[Funland] Giải vô địch thế giới FIFA World Cup Qatar 2022 🏆 ⚽

sakai_yo

Xe lăn
Cùng là đạo Hồi nhưng bên Iran thì quá hà khắc bác ạ. :(
Vâng, em là mợ ạ, em nói thật thi thoảng nghe mấy đứa bạn định cư ở EU khen xh bên đó ưu ái phụ nữ em cũng thấy tủi, nhưng nhìn sang phụ nữ mấy nước Hồi giáo này lại thấy mình sướng chán. Em là em cứ AQ vậy đấy.

Chauthanh11

Xe điện
Iran kỹ thuật cá nhân tốt , nhưng tính tổ chức và liên kết trong lối chơi hơi yếu so với các đội Đông Á là Nhật , Hàn . Điểm yếu là không có tiền vệ tổ chức tốt , cho nên các pha lên bóng cũng khá đơn giản , chủ yếu vẫn là tạt cánh

juve99

Xe cút kít
Theo em thì VN đá khôn bóng, nhiều bài hơn Iran. Nhưng đội ba tư này kỹ thuật tốt hơn VN đấy. Nên nếu VN to cao ngang Iran thì mới đá ngang cơ vs họ đc.
Họ nhanh mạnh, kỹ thuật cơ bản nhỉnh hơn xíu, độ khéo dẻo 50-50 cụ ah. Cái nhanh mạnh là khó khỏa lấp nhất. Mình vẫn đá được nhưng thua nhiều hơn. Về độ tinh quái, đá có mảng miếng giàu tính chiến thuật thì VN nhỉnh hơn hẳn nên những trận thắng vẫn đến. Cụ nào xem VN - Iran thời Miura đá Asiad thì thấy ngỡ ngàng, VN bem ngọt đã thế lại còn áp đảo về tranh chấp tay đôi mới lạ

Looyang

Xe hơi
Tìm được "đồng đội" đây rồi!!! Em cũng chỉ biết có Brazil từ những năm em còn nhỏ nhỏ. Nên vẫn một lòng ủng hộ cho họ sau ĐTQG. Năm nay mà Bz làm nên chuyện, cụ gọi em chung vui với nhé. Trận mở màn của họ muộn quá, tiếc ghê!
E tham gia với

nowhereland

Xe điện
Xem Iran - Wen đá lại thấy tiếc cho VN k được đá WC. Iran bao tình huống khoảng trống mênh mông mà k biết chuyền hay sút. Sân nhà k bị ráp cũng phá bừa lên rồi mất bóng. Wen thì chả có vị gì, tầm này gặp VN cũng k ăn dc
Thời gian nghỉ vá lốp cụ chơi đá hay sao mà giờ vẫn chưa tỉnh thế?

Pumzen

Xe ba gác
Đêm nay chưa chắc Anh đã ăn đc Mỹ, cho dù Mỹ có thua thì chiếc vé còn lại của bảng này chia đều cho Mỹ và Iran. Rõ ràng trận cuối họ gặp nhau là trận CK. Trước Mỹ đã thua Iran cũng ở vòng đấu bảng VCK WC, nhưng giờ thì nhà cháu tin Mỹ sẽ đòi lại món nợ.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Vâng, em là mợ ạ, em nói thật thi thoảng nghe mấy đứa bạn định cư ở EU khen xh bên đó ưu ái phụ nữ em cũng thấy tủi, nhưng nhìn sang phụ nữ mấy nước Hồi giáo này lại thấy mình sướng chán. Em là em cứ AQ vậy đấy.
Đúng vậy mợ ạ 👍 .

Việt Nam là nhất - 90% cácông chồng đều sợ vợ =))>:D<

Cùng là đạo Hồi vùng Vịnh nhưng qua Dubai thì phụ nữ họ cũng rất vui vẻ, thoải mái (lái xe, đi làm, đi shopping, ăn uống với gia đình con cái... Bên Beiriut (Li Băng) thì rất tự do luôn và họ rất xinh nữa!👍

Do vậy, phụ nữ trong vùng Vịnh cũng cảm nhận được khi họ bị đối xử quá thua thiệt!

Chỉnh sửa cuối:

Giangkpi

Xe buýt
Ko biết có phải giữa mùa giải còn sung sức hay không mà năm nay em thấy wc các đội đá nhiệt, đá hay, ghi nhiều bàn hơn mọi năm. Châu Á đá rất nhiệt, cảm xúc hơn mọi năm rất nhiều, trận nào em cũng thấy hay trừ trận khai mạc

juve99

Xe cút kít
Đêm nay chưa chắc Anh đã ăn đc Mỹ, cho dù Mỹ có thua thì chiếc vé còn lại của bảng này chia đều cho Mỹ và Iran. Rõ ràng trận cuối họ gặp nhau là trận CK. Trước Mỹ đã thua Iran cũng ở vòng đấu bảng VCK WC, nhưng giờ thì nhà cháu tin Mỹ sẽ đòi lại món nợ.
Iran với Mỹ có duyên WC cụ nhỉ, kiểu cố tình sắp xếp để tăng thêm gia vị. Mỹ - Mexico là 2 đội hay gây khó cho các ông lớn nên Anh cũng k chắc ăn dc thật. Mỹ e thấy tổ chức kết cấu rất tốt. Đầu giải đến giờ e ấn tượng nhất là Braxin, xem h2 họ đá và cách cầu thủ thể hiện đúng kiểu bđ những năm 90 về trước, rất là ngẫu hứng lý ngựa ô

juve99

Xe cút kít
Anh Ju chỉ chém gió bên thớt này - ngại không qua qua thớt kèo minigames vì sợ các chã lại xì lốp cụ ạ!
Đúng không juve99 huynh?=)):)):-bd=D>
Bên kia toàn ô non đòn, kiểu cào cào thấy lửa bò vào, chắc lại bị tay Chã thịt sạch ngựa thôi

Lam__Phương

Xe điện
Họ nhanh mạnh, kỹ thuật cơ bản nhỉnh hơn xíu, độ khéo dẻo 50-50 cụ ah. Cái nhanh mạnh là khó khỏa lấp nhất. Mình vẫn đá được nhưng thua nhiều hơn. Về độ tinh quái, đá có mảng miếng giàu tính chiến thuật thì VN nhỉnh hơn hẳn nên những trận thắng vẫn đến. Cụ nào xem VN - Iran thời Miura đá Asiad thì thấy ngỡ ngàng, VN bem ngọt đã thế lại còn áp đảo về tranh chấp tay đôi mới lạ
Dậy đi ông trẻ ơi;))

Chauthanh11

Xe điện
Iran với Mỹ có duyên WC cụ nhỉ, kiểu cố tình sắp xếp để tăng thêm gia vị. Mỹ - Mexico là 2 đội hay gây khó cho các ông lớn nên Anh cũng k chắc ăn dc thật. Mỹ e thấy tổ chức kết cấu rất tốt. Đầu giải đến giờ e ấn tượng nhất là Braxin, xem h2 họ đá và cách cầu thủ thể hiện đúng kiểu bđ những năm 90 về trước, rất là ngẫu hứng lý ngựa ô
Ấn tượng nhất là 2 đội Bắc Mỹ có thể lực cực kỳ sung mãn , Canada em thấy bất ngờ nhất , thua Bỉ trong thế trận hoàn toàn áp đảo Bỉ .
Mỹ chắc chắn không hề dễ chơi với Anh mặc dù họ không có gì đặc biệt nhưng rất khó chịu , Mỹ giống như đội Đức ngày trước , kỷ luật và mạnh mẽ và chạy nhiều .

hanoi16

Xe tăng
Đúng vậy mợ ạ 👍 .

Việt Nam là nhất - 90% cácông chồng đều sợ vợ =))>:D<

Cùng là đạo Hồi vùng Vịnh nhưng qua Dubai thì phụ nữ họ cũng rất vui vẻ, thoải mái (lái xe, đi làm, đi shopping, ăn uống với gia đình con cái... Bên Beiriut (Li Băng) thì rất tự do luôn và họ rất xinh nữa!👍

Do vậy, phụ nữ trong vùng Vịnh cũng cảm nhận được khi họ bị đối xử quá thua thiệt!
Phụ nữ vùng Vịnh có đôi mắt đẹp như hồ nước mùa thu và khuôn mặt sắc nét bác ạ. Em gặp cô nào cũng thấy đẹp và cởi mở thân thiện.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Phụ nữ vùng Vịnh có đôi mắt đẹp như hồ nước mùa thu và khuôn mặt sắc nét bác ạ. Em gặp cô nào cũng thấy đẹp và cởi mở thân thiện.
Đúng ạ! Nhiều cô ở Dubai rất xinh, nhìn sắc xảo và cũng rất thời trang nữa😆👍

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Trận 4 - 1 đó là bọn kia vào tháng không ăn thịt thì phải. Có chạy được đâu.