[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

niceshot

Xe container
Em liệt kê ra một số tiêu chí mà các vũ công ba lê xem bóng đá qua mồm phóng tinh viên yêu cầu BHL và các cầu thủ ở trận hôm nay:

1. Đá dịu dàng, thướt tha như bầy thiên nga bên hồ
2. Cầm bóng là phải phi thẳng xuống đáy biên. Còn tại sao lại cứ phải xuống đáy biên thì ờ... tôi thích thế đấy. Có sao không?
3. Tỉ lệ qua người là phải 100%
4. Sút phát nào ăn phát đấy
5. Tạt quả nào rơi đúng đỉnh đầu đồng đội quả đấy
6. Đội bạn đá vào chân mình thì mình phải cười xòa rồi bắt tay, xoa mông các kiểu
7. Tỉ số không được cao quá, mà cũng không được thấp quá. Cao là bao nhiêu bàn, thấp là bao nhiêu bàn? Còn lâu mới nói nhá. Đợi hết trận đi.
8. Đội hình ra sân phải không là đội hình 1, mà cũng chẳng phải đội hình 2. Đội hình 3 lại càng không. Vậy thì đội hình nào? Ờ, để hết trận xem đội phóng tinh viên phọt như nào tôi sẽ báo sau nha.
9. Nghiêm cấm đá bóng dễ theo kiểu đỡ quả bóng, ngoặt vào trong, rồi chuyền về. Trường hợp đồng đội đang ở phía dưới mình thì vẫn phải chuyền lên cho đội bạn chứ cấm được chuyền về nhá. :P Không được ngoặt vào trong, mà phải kéo xuống biên. Kéo xuống làm gì thì không cần biết. Cứ kéo xuống cho vừa phím cái đã.

...

Nào mời các cụ bổ sung thêm ạ. :D
Tiền đạo đội bạn có bóng thì hậu vệ đội ta phải chạy theo bảo "cậu nhường tớ quả bóng đi, please .....", cấm không được và chạm, tranh cướp =))

Sungtazin

Xe tăng
Đội hình này cụ Park cho tấn công ào ạt ăn luôn mấy trái hiệp 1. Hiệp 2 cho các cầu thủ chưa được đá trận nào vào đá và sẽ thay hết số lượng được phép thay

TieuFu

Xe container
Trận này HLV online em sẽ cho thịt 2 quả hiệp 1 và hiệp 2 thay đội dự bị vào thịt thêm quả nữa ạ
Ít vậy ông Park buồn ! Trận này tập sút, mí giết gà dọa khỉ mà có ba quả thì không được ! Cụ thêm quả nữa đi !

shannon wl

Xe điện
Ước mong duy nhất của em là giải V-league nâng được lên 18 đội , 20 thì càng tuyệt vời . Rồi 2,5 đội lên xuống từ hạng nhất mỗi mùa
Giải kéo dài hơn chín tháng hàng năm cho dân ta xem . Mình giờ hơn 90 tr dân rồi mà V-league có 14 đội , chán thật. Chắc không giải quốc nội trên thế giới có 14 đội như mình . Cái này phải cải tổ triệt để từ liên đoàn xuống
Không chỉ v league mà giải hạng nhất hay nhì mô hình ta là chóp ngược ở dưới thì ít đội,
năm nào cũng có đội giải thể nói thật cứ làm kiểu này thì mãi dừng tại đây thôi. Ngay như lò PVF ngon vậy mà đang lụi tàn dần chuyên gia sa thải gần hết bán hết từ người này sang người khác giờ vào tay đội đang làm lũng đoạn bóng đá nước nhà thì còn lâu mois tiến lên với cách làm hiện tại.
Ngay trong này cũng có mấy người coi v league đâu thớt vắng tanh nói gì đến chuyên nghiệp.

maytinh8780

Xe tăng
Nhìn dàn hậu vệ cao to thật đã mắt Cccm nhỉ

nadushop

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

juve99

Xe cút kít
8/11 ô đã và đang khoác áo HN, giống thời Thể Công - Hồng Sơn rồi