[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

quynhanh03

Xe điện
Công nhận là trận này mình đá dở. Nhưng bảo là kém hơn Thái thì em ko phục ( thể hiện ở kqua 2-2). Còn các thành phần đổ bộ vào thớt rồi hỉ hả khi đội tuyển VN thi đấu ko tốt thì em khinh. Chả nhex em lại chưởi bậy. Rõ ràng là người Việt mà cứ coi thường đội tuyển nước nhà thì chả ra cccc gì cả.

Cho phép em khen Thanh đùi ở bàn thắng gỡ hoà. Em thấy các cụ quên em nó.
Bàn thắng quyết đoán đó mang lại rất nhiều lợi thế cho tuyển mình và cả tâm lí nữa.
Chúc mừng Văn Thanh, em đã toả sáng đúng lúc✌✌✌.
Bàn gỡ hoà của Văn Thanh còn trên cả 1 bàn thắng vì nó còn tạo ra tia hy vọng cho toàn đội trong trận lượt về

cưỡi chổi

Xe lăn
Có lẽ cc đã quên là trận này VN có vài ct đã dính 1 thẻ vàng nên đá giữ chân chứ không máu lửa quá. Nhỡ lại dính 1 thẻ vàng nữa thì trận sau nghỉ chơi. Trận sau không còn gì để giữ thì sẽ bung hết sức thôi. Trận sau VN thắng 1-0 hoặc 2-1 là đẹp

meodenminh

Xe điện
Em thấy có vđ gì đâu mà nhiều cụ đã run lẩy bẩy thế nhỉ? Có cảm giác trước trận thầy Park và các cầu thủ để cảm xúc lên hơi cao, có lẽ là do trận cuối trên sân MĐ. Đội chơi mất sự lạnh lùng tỉnh táo cần thiết. Tuy nhiên cô thương và bản lĩnh của đội bóng lớn vẫn giúp VN thoát hiểm trong những phút cuối. Bóng đá là vậy, ngã ở đâu ta gấp đôi ở đó. Trận lượt về chiến thắng, đoạt cup trên sân họ mới sướng.
Nhìn cách triển khai trên sân thấy không sắc nét và rõ ràng thôi cụ ạ. Hy vọng cứ 1 trận kém lại 1 trận bùng nổ.

Yelnut

Xe tăng
Trận đấu trước, hàng tiền vệ hoạt động nhiều lắm nên trận này bị cạn PIN.

Tlbooks

Xe buýt
May mắn vẫn đứng về phía VN, đội vô địch không thể thiếu may mắn...
Trận sau chắc cụ Park chắc sẽ tiếp cận trận đấu cẩn trọng hết mức, khéo đủ rùa may, chỉ cần ăn 1 bàn vào những phút cuối, lại đầy cảm xúc...

mrlai

Xe buýt
nếu để cụ Gong dẫn đội tuyển thì nay VN đá khác đấy.

Chauthanh11

Xe điện
Trận này Thái đá tốt hơn mình, họ khai thác khoảng trống tốt, chuyền bóng tốt. Cá nhân em nghĩ trận sau Hải con nên dự bị. Cách chơi của VN hôm nay rõ ràng có vấn đề, Dũng và Hải đều đá cao, Hoàng Đức đá thấp hơn đề điều phối bóng, nhưng cả Hải và Dũng lại chuyền bóng rất tệ, riêng Hải giữ bóng kém, chuyền bóng quá nhanh, thiếu chính xác, chính vì thế mà Thái có nhiều bóng, họ khai thác rất tốt vào khoảng trống giữa Hoàng Đức và hàng hậu vệ. Em nghĩ Hải mà cứ đá như vậy thì không nên ở lại Pau, càng ở lại sẽ càng xuống dốc.
Giờ có đi khỏi Pau cũng khó , đội nào muốn QH phải chi khá nhiều tiền đấy . Chắc cũng vài trăm ngàn USD .
Công nhận bọn Pau nó ký hợp đồng với QH là món hời đậm , về chuyên môn không đóng góp gì nhiều nhưng khía cạnh tiền bạc thì nó trúng đậm

Su Đình

Xe tăng
Mình gặp Thái chưa bao giờ trên cơ kiểu ăn tươi nuốt sống được Thái, nhiều cụ trước trận cũng gáy hơi to, tuy nhiên sau trận thấy nhiều cụ hả hê thật, như kiểu chỉ mong cho VN thua để chứng tỏ mình sành bóng đá, lại được cái ông 7676 gì cứ lải nhải HAGL với HNFC, nẫu vcđ.

El Jefe 2

Xe điện
Nhiều cụ bảo cử người kém Bumathan. Thật sự rất khó kèm vì 1 là nó trên chân quá nhiều, 2 là nó đá rất rộng. Chỉ có cử 1 ông máy quét đi theo may ra hạn chế được nó. Nhưng hàng tv VN ko có kiểu đấy. QH thì chỉ tổ chức tấn công, HD đá con thoi, HĐ làm bóng từ dưới. Cách hạn chế nó là phòng ngự khu vực để hạn chế khả năng điều bóng của nó thôi.

Vô Dụng

Xe tăng
sân xấu, quay phát lởm bị chúng nó chửi cho đến nhục :(
Có gì mà phải nhục cụ, Thái nó Ko chê sân, máy quay lia đến thì sao mà phải nhục, sân này AFF họ chấp nhận là được, có phải muốn đá là được đá đâu cụ, Thái đòi đổi sân còn Ko được kìa.

hoangdang2002

Xe tăng
Em thấy có vđ gì đâu mà nhiều cụ đã run lẩy bẩy thế nhỉ? Có cảm giác trước trận thầy Park và các cầu thủ để cảm xúc lên hơi cao, có lẽ là do trận cuối trên sân MĐ. Đội chơi mất sự lạnh lùng tỉnh táo cần thiết. Tuy nhiên cô thương và bản lĩnh của đội bóng lớn vẫn giúp VN thoát hiểm trong những phút cuối. Bóng đá là vậy, ngã ở đâu ta gấp đôi ở đó. Trận lượt về chiến thắng, đoạt cup trên sân họ mới sướng.
e vấn hy vọng vào sự duyên của ông Park trên sân Thái. Thực ra trận này lỗi cá nhân mình nhiều quá chứ cả trận Thái cũng có mấy đâu

quangzizi

Xe tăng
Chính ra lượt về lại dễ đá, ta chẳng còn gì để mất. Xác định chơi tất tay và đợi cô thương là xong.
Trận này cầu thủ mình căng cứng, hi vọng nhiều thất vọng nhiều. Thái chính ra trận này dễ đá vì ko tâm lý. Lượt về ngược lại. Có lẽ sân nhà là con dao hai lưỡi.

Nghen loc

Xe tăng
Nếu ta đá như hiệp 1 thì ko có gì phải chê trách cả. Rất hay. Tuy nhiên khi sang hiệp hai ta bị thủng hai bàn vì vậy dẫn đến tâm lý. Khi tâm lý nặng nề rồi thì cực kỳ khó đá, khó thanh thoát, theo ý mình. Cục diện thay đổi quá nhanh mà chính cầu thủ cũng ko ngờ được. Cho nên phải đánh giá khách quan, đừng tôn Thái lên cao quá, mà cũng đừng hạ đội Việt Nam Xuống quá. Trận này chúng ta đã để ra sai số, đội bạn đã tận dụng sai số đó. Tôi tin, nếu chúng ta ko thủng bàn sớm ở hiệp hai do sai số đó thì Thái sẽ rất khó đá với ta.

Donxa

Xe buýt
Có lẽ cc đã quên là trận này VN có vài ct đã dính 1 thẻ vàng nên đá giữ chân chứ không máu lửa quá. Nhỡ lại dính 1 thẻ vàng nữa thì trận sau nghỉ chơi. Trận sau không còn gì để giữ thì sẽ bung hết sức thôi. Trận sau VN thắng 1-0 hoặc 2-1 là đẹp
Hy vọng thế.