[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

namphong12

Xe lăn
Em đoán vì đây là SVĐ "Quốc gia", đồng thời sân cũng không phải của riêng ai hoặc quyền quản lý của riêng CLB nào. Ngoài ra nó lại ở thủ đô nữa nên vẫn phải ưu tiên lựa chọn phục vụ cho các anh chị em lãnh đạo đến xem chứ.

Chức bốc về Hải Phòng thì phút mốt thôi ? Đâm lao phải theo lao chứ đi nhờ CLB thì khác gì thừa nhận mình làm ăn đếch ra gì
Bọn mặt dày ấy. Nó còn đổ cho thời tiết được thì có gì mà nó không dám nhận.

QDV2012

Xe tăng
Bọn mặt dày ấy. Nó còn đổ cho thời tiết được thì có gì mà nó không dám nhận.
Ơ đúng bài rồi còn gì cụ

Nghĩa là nó ko sai vì là lý do khách quan =)). Mấy ông liên đoàn ông nào chẳng lôm côm. Đợt đại hội thể dục thể thao toàn quốc vừa rồi.

Bộ môn điền kinh còn dính cả đống phốt (Chạy còn ko có bib điện tử, bấm giờ bằng tay, line xuất phát thì chỉ kẻ mỗi sơn, không có cồng về đích (VĐV chạy còn quá cả 1 vòng còn chưa biết mình về đích), không có cả cáng chấn thương (Phải dùng tấm phủ sân để khênh VĐV ra)

Nói chung các anh ăn được đồng nào thì ăn quan tâm mie gì đến nước nhà đâu mà

nhuataiche

Xe container
Em đoán vì đây là SVĐ "Quốc gia", đồng thời sân cũng không phải của riêng ai hoặc quyền quản lý của riêng CLB nào. Ngoài ra nó lại ở thủ đô nữa nên vẫn phải ưu tiên lựa chọn phục vụ cho các anh chị em lãnh đạo đến xem chứ.

Chức bốc về Hải Phòng thì phút mốt thôi ? Đâm lao phải theo lao chứ đi nhờ CLB thì khác gì thừa nhận mình làm ăn đếch ra gì
Thì đúng là làm ăn đếch ra gì thật mà ! Em đề nghị ta phát động phong trào chửi thề mấy tay quản lý sân Mỹ Đình trên diễn đàn này ngay và luôn !

Vinacaptain

Xe tăng
Chuẩn rồi cụ , Anh Đức năm 2010 đá vẫn như chấp người . Thời đấy coi trên sân Bình Dương khán giả chửi quá trời . Anh Đức còn đa năng hơn Tiến Linh nữa đá được cả tiền vệ cánh
Sao Anh Đức đá lại như chấp người hả cụ? Em thì không được xem trên sân Bình Dương nhưng em xem qua TH thấy Đức đá tốt: Có thể hình, chọn vị trí tốt, nhậy bén trong khâu ghi bàn và cũng hay ghi bàn trong những trận quan trọng - Tố chất của một tiền đạo giỏi. Em nhớ hồi ấy cố HLV Lê Thụy Hải đánh giá Đức rất cao, và ông quyết tâm giới thiệu Đức cho Tuyển Quốc gia. Ông đánh giá Đức đá hay hơn cái bạn mà-ai-cũng-biết-là-ai-đó thời ấy. Em tin người như cụ Hải trong việc giới thiệu người cho Tuyển Quốc gia.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Vụ lùm xùm tại Mỹ Đình kéo dài trên chục năm mà tới giờ chưa xử lý được!
Vì vậy Mỹ Đình sẽ tiếp tục xuống cấp! Mất hết cả thể diện quốc gia😩

tica

Xe điện
Sao VFF không chọn sân Lạch Tray hay sân Nam Định cho đỡ mất mặt bầu cua nhỉ. Chọn những địa điểm đó không những mặt sân đẹp mà khán đài chắc chắn rực lửa luôn.
Do điều kiện ăn ở, sân tập không đủ tiêu chuẩn cụ ạ. Chứ ngon thì mang về Hải Phòng, Nam Định thì rõ ràng là cđv sẽ chuyên nghiệp hơn ở Hà Nội.

Venetta

Xe điện
Công nhận cụ ợ,
Thậm chí trong tp hcm hình như cũng chưa có trận nào của tuyển, tmc.

Trong khi đó tuyển về các tỉnh hiệu ứng truyền thông cực tốt.
Đợt đá giải giao hữu mới đây với Ấn Độ và Singapore là đá ở sân Thống Nhất rồi cụ ơi

shannon wl

Xe điện
Thế là chuẩn rồi bác: Sân tập có thời tiết tốt bác ạ, ấm áp, nên cỏ xanh.

Còn sân đá chính và đá vỉa hè, chịu mưa lạnh nên hỏng là chuẩn cmnr.
Đúng là mặc dù chúng chỗ nhưng thời tiết 2 bên khác nhau quá đúng là ông trời bất công cho đội tuyển quá cụ.

Sfgs

Xe buýt
Sao Anh Đức đá lại như chấp người hả cụ? Em thì không được xem trên sân Bình Dương nhưng em xem qua TH thấy Đức đá tốt: Có thể hình, chọn vị trí tốt, nhậy bén trong khâu ghi bàn và cũng hay ghi bàn trong những trận quan trọng - Tố chất của một tiền đạo giỏi. Em nhớ hồi ấy cố HLV Lê Thụy Hải đánh giá Đức rất cao, và ông quyết tâm giới thiệu Đức cho Tuyển Quốc gia. Ông đánh giá Đức đá hay hơn cái bạn mà-ai-cũng-biết-là-ai-đó thời ấy. Em tin người như cụ Hải trong việc giới thiệu người cho Tuyển Quốc gia.
A Đức năm 2017 còn là vua phá lưới và dành quả bóng vàng nhưng không được gọi lên tuyển vì lùm xùm với CV và Hữu Thắng hlv tuyển năm đó.

Vinacaptain

Xe tăng
A Đức năm 2017 còn là vua phá lưới và dành quả bóng vàng nhưng không được gọi lên tuyển vì lùm xùm với CV và Hữu Thắng hlv tuyển năm đó.
Vâng, em nhớ là hồi ấy (có thể là trước đó nữa) cụ Hải làm cho Bình Dương, cụ đánh giá rất cao Anh Đức chứ không phải Công Vinh đâu. Mà cụ Hải chuyên môn thế nào thì ai cũng biết.

LeTai1979

Xe cút kít
Hôm nay em xem ông Q Huy bình thì biết là hlv Mã là 1 người Hàn có tiếng. Trận VN với Mã sắp tới sẽ là 1 trận rất đáng xem, chờ ông Park đấu trí với đồng hương thế nào! nếu ông Park thắng Mã, vào trong có thể thể gặp Indo và thắng tiếp thì uy tín ông Park sẽ lên rất cao sao khi rời tuyển VN. Bến đỗ kế tiếp của ô Park là đâu các cụ nhỉ?
Brazin, Bồ, Bỉ đang thiếu Hlv Cụ ạ. :))

shannon wl

Xe điện
Đội tuyển Việt Nam bất lợi trên sân nhà Mỹ Đình
Đá trên sân vận động quốc gia Mỹ Đình ở AFF Cup 2022, nhưng đội tuyển Việt Nam lại không hề có lợi thế quen mặt sân vì sân quá xấu

NDHG95

Xe tải
Thời đó Anh Đức cực kỳ gỗ và vụng về , chuyên bỏ lỡ những cơ hội ngon ăn . Cặp tiền đạo của Bình Dương lúc đó là Kesley và Philani . Anh Đức lúc đấy đá cánh và dự bị cho cặp kia , và dở hơn Tiến Linh bây giờ nhiều , nhiều lúc khán giả cười ồ lên vì chạm bóng vụng về .

Anh Đức thì chỉ bắt vươn lên từ mùa 2011-2012 , hồi đó em ở Bình Dương lên cũng hay đến sân xem

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Giờ này mà không có nổi cái kèo các cụ nhể, chán ghê :))

Supercub_90

Xe điện
Mai có cụ mợ nào ra sân cổ vũ không? Mấy hôm nay nhìn mặt sân tệ quá, không nhẽ không còn kinh chăm sóc, bảo trì thường xuyên.

QDV2012

Xe tăng
Năm đấy lùm xùm với năm đó áp lực quân HAGL lên tuyển nữa rồi cái gọi là quân sứ Nghệ :(

Nhóm mấy em đó bị ép chín quá đến bây giờ gần như chắc cũng chỉ bằng 1/2 so với hồi trước. Tiếc thật

shannon wl

Xe điện
Sân Mỹ Đình bị chê xấu, sếp lớn ngành thể thao bất ngờ lên tiếng

‘Chúng tôi không tránh né về các sự cố ở sân Mỹ Đình mà nghiêm túc rút kinh nghiệm để công tác tổ chức các trận đấu ngày càng tốt hơn’, ông Đặng Hà Việt - Tổng cục trưởng Tổng cục TDTT nói.
Trong buổi tập chiều 25/12 của ĐT Việt Nam trên SVĐ Mỹ Đình, phía Tổng cục TDTT cũng trực tiếp tới sân để kiểm tra. Ông Đặng Hà Việt cho biết thêm: “Chúng tôi đã cùng Lãnh đạo Bộ Văn hoá, đại diện AFC kiểm tra lần cuối vào chiều qua. Về mặt sân, đây không phải vì thiếu kinh phí mà chúng ta quên bảo dưỡng. Việc bảo dưỡng và chăm sóc trong một tháng qua vẫn được tiến hành đều đặn nhưng do thời tiết Hà Nội khắc nghiệt, nắng ít, nên mặt cỏ không xanh như mong đợi.

Mặt dày hết chố nói.