháp, Bồ sẽ vào sâu và mới là ứng cử viên vô địch.

El Jefe 2

Xe tăng
Kết luận:
View attachment 7526166
Bác viết rất hay !
Ở chiều ngược lại, có thể nói Văn Thị Thanh đã cho thấy đài quốc gia có chuối cả nải !
Thật vs các cụ chứ, và em ko có ý xúc phạm các blv và khách mời chính của nhà đài, nhưng phải nói là trình độ hiểu biết về bóng đá của họ quá thấp, thậm chí có thể nói ngu dốt. Đã làm nghề thì phải hiểu về nghề. Nghe mấy ông TBC, VK, PĐ gì đó chỉ hoa hòe hoa sói, ngoa ngôn xảo ngữ chứ ko được 1 tý hiểu biết chuyên môn nào.

nadushop

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tuyển Anh đá bao giải vẫn ko có 1 mẫu tv chia bài thực thụ. Ngày xưa hiếm hoi có Carrick thì toàn hlv lởm ko biết gọi lên xài. Lúc nào cũng máy móc cố nhồi nhét cặp Lam-Ge.
Nhìn Carrick đá đơn giản và thong dong cụ nhỉ.

nadushop

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em muốn cho Folden vào thay thằng Núi cơ cụ ah. Chứ giữ Núi lại mà cho Rav4 vào đá cánh phải thay Saka là dở rồi.
Vô địch cần may mắn và bản lĩnh. Cửa Nam em thấy tầm đến vậy thôi, chứ cao hẳn thì Anh nhẽ ra phải vô địch euro đợt năm ngoái rồi. Thiên thời địa lợi nhân hoà thế còn tạch.