[Funland] Giải vô địch thế giới FIFA World Cup Qatar 2022 🏆 ⚽

TN1805

Xe điện
Tình huống tránh gặp nhau sớm, là TBN bằng cách nào đấy thua Đức và tính toán hiệu số để đứng thứ 2, thì có khi lại rộng đường gặp nhau trận cuối.
Có gì đó sai sai theo ý của cụ....TBN và Brazil nếu đứng đầu ở bảng đấu của họ thì mới không gặp nhau ở vòng knock-out chứ ??? :D
Hay cụ tính xa hơn vòng knock-out 1/16 ? Tính thế được thì còn gì là bóng đá nữa. :D

acjs

Xe tăng
Có gì đó sai sai theo ý của cụ....TBN và Brazil nếu đứng đầu ở bảng đấu của họ thì mới không gặp nhau ở vòng knock-out chứ ??? :D
Hay cụ tính xa hơn vòng knock-out 1/16 ? Tính thế được thì còn gì là bóng đá nữa. :D
Từ tứ kết trở đi mới có thể gặp nhau mà cụ. Em thích các đội mạnh vào càng sâu càng tốt để người hâm mộ được thưởng lãm, chứ em tính được hết thì đã lập sàn mời các cụ OF vào thử vận rồi :))

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Tình huống tránh gặp nhau sớm, là TBN bằng cách nào đấy thua Đức và tính toán hiệu số để đứng thứ 2, thì có khi lại rộng đường gặp nhau trận cuối.
Khó đấy, bảng tử thần mà tính được hiệu số thì mong manh,dù thế nào e cũng mong có những trận hay để xem,còn vô địch thì mong cho si lùn có danh hiệu mặc dù biết ác hen đá như hạch :D

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Schole khôgn gây chuyện và kiếm chuyện va tai tieng như kean hay gigg tính nó ít nói, trầm nhưng tính rất hung và gắt. Thích trỉ trích người khác cay nghiệt. Đặc biệt những cầu thủ nam mỹ ko phe cánh không người bảo vệ, chân ướt chân ráo sang âu kiếm cơm, rất hay bị xỉa
Thế nên mấy ông chọn đi từ CLB nhỏ như paqueta,bruno hoá lại hay, Antony hoà nhập thế là khá tốt

muca

Xe tăng
Ở trên tuyển brasil các cầu thủ mới là chính mình đueocj thể hiện bản thân. Đó là chất brasil, những nghệ sĩ nhảy múa với trái bóng. Nếu ở châu âu thì mấy cái mồm t.h.u….i nó nhảy vào xỉa xói. E vẫn nhớ thằng schole nó mỉa mai tony. E là ngườu thích thực dụng nhưng nghe câu schole nói cũng ko ngửi đc. Sự nghiệp của một cầu thủ có thể bị mang vết đen và là cơ hội cho người khác nhấn chìm. Mấy thằng cuu cau thu người A ko bằng một cái móng tay sự nghiệp của ronaldo lima và pele, nhưng họ ko bao h chỉ trích cầu thủ trẻ, hộ luôn đôn hậu khuyến khích họ. Còn mấy đứa kia luôn tỏ ra chuyên nghiệp này nọ nhưng khi chúng đá thfi toàn out từ vòng bảng
Đúng sai em không rõ, nhưng em cũng thích người Braxin đá bóng nhất, ký ức từ WC94 lúc còn là cậu bé học cấp I. Tuyển Quốc gia ngoài Việt Nam thì em hâm mộ mỗi Braxin.

acjs

Xe tăng
Khó đấy, bảng tử thần mà tính được hiệu số thì mong manh,dù thế nào e cũng mong có những trận hay để xem,còn vô địch thì mong cho si lùn có danh hiệu mặc dù biết ác hen đá như hạch :D
Em thấy nhiều người muốn Si có danh hiệu ở lần cuối chơi đấu trường lớn. Biết đâu Argentina càng đá lại hay dần lên, vì nói gì nói họ có thực lực.

New car 2023

Xe container
E thích hummle thì hắn lại ko đueicj đi, hummle rats toàn diện và bản lĩnh. Có khả năng triển khai bóng từ hàng thủ và tham gia tans công ở tình huống cố định. Những pha tắc bóng dữ dội. Nói chung humm đá e rất yên tâm. Tuy nhiên là hum bị mang tiếng xấu vì cái dáng chạy lù đù. Bọn tây nó bảo tao ko tháy thằng hậu vệ nào chạy chậm hơn thằng hummel
Hummels chậm mà bác.
Nhưng nó chọn chỗ tốt.
Oánh đầu tốt.
Thế thôi.

PS: Và vợ xuynh nữa, thế mà hắn bỏ.

dzoro

Xe điện
Nhiều cụ ghét tính cách của cr7 nên ghét lây chuyên môn, Chứ chuyên môn của cr7 vẫn tốt lắm. Lên mấy trang tàu nhanh đọc commetn đa số vào xả stress, với sinh viên trêu nhau nên nhiều ý kiến nó không thật lòng, mua vui là chính nên không phải ánh đúng chuyên môn. HIệu suất thi đấu của cr7 có thể thấp hơn trước kia nhiều nhưng so với mấy tiền đạo bây giờ nhất là lớp trẻ thì nhiều cậu còn chạy dài chứ ở đó mà chê. Bên tây nó thực dụng lắm, nếu chuyên môn mà yếu thật nó loại thẳng cổ chứ ở đó mà danh tiếng. không có tình cảm hay kiểu lưu luyến rồi, ảnh hưởng như ở m đâu. ten hag loại cr7 vì đầu mùa có ý phản bội đi khỏi mu và tính cách táo thối gây họa trong phòng thay đồ. Chứ nhả cr7 ra mà giảm lương xem nhiều ông nhảy vào ngay.
Cũng vui mà cụ ơi. Con người có yêu có ghét là thường. Fan của CR7 và M10 cũng như Nadal và Nole vẫn chiến đấu kịch liệt bao năm nay mà :))

Nói công tâm thì 2 năm nay thể lực và chuyên môn của CR7 xuống thấy rõ. Thời đỉnh cao thì CR7 chuyên môn khỏi bàn cãi. 2 bạn M10 và CR7 chẳng còn mấy thời gian nữa đâu, CR7 thì nốt 2022 này thì hết cửa đá đỉnh cao. M10 thì giỏi lắm được thêm 2 năm nữa. Nói chung em mong 2 bạn ấy vào sâu trong giải, cũng là một cái kết đẹp cho 2 huyền thoại sống của bóng đá hiện tại.

Ga_son

Xe điện
Gặp ông non xanh mới ăn chứ ăn thua gì :D
Khả năng chạy tốc độ đoạn trung cũng ra j đấy cụ (xem bàn thắng thứ 3, Ronaldo chạy bên cánh phải), khả năng bật cao đánh đầu vẫn ngon đấy, khả năng dứt điểm vẫn tốt.

vancy83

Xe tải
Vod cụ. Khả năng chọn chỗ của 7 còn rất tốt, khả năng tranh chấp với dứt điểm thì thấp lắm rồi. Hiện tại giả sử 7 ghi được 6 bàn thì ít nhất có 4 bàn là pen :).
3 điểm quý giá. Gặp Uruguay và Hàn Quốc dễ thở hơn rồi.
Có chê, có ghét thế nào CR7 vẫn là tượng đài số 1 của bóng đá thế giới hiện tại và nếu so được có lẽ chỉ có Messi thôi cụ, còn chuyện có tuổi kém đi là bình thường. Mà em thấy khả năng CR7 bị kém đi là về Mu thôi, sang đội khác có khi lại tưng bừng.

Dacia90

Xe điện
Tôi xem trộm trên báo, các anh ông sao đang họp, hạ quyết tâm chánh trệ kinh lắm.
Túm lại là thắng Spain, đã đành
Còn Japan nó sẽ hoà CostaRica, chuyện hiển nhiên, thế là anh Flick đầu bảng như chơi ấy chứ.
20h tối CN, đêm thứ Hai ở Vn, trận chung kết sớm cho tuyển Đức. Nếu thua anh Flick dễ ra đi. Trận như thế này đi quán bia xem mới đã.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Hummels chậm mà bác.
Nhưng nó chọn chỗ tốt.
Oánh đầu tốt.
Thế thôi.

từ ngày chuyển về dormun, thế là chuyển nhà. Xong nói vợ chuyển về đó thì vợ nó không nghe, nó cứ ở munich để giữ nghiệp. Thế là tan, nhưng nghe nói vợ có vẻ quay xe kết nối lại rồi. Không biết phải ko

New car 2023

Xe container
20h tối CN, đêm thứ Hai ở Vn, trận chung kết sớm cho tuyển Đức. Nếu thua anh Flick dễ ra đi. Trận như thế này đi quán bia xem mới đã.
Anh Muller tuyên bố rồi mà bác: Đấy là trận Chung kết đầu tiên của Đức.
Hy vọng còn trận CK thứ hai nữa.

Còn out thì anh Flick cũng sẽ out nốt.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Đúng sai em không rõ, nhưng em cũng thích người Braxin đá bóng nhất, ký ức từ WC94 lúc còn là cậu bé học cấp I. Tuyển Quốc gia ngoài Việt Nam thì em hâm mộ mỗi Braxin.
Tìm được "đồng đội" đây rồi!!! Em cũng chỉ biết có Brazil từ những năm em còn nhỏ nhỏ. Nên vẫn một lòng ủng hộ cho họ sau ĐTQG. Năm nay mà Bz làm nên chuyện, cụ gọi em chung vui với nhé. Trận mở màn của họ muộn quá, tiếc ghê!

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Em thấy nhiều người muốn Si có danh hiệu ở lần cuối chơi đấu trường lớn. Biết đâu Argentina càng đá lại hay dần lên, vì nói gì nói họ có thực lực.
May hơn khôn cụ ạ,bóng đá nhiều khi nó thế,nên mình cứ hi vọng thôi,còn để mà nói qua lượt đầu thì e thấy Brazil là ổn nhất :D

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Hummels chậm mà bác.
Nhưng nó chọn chỗ tốt.
Oánh đầu tốt.
Thế thôi.

Cu Richardlisson còn đòi giải nghệ mua đảo và sống cùng đàn vợ kìa,nên xinh không ý nghĩa lắm nếu chỉ có 1:D

thanh040506

Xe trâu
Anh Muller tuyên bố rồi mà bác: Đấy là trận Chung kết đầu tiên của Đức.
Hy vọng còn trận CK thứ hai nữa.

Còn out thì anh Flick cũng sẽ out nốt.
Năm nay giống năm 2002, cũng tại châu Á.
Brazil sẽ gặp Đức ở ck.
Nếu k phải Đức thì sẽ là TBN.
TBN có nét giống Đức 2002, trận đầu thắng Arab Saudi 8/0 thì phải. Oanh tạc cơ Klose hat-trick.