[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Quang hải xuống phong độ trầm trọng. Xử lí bóng vãn điêu luyện nhưng những tình huống cuoiis cùng thiếu độ chính xác. Đặc biệt những quả đá phạt trực tiếp rất thiếu độ chính xác và cảm giác. Trước kia qh đứng trc đá phạt có niềm tin vào điều gì đó. Nhưng bây giừo chỉ mong người khác đá

Dan du an

Xe ba gác
Hiệp 2 chắc sẽ như ngủ gật vì Việt Nam thì sẽ chuquachula ở sân nhà, thằng kia thì đá tối kinh, toàn chuyền sai

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Hiệp này em ưng mỗi Văn Hậu

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Văn hậu chiếm 20-30 phần trăm sức mạnh của tuyển việt nam. Sức mạnh sự năng động và cảm giác bóng khả năng ứng biến rất tốt. Cánh đối diện tấn tài có sức mạnh nhưng chới bóng thiếu sáng tạo và sự tinh quái

Dan du an

Xe ba gác
Quang hải xuống phong độ trầm trọng. Xử lí bóng vãn điêu luyện nhưng những tình huống cuoiis cùng thiếu độ chính xác. Đặc biệt những quả đá phạt trực tiếp rất thiếu độ chính xác và cảm giác. Trước kia qh đứng trc đá phạt có niềm tin vào điều gì đó. Nhưng bây giừo chỉ mong người khác đá
Quá chuẩn cụ ạ, mà lại hơi có vẻ lạm dụng quả chuyền lườm rau gắp thịt, lừa cả cầu thủ nó và có lúc lừa cả cầu thủ mình

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Duy mạnh là điểm tối cảm giác bóng ko tốt. Thnh bình rồi sẽ chiếm suauts của duyanhj

Vô Dụng

Xe tăng
Được đá ít quá nên mất cảm giác bóng, thực ra Hải nghỉ từ hồi tháng 6 đến giờ trước AFF cup, vào sân rất ít, trước khi đến Pháp thì toàn tập chay. Em nghĩ Hải vẫn có tiềm năng bùng nổ lớn, chỉ cần cho em ấy đá nhiều một chút. Nhiều cụ cứ chê em nó đòi về đá AFF chứ ở đó còn Ko đc đá dự bị, về ao làng để làm quen còn chật vật, ở đó mà Ko được đá miết rồi lụt luôn.

Tùng Hoàng 06

Xe hơi
VN đầu trận đá kiểu coi thường đối thủ quá, rất thiếu tập trung, toàn lỗi ngớ ngẩn.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Quả đầu là lỗi của ông Duy Mạnh nhưng người đáng trách phải là Văn Lâm. Ông là thủ môn phía sau, quan sát tốt thì ông phải quát Duy Mạnh bỏ bóng để ông xử lý chứ. Cứ lầm lũi sau không nói gì thì không ổn, lúc Mạnh nó chuyền ngang mất bóng bị nó đá tý vào thì mới quay ra bảo Mạnh “sao quả đấy không thả bóng để tôi” :((

piano

Xe điện
Quá chuẩn cụ ạ, mà lại hơi có vẻ lạm dụng quả chuyền lườm rau gắp thịt, lừa cả cầu thủ nó và có lúc lừa cả cầu thủ mình
Thậm chí Hải qua Nhật, Hàn cũng ko được.
Em thấy Hải chân thì dẻo đấy, nhưng bật bóng nhanh quá, gần như ko giữ bóng bao giờ ( né chấn thương? ). Bên VN đã đành, sang Pau cũng thế, làm cho Hải đá trông lắt nhắt. Kiểu đá này chưa hẳn đã phù hợp để xuất ngoại đâu. Thằng Thip nó đá cùng vị trí nhưng nó đi bóng, và giữ bóng được

cưỡi chổi

Xe lăn
An ninh của mình quá ghê gớm. 3/4 cụ trụ ngồi xem bóng đá cùng 1 chỗ. Theo nguyên tắc thì không thể ngồi như thế được. Chứng tỏ các cụ nhà ta rất tự tin

Vô Dụng

Xe tăng
Ông Văn Quyết như hết lực, một mình đi bóng bên cánh trái, phía trước không có ai thì ông lại dừng và ….. chuyền về :))
Nó thuộc về tư duy và thói quen chơi bóng, Ko phải ngẫu nhiên mà cụ Park Ko dùng Quyết, cũng Ko phải Quyết Ko đủ giỏi mà nhìn Quyết chơi rõ ràng có gì đó lạc nhịp

_AHA_

Xe điện
Văn hậu chiếm 20-30 phần trăm sức mạnh của tuyển việt nam. Sức mạnh sự năng động và cảm giác bóng khả năng ứng biến rất tốt. Cánh đối diện tấn tài có sức mạnh nhưng chới bóng thiếu sáng tạo và sự tinh quái
Tấn Tài mà cụ chê thì đội đá WC rồi

Gionam72

Xe lăn
An ninh của mình quá ghê gớm. 3/4 cụ trụ ngồi xem bóng đá cùng 1 chỗ. Theo nguyên tắc thì không thể ngồi như thế được. Chứng tỏ các cụ nhà ta rất tự tin
Cụ ofer nào ngồi gần. Phím cho cụ Thủ bảo cụ Thủ điều thanh tra vào kiểm tra cái khu liên hợp này với.

Vô Dụng

Xe tăng
Thậm chí Hải qua Nhật, Hàn cũng ko được.
Em thấy Hải chân thì dẻo đấy, nhưng bật bóng nhanh quá, gần như ko giữ bóng bao giờ ( né chấn thương? ). Bên VN đã đành, sang Pau cũng thế, làm cho Hải đá trông lắt nhắt. Kiểu đá này chưa hẳn đã phù hợp để xuất ngoại đâu. Thằng Thip nó đá cùng vị trí nhưng nó đi bóng, và giữ bóng được
Thip nó có độ bật vọt và sức rướn tốt hơn Hải nhiều, nó xử lí bóng gọn, đầm và đá rất chắc chân, nó đi bóng tốt hơn Hải.

Vô Dụng

Xe tăng
Quả đầu là lỗi của ông Duy Mạnh nhưng người đáng trách phải là Văn Lâm. Ông là thủ môn phía sau, quan sát tốt thì ông phải quát Duy Mạnh bỏ bóng để ông xử lý chứ. Cứ lầm lũi sau không nói gì thì không ổn, lúc Mạnh nó chuyền ngang mất bóng bị nó đá tý vào thì mới quay ra bảo Mạnh “sao quả đấy không thả bóng để tôi” :((
Duy Mạnh đá cảm giác rất … đau tim, ko lỗi này cũng lỗi khác.