[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

Dream 100

Xe trâu
Người OF
nghĩa là malay đang thắng nhiều hơn trong vài năm gần đây nhưng họ thua trận gần nhất
còn vn thì vài năm trở lại đây thắng thái trận nào cụ nhỉ, cấp độ đội tuyển quốc gia nhé
Mời cụ thientudolong lưu ý thớt Tennis Australian Open 2023 - đã có danh sách hạt giống, bốc thăm chia nhánh đấu và dự báo đường tới chung kết của Big 2 Nadal vs Nole rồi đấy :) 👍

nghĩa là malay đang thắng nhiều hơn trong vài năm gần đây nhưng họ thua trận gần nhất
còn vn thì vài năm trở lại đây thắng thái trận nào cụ nhỉ, cấp độ đội tuyển quốc gia nhé
Kết luận của cụ Thiên tử
- Kết quả đối đầu Việt - Thái những năm gần đây : Thái hơn nghĩa là trình ta ko hơn Thái
- Kết quả đối đầu Mã - Thái những năm gần đây: Mã hơn nghĩa là trình Thái hơn Mã

Đau đầu với cụ thật

The Unforgiven

Xe tải
Hlv Cam nói là thể lực Thái ko được tốt, lực lượng ko đầy đủ, sang hiệp 2 Thái sẽ rất mệt mỏi. Ông ấy tin là VN sẽ tận dụng tối đa điểm này.
E tưởng mình trên trình nó cơ mà cần gì phải tính đến mấy cái yếu tố di chuyển, trời lạnh, thể lực bày vẽ cúng bái các kiểu làm gì phỏng cụ;))
Mà thấy lạ là trận thằng VH nó chơi cùi chỏ thì kêu bđ có TT và TT Fifa mà giờ nhiều ông lại kêu sợ TT nhận Bạt thổi ép trơ trẽn thế cũng nghĩ ra đc.

motcuvaohoami

Xe buýt
Vậy cụ lại ko đọc kỹ rồi.
KSA sang Nhật làm gì?? Em bảo sang Nhật lúc nào?
KSA tier 1, chung mâm vs Nhật Hàn Iran, nghĩa là cầu thủ nó phải đủ chuẩn đá ở các giải Châu Âu. Sang Nhật Hàn là giành cho đám Tier 2 cụ ạ. Em nói đó là Oman, chứ ko phải KSA
Nhật trận lượt về VL 3 WC, đá với mình bằng đội hình chủ yếu chơi ở J League, kết quả bị thủng lưới trước, sau phải thay đám đang chơi ở nước ngoài vào.

motcuvaohoami

Xe buýt
E tưởng mình trên trình nó cơ mà cần gì phải tính đến mấy cái yếu tố di chuyển, trời lạnh, thể lực bày vẽ cúng bái các kiểu làm gì phỏng cụ;))
Mà thấy lạ là trận thằng VH nó chơi cùi chỏ thì kêu bđ có TT và TT Fifa mà giờ nhiều ông lại kêu sợ TT nhận Bạt thổi ép trơ trẽn thế cũng nghĩ ra đc.
Hậu chỏ ở pha nào nhỉ? Có pha thừa tay đã ăn thẻ vàng rồi còn gì? Pha dùng tay và đánh người ngoài vòng cấm, đẩy người và chơi tay trong vòng cấm của Thái Lan mới là đáng nhắc cụ nhé.

hoami

Xe tăng
Đọc kỹ xem, viết hlv Cam kia kìa, chứ có ông nào là "mình" đâu mà vơ vội thế. Có ghét cũng phải tỉnh táo.

Xe gia đình

Xe điện
À, Việt Nam thắng trận hôm nay và trận hôm T2 tới nhá cụ. Lúc đó cụ đừng có nếu thì với cả Team B, Team C nữa nhá. Okie không?
Cụ Họa mi và cụ Thiên đồ bắt kèo chung kết đi nhỉ, vui vẻ thôi, ví dụ ai thua thì phải mời rượu 1 tuần liền :)

motcuvaohoami

Xe buýt
e nói rất khiêm tốn mà nhỉ, ta chưa hơn đc thái
còn câu chuyện thái với mã thì mã mới thua thái cách đây vài hôm là đúng mà :D, mã với thái vài năm gần đây mã đối đầu có hơn nhưng vừa thua trắng
còn ta chưa thắng đc trận nào trong 4 trận gần đây để vỗ ngực ta hơn cả, 4 trận và ko ghi đc bàn nào e nhắc lại
Cụ viết như này mới chuẩn này: 4 trận với sự giúp sức của tài, Thái Lan đã giữ trắng lưới thành công. :D

motcuvaohoami

Xe buýt
Cụ Họa mi và cụ Thiên đồ bắt kèo chung kết đi nhỉ, vui vẻ thôi, ví dụ ai thua thì phải mời rượu 1 tuần liền :)
Em chỉ cần ai thua phải vào đây biên một bài khen đội thắng thôi. Khen Việt Nam là một điều rất khó với một số người.

Xe gia đình

Xe điện
Em chỉ cần ai thua phải vào đây biên một bài khen đội thắng thôi. Khen Việt Nam là một điều rất khó với một số người.
Ờ nhỉ, sao có nhiều người "ăn cơm nhà nhưng thổi tù và hàng xóm" là thế nào nhỉ :)

BVTL

Xe điện
Người OF
sau một hồi phân tích, thống kê và xem còm các cụ thì em xin dự đoán kết quả trận lượt đi CK AFF Cup 2022 tại sân MĐ như sau:

🇻🇳 Việt Nam 0-0 Thái Lan 🇹🇭

hoami

Xe tăng
e nói rất khiêm tốn mà nhỉ, ta chưa hơn đc thái
còn câu chuyện thái với mã thì mã mới thua thái cách đây vài hôm là đúng mà :D, mã với thái vài năm gần đây mã đối đầu có hơn nhưng vừa thua trắng
còn ta chưa thắng đc trận nào trong 4 trận gần đây để vỗ ngực ta hơn cả, 4 trận và ko ghi đc bàn nào e nhắc lại
Tuần trước Thái cũng có trận thua trắng mà nhỉ, hay em nhớ nhầm :-/. Theo lý của cụ thì người khác cứ bảo Mã mạnh hơn Thái đâu có sai chỗ nào?
Còn cụ ko coi VN hơn thì kệ cụ, người ta cần số đông chứ ko ai lấy thiểu số. Liên đoàn bóng đá Châu Á, liên đoàn bóng đá thế giới bảo VN hơn Thái, thế là đủ, khỏi tranh cãi.

motcuvaohoami

Xe buýt
4 trận 360 phút 4 a tài khác nhau mà vẫn đổ lỗi cho tài thì chịu rồi :D
Nói vậy đúng hay sai? Văn Hậu tì vai hợp lệ sao nhiều cụ đổ cho em nó đánh chỏ? Chatchai chơi bóng, đánh người ngoài vòng cấm chỉ có mù mới không thấy. Kawin đón điểm rơi sai, lao vào Văn Hậu đứng giữa gôn, trong khi Tiến Dũng đánh đầu ở cột hai. Mấy pha đấy chỉ có mù hoặc không xem mới không thấy.

The Unforgiven

Xe tải
Hậu chỏ ở pha nào nhỉ? Có pha thừa tay đã ăn thẻ vàng rồi còn gì? Pha dùng tay và đánh người ngoài vòng cấm, đẩy người và chơi tay trong vòng cấm của Thái Lan mới là đáng nhắc cụ nhé.
Ôh hay thì cũng như có người kêu TT ăn Bạt của TL chứ nào ai nhìn thấy đâu. Bđ có TT phỏng cụ.

The Unforgiven

Xe tải
Đọc kỹ xem, viết hlv Cam kia kìa, chứ có ông nào là "mình" đâu mà vơ vội thế. Có ghét cũng phải tỉnh táo.
E có vơ cụ đâu nhỉ.
Cần gì phải ông HLV Cam trong đây thiếu gì ông liệt kê những cái bất lợi của TL thế nên e mới thấy lạ tưởng 1 chín 1 năm tát phát chết ngay chứ.

The Unforgiven

Xe tải
Khen nó khác với khoác lác ý e là vậy.
Tất nhiên rồi cụ sẽ có cách riêng của cụ vì cụ là cụ mà;))

Xe gia đình

Xe điện
e chỉ đang thận trọng chút thôi mà mấy cụ chuyên gia vào nổ kinh quá
ko biết mình mà thua các cụ ấy còn nổ nữa ko
chứ như năm ngoái trước trận bán kết là cũng nhiều cụ giống ntn lắm :D
Vâng, thế lần này cụ dự thế nào
Em dự VN vô địch có phải là nổ không cụ :)