[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

motcuvaohoami

Xe buýt
Cái cần là nếu đá dở thì phải lên bench ngồi để khi có cơ hội được vào sân thì phải nỗ lực x2. Các cầu thủ phải ngồi sub cũng thoải mái vì công bằng.
Văn Thanh không phải cứ dở mãi, và QH ko phải lúc nào cũng hay mãi.
Em là cầu thủ ngồi bench, thật sự e cũng sẽ cảm thấy ấm ức vì QH đang được ông Park tạo điều kiện gần như vô hạn.
E đánh giá rất cao Văn Quyết. Quyết tiền bạc ko thiếu, danh vọng cũng đủ lại già rồi nhưng vẫn chấp nhận làm nền, kiên nhẫn chờ cơ hội của mình. Kiểu cụ P sử dụng Văn Toàn Văn Quyết thế này mà ở nc ngoài chắc trong phòng thay đồ có biến ngay. Thậm chí là giận dỗi, xin giã từ đội tuyển các kiểu...
Thế thì nghề HLV mới khó. :D Trận hôm nay biết đâu Văn Quyết đá chính thì sao. Văn Quyết chính là cầu thủ ghi bàn vào lưới Olympic Nhật Bản giúp Olympic Việt Nam thắng 1 - 0 dưới thời cụ Park.

loithuxua

Xe tăng
Theo tôi nên thay đổi trận Ck AFf cup, chỉ nên tổ chức một lượt tại sân vận động đã được chọn trước khi giải bắt đầu ( giống như C1, vòng ngoài vẫn lượt đi lượt về Ck chỉ có 1 lượt), thì hấp dẫn và gây cấn hơn, như hôm vừa rồi mà đá tiếp thì có khi Cúp đã ở lại Việt Nam rồi
nhà tài trợ yêu cầu đá nhiều trận nhằm quảng bá thương hiệu

BVTL

Xe điện
Người OF
Thái chốt trang phục màu XANH đá chung kết!
Tâm linh phết!

loithuxua

Xe tăng
Thế thì nghề HLV mới khó. :D Trận hôm nay biết đâu Văn Quyết đá chính thì sao. Văn Quyết chính là cầu thủ ghi bàn vào lưới Olympic Nhật Bản giúp Olympic Việt Nam thắng 1 - 0 dưới thời cụ Park.
tuổi nghề VQ quy đổi theo chuẩn Việt chắc cũng ngang Di Maria, dự bị và xuyên phá hàng thủ Pháp ghi bàn đẹp mắt.

piano

Xe điện
Nên thường đội mạnh và đông tiền cũng chẳng bao giờ có chuyện 1 vị trí lại có 2 ngôi sao cả, dù tiền dư sức mua. Thường là 1 ngôi sao và 1 cầu thủ dạng khá, đá tròn vai
2 thằng đều là sao to thì ai sẽ dự bị đây

phihanhgia

Xe container
Cái cần là nếu đá dở thì phải lên bench ngồi để khi có cơ hội được vào sân thì phải nỗ lực x2. Các cầu thủ phải ngồi sub cũng thoải mái vì công bằng.
Văn Thanh không phải cứ dở mãi, và QH ko phải lúc nào cũng hay mãi.
Em là cầu thủ ngồi bench, thật sự e cũng sẽ cảm thấy ấm ức vì QH đang được ông Park tạo điều kiện gần như vô hạn.
E đánh giá rất cao Văn Quyết. Quyết tiền bạc ko thiếu, danh vọng cũng đủ lại già rồi nhưng vẫn chấp nhận làm nền, kiên nhẫn chờ cơ hội của mình. Kiểu cụ P sử dụng Văn Toàn Văn Quyết thế này mà ở nc ngoài chắc trong phòng thay đồ có biến ngay. Thậm chí là giận dỗi, xin giã từ đội tuyển các kiểu...
Số 19 phong độ đang rất thấp nên ngồi ghế dự bị, nếu đc ra sân thì cũng từ vị trí dự bị.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
ĐT Việt Nam cần ưu tiên phòng ngự chắc chắn👍

Dù phải ghi bàn trên đất Thái mới có hi vọng vô địch nhưng trước khi nghĩ đến chuyện đó, ĐT Việt Nam cần phòng ngự chắc chắn, tránh lặp lại những sai lầm trong phòng ngự như ở lượt đi.

Thực tế, nếu giữ sạch lưới thì chúng ta chỉ cần ghi được 1 bàn thắng là đủ cho chức vô địch. Nhiệm vụ giữ sạch lưới và nhiệm vụ phải ghi bàn đều không dễ dàng nhưng không còn cách nào khác, chúng ta phải làm tốt cả hai việc này!

piano

Xe điện
Số 19 phong độ đang rất thấp nên ngồi ghế dự bị, nếu đc ra sân thì cũng từ vị trí dự bị.
Đó có lẽ là suy nghĩ của đại bộ phận ng hâm mộ hiện nay, và em tin rằng, suy nghĩ này đúng.
Nếu QH vẫn đá chính, thì cụ Park cũng chẳng khác nào Hữu Thắng năm xưa. Hi vọng cụ đủ tỉnh táo. Nhiều khi cụ muốn thay QH, mà nếu thay thì hóa ra phải nghe theo bọn hlv online à, cái này cụ Park rất dị ứng :))

chiquynhvn90

Xe tải
Đó có lẽ là suy nghĩ của đại bộ phận ng hâm mộ hiện nay, và em tin rằng, suy nghĩ này đúng.
Nếu QH vẫn đá chính, thì cụ Park cũng chẳng khác nào Hữu Thắng năm xưa. Hi vọng cụ đủ tỉnh táo. Nhiều khi cụ muốn thay QH, mà nếu thay thì hóa ra phải nghe theo bọn hlv online à, cái này cụ Park rất dị ứng :))
Hải con cho nó đá nhô cao lên, thoát khỏi việc đi làm bóng thì nó sẽ đá hay. Nó toàn phải lùi về kéo bóng lên hoặc dạt sang 2 biên để tìm cơ hội.
Vấn đề là đẩy nó tự do lên trên, trám vào vị trí của nó 1 tiền vệ, phải đá 3 tiền vệ thì mới chơi được tuyến giữa Thái lan

Alongcamepolly06

Xe container
cháu hóng đội hình ra sân tối nay, với thế trận phòng ngự phản công thì ngồi ngoài là hoàn toàn có thể xảy ra! :D

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Phong độ của Quang Hải sẽ quyết định số phận trận ck này. Em vẫn nhớ 2 quả sút phạt chạm cột của QH ở trận ck AFF năm ngoái, thủ môn Thái đứng im nhìn bóng!
Hy vọng QH sẽ trở lại là chính mình tối nay, và đóng góp 1 bàn thắng từ đá phạt cùng 2 đường chuyền kiến tạo thành bàn. Tỷ số 3-2 và đội thắng là VN, quá đẹp rồi.

motcuvaohoami

Xe buýt
Truyền thông hai bên phần lớn đang gà bài cho hai đội đôi công rực rỡ. Trận lượt về này đáng xem quá các cụ ơi. Đội nào thắng được Chủ tịch FIFA trao cúp. Như này không tận hiến thì hơi phí.

Thị_vệ_độc_hành

[Tịch thu bằng lái]
Truyền thông hai bên phần lớn đang gà bài cho hai đội đôi công rực rỡ. Trận lượt về này đáng xem quá các cụ ơi. Đội nào thắng được Chủ tịch FIFA trao cúp. Như này không tận hiến thì hơi phí.
Thái Việt thì có khi tối nay e mua vị 0-0 :)), hy vọng phút 90 xả xong VN thắng 1-0 là đẹp

motcuvaohoami

Xe buýt
Liệu mình có phải đổi sang màu TRẮNG không nhỉ?
Mình đá sân khách nên có thể phải mặc áo trắng. Nếu mặc áo đỏ cũng chả sao vì giờ TV màu rồi. Nhưng em không rõ luật và điều lệ có cho phép hai đội cùng mặc áo sẫm màu hay không?

doctor103

Xe điện
Chả dám nói trước, nhưng em sợ khi thầy Park đi rồi, ta lại về máng lợn
cần có niềm tin người sau sẽ làm tốt hơn chứ cụ, em thì hy vọng thời cụ Park sẽ không phải là giai đoạn huy hoàng nhất của bóng đá VN vì sau sẽ có thời huy hoàng hơn :D

BVTL

Xe điện
Người OF
Việt Nam vô địch và câu hát sau sẽ vang lên khắp Việt Nam:
Việt Nam ơi, Việt Nam ơi !
Tự hào hát mãi tên Việt Nam ơi !
Ca khúc uy lực em chỉ thấy Quốc ca. Cơ mà không biết có được sử dụng để cổ động không? :)

Ga_son

Xe điện
Trận tối nay có chủ tịch FIFA dự khán, 2 đội chắc chắn đôi công.