[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

hoangdang2002

Xe tăng
E k nhầm trận đấu hôm qua sau khi thằng đầu đất VT bị đuổi trên sân k còn cầu thủ HAGL nào nói như cụ cầu thủ CLB khác là nhóm ăn hại à. Hiệu quả như nào hôm qua cụ có xem k mà chém phần phật thế.
Sao cụ lại miệt thị cầu thủ như thế!
Những lúc chiến đấu vì mục tiêu chung, để khán giả được sung sướng trong chiến thắng thì cầu thủ nó phải cháy hết mình trên sân. Và những lúc như vậy thì sai lầm có thể sảy ra với bất kỳ ai vì đơn giản họ cũng chỉ là con người thôi! Các cụ xem WC vừa rồi rất nhiều lỗi ngớ ngẩn của Otamendi, Nemar(mất bóng dẫn đến bàn gỡ của Croatia) hay như quả thúc đầu của Zidan năm nào....

Suy cho cùng, bóng đá là môn giải trí, có lúc thắng- thua, bùng nổ- sai lầm thì mới thi vị!

Cụ có dám chắc trong đời cụ chưa mắc sai lầm nào ko? Và cụ nghĩ sao những người xung quanh cụ nói cụ là: Th.ằng đần, th.ằng đầu đất????

Bàn luận vui thôi, đừng miệt thị cá nhân cầu thủ như vậy!

Lam__Phương

Xe điện
Cụ đùa à, đám HAGL năm nay phế gần hết, trận hôm qua có mỗi VT đá thì ăn thẻ đỏ.

Cụ đừng có bảo là tuyển VN - Văn Toàn là không thể thay thế nhé ?

Cụ xem bóng đá hay xem mỗi HAGL thế ? =)))
Cụ đó còn k phân biệt đc cầu thủ đá chính và cầu thủ dự bị mà vẫn cứ ra rả đề cử người thay thế ô hay thế hôm qua Việt Nam dùng cầu thủ đá trên ghế dự bị ở ngoài sân à :D

bmt1986

Xe tăng
Cụ hỏi e ai thay thế thì đó thằng khác nó chạy nhông nhông trên sân rồi giờ cụ bắt phân tích hiệu quả thỉ chắc ông Pác cũng botay chẳng lẽ lắp đội hình HAGL vào đá lại để so sánh à cụ.
Cụ đấy chắc fan hâm mộ HAGL - Văn Toàn có cả đống có thể đá thay với đội hình của ông Park (Tuấn Hải, đẩy Châu Ngọc Quang, Quang Hải lên ... dưới có Hùng Dũng - Hoàng Đức) quá ổn.

nhuataiche

Xe container
Cụ đùa à, đám HAGL năm nay phế gần hết, trận hôm qua có mỗi VT đá thì ăn thẻ đỏ.

Cụ đừng có bảo là tuyển VN - Văn Toàn là không thể thay thế nhé ?

Cụ xem bóng đá hay xem mỗi HAGL thế ? =)))
Em đang hỏi bác là ai thay số cầu thủ HAGL được thì bác ko trả lời ! Hay là ko thể trả lời được ?

Bảo là các bác đang dạy dỗ ông Park cách tuyển chọn cầu thủ và phương pháp huấn luyện thì lại không thừa nhận !

hanoi06

Xe buýt
Các cụ giải thích cho em thể thức giải AFFcup năm nay với. Em tưởng phải có lượt đi lượt về chứ,mình còn sang Mã đá lượt về nữa chứ sao đã tính được lượt tran bán kết nhỉ?

Huynb2

Xe hơi
Những lúc chiến đấu vì mục tiêu chung, để khán giả được sung sướng trong chiến thắng thì cầu thủ nó phải cháy hết mình trên sân. Và những lúc như vậy thì sai lầm có thể sảy ra với bất kỳ ai vì đơn giản họ cũng chỉ là con người thôi! Các cụ xem WC vừa rồi rất nhiều lỗi ngớ ngẩn của Otamendi, Nemar(mất bóng dẫn đến bàn gỡ của Croatia) hay như quả thúc đầu của Zidan năm nào....

Suy cho cùng, bóng đá là môn giải trí, có lúc thắng- thua, bùng nổ- sai lầm thì mới thi vị!

Cụ có dám chắc trong đời cụ chưa mắc sai lầm nào ko? Và cụ nghĩ sao những người xung quanh cụ nói cụ là: Th.ằng đần, th.ằng đầu đất????

Chuẩn phết đấy cụ à.
Tại sao không chú ý đến nỗ lực của các cầu thủ mà cứ nhăm nhăm vào sai lầm của người khác cụ nhỉ

bmt1986

Xe tăng

Do trong này mọi người đang trách VH đó trong khi VH đang chiến đấu vì đội tuyển.

Về cơ bản năm nay , các trận quan trọng chỉ nên cho HAGL dự bị, an bài thì cho vào.

Thì auto vô địch. (e đã xem Thái và Indo đá)

bmt1986

Xe tăng
Em đang hỏi bác là ai thay số cầu thủ HAGL được thì bác ko trả lời ! Hay là ko thể trả lời được ?

Bảo là các bác đang dạy dỗ ông Park cách tuyển chọn cầu thủ và phương pháp huấn luyện thì lại không thừa nhận !
Cụ trả lời năm nay HAGL có bn cầu thủ tham gia và đá chính thường xuyên trước ?

Xem kiến thức bóng đá của cụ đến đâu ? :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa

haha cứ từ từ thì sẽ thấy các nhà đạo đức ntn thôi. Yêu bóng đá đẹp đấy :))

juve99

Xe cút kít
Em là người rất không ưa Văn Quyết nhưng hôm qua vẫn hy vọng và tin chắc là Văn Quyết sẽ vào đá hiệp 2 thay Văn Đức vì hiệp 2 ta thiếu người, cần một cầu thủ quái và kinh nghiệm như Văn Quyết để điều tiết nhịp độ trận đấu. Nhưng điều ấy đã không xảy ra. Hơi tiếc và ngạc nhiên
Quái thì rõ rồi cụ nhưng VQ hỗ trợ phòng ngự k ngon như kiểu Đức Chinh trước đây hay bây giờ là Tuấn Hải nên lận đận trên tuyển là vậy. VQ hiệu quả với 1/2 mặt sân phía trước thôi.

VQ giỏi nhưng thiếu tốc độ, kiếm suất đá chính e hơi khó, nhưng dự bị thì lại hay. Kinh nghiệm như anh chàng này có thể xoay chuyển những cục diện khó khăn được !
Đá hiệp 2 là dự bị rồi đó cụ. Nhất là trong hoàn cảnh ta đang thiếu người thì lại càng cần một ông đá nhấm nhứ câu giờ, giảm nhịp độ của đội bạn. Nhưng ai ngờ Mã cũng bị đuổi người

bmt1986

Xe tăng
Chuẩn phết đấy cụ à.
Tại sao không chú ý đến nỗ lực của các cầu thủ mà cứ nhăm nhăm vào sai lầm của người khác cụ nhỉ
Bọn Thái hay Indo khi ăn được cầu thủ mình fan nó rất hả hê (trên các group bóng đá)

Nhưng bên mình cầu thủ đá nhiệt hay tiểu xảo tí, là các cụ lại tỏ ra cao thượng :))

Chịu, phật online à ? :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Các cụ giải thích cho em thể thức giải AFFcup năm nay với. Em tưởng phải có lượt đi lượt về chứ,mình còn sang Mã đá lượt về nữa chứ sao đã tính được lượt tran bán kết nhỉ?
Em không biết giải thích thế nào chỉ biết vòng bảng mỗi đội đá 4 trận (2 sân nhà + 2 sân khách) chứ không đá lượt đi - lượt về. Vòng bán kết thì có đá lượt đi - lượt về, còn chung kết có lượt đi - lượt về không em cũng chưa rõ!

nhuataiche

Xe container
Cụ đó còn k phân biệt đc cầu thủ đá chính và cầu thủ dự bị mà vẫn cứ ra rả đề cử người thay thế ô hay thế hôm qua Việt Nam dùng cầu thủ đá trên ghế dự bị ở ngoài sân à :D
Cụ đấy chắc fan hâm mộ HAGL - Văn Toàn có cả đống có thể đá thay với đội hình của ông Park (Tuấn Hải, đẩy Châu Ngọc Quang, Quang Hải lên ... dưới có Hùng Dũng - Hoàng Đức) quá ổn.
Dạ thưa các bác, các bác chả biết gì về em cả nhưng cứ thế mà phán bừa ! Mời bác lục còm xem em ca ngợi cầu thủ HAGL bao giờ !
Do đó em cũng tin là các bác chả biết gì về các cầu thủ đội nhà nhưng cứ phán bừa !
Vì phán bừa nên khi bị đặt câu hỏi thì ko thể trả lời được !

Lam__Phương

Xe điện

Cái chuyện lúc bực tức NHM có chửi cũng là việc rất bt cụ nhé, HLV người ta còn nhỡ mồm chẳng cớ gì e, tại sao thằng cầu thủ sai lầm thì là thi vị mà chửi nó thì lại là miệt thị khác éo gì giờ cụ ra đường bắt lỗi cái câu cửa miệng "đm mày" chắc ai cũng có thể bắt được nói thế cho nó nhanh.

Dan du an

Xe ba gác

Thôi các cụ cứ suốt ngày Hà nội với HAGL đâm ra nhiều người trung lập lại nghĩ bè phái này nọ... Mình có phải ở trong đó đâu mà biết. Còn trên tuyển thì chả ông nào không thể thay thế trừ ông thủ môn đúng là ông đó xứng đáng không thể thay thế. Nhóm cầu thủ cũng thế, mình có thấy những ông khác đá mấy đâu... Vừa có clip ông Tô Văn Vũ dốc bóng cả sân vẫn ghi bàn đấy thôi...

Lam__Phương

Xe điện
Dạ thưa các bác, các bác chả biết gì về em cả nhưng cứ thế mà phán bừa ! Mời bác lục còm xem em ca ngợi cầu thủ HAGL bao giờ !
Do đó em cũng tin là các bác chả biết gì về các cầu thủ đội nhà nhưng cứ phán bừa !
Vì phán bừa nên khi bị đặt câu hỏi thì ko thể trả lời được !
Vì câu hỏi của cụ nó là ngớ ngẩn chắc k ai trả lời được e tin chắc là như thế, trên sân k có 1 cầu thủ HAGL nào mà cụ vẫn hỏi tìm người thay thế thì bố ai mà trả lời được:D. Chắc bao giờ k còn cầu thủ HAGL nào trên tuyển mới là tìm được người thay thế cụ nhỉ. Giờ cụ còn đào ra cái lý do để phục vụ lúc đá tập thì e cũng ạ với trình độ bóng đá của cụ rồi như kiểu Argentina vô địch TG công lớn thuộc về Aguero vì đến ngủ với Messi:D

The Avenue

Xe buýt
Báo chí quá sa đà vào chuyện Văn Hậu, vào sân Mỹ Đình, mà quên đi 1 vấn đề đáng quan ngại ko kém, đó là chất lượng truyền hình trận đấu rất yếu, thiếu nhiều góc camera, hình ảnh quay chậm rất tệ. Em xem trận vs Lào thấy họ còn đc trang bị camera tốc độ cao, các pha quay chậm đều rõ nét chứ ko mờ tịt như VN ta, suốt bao năm rồi vẫn vậy

Entropy

Xe tăng
VH từ người hùng trở thành tội đồ trong khi VT từ tội đồ thành ra không liên quan gì. Nếu hôm qua tuyển VN vẫn đủ người thì VH chẳng phải gì phải gồng lên khiêu khích câu thẻ Mã làm quái gì, nó nhiệt huyết chạy từ đầu sân tới cuối sân liên tục.