[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
chiều nay Ind với Thái cụ nhận định ai thắng cụ? cháu thì thấy Indo đang máu lửa hơn và có khả năng thắng cao hơn!
Vâng e nghĩ Thái thắng, e thấy Thái nó đá hiện đại, thoáng, nhiều cầu thủ giỏi, thể lực, thể hình dầy ...thoát Pressing, nó xếp mâm 2 cùng Tq, triều tiên, irac, Quatar..!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em thấy chửi nhiều quá mà face của Em Văn Hậu phải khoá bình luận. Cụ có biết tại sao lại có hiện tượng đó không? VN thà thua thì còn giải thích được mà thằng Maylai đến 3-0 mà họ vẫn chửi. Thì em thấy hiện tượng lạ quá?
Không có gì lạ. Đơn giản là cay cú khi VN thắng còn lý do thì hỏi họ :)) Lấy lý do góp ý để tiến bộ là xàm xí chuột, góp ý với dìm hàng nó khác nhau hoàn toàn và với trí thông minh ở mức mưa biết chạy vào nhà thì ai cũng nhận ra :))

Minh Sang 2019

Xe tải
Không có gì lạ. Đơn giản là cay cú khi VN thắng còn lý do thì hỏi họ :)) Lấy lý do góp ý để tiến bộ là xàm xí chuột, góp ý với dìm hàng nó khác nhau hoàn toàn và với trí thông minh ở mức mưa biết chạy vào nhà thì ai cũng nhận ra :))
Chả ai cay cú khi VN thắng trừ mấy ông cá độ hoặc ********* (3 sọc)

nowhereland

Xe điện
Thằng Hậu có thể đã chơi kín và quái ở góc che được mắt trọng tài, nhưng không nên cổ súy lối chơi đấy và rất mạo hiểm. Giải ao làng còn qua được chứ tầm châu Á thôi có VAR là nguy cơ mất người rất cao.

berryfun

Xe điện
Vâng e nghĩ Thái thắng, e thấy Thái nó đá hiện đại, thoáng, nhiều cầu thủ giỏi, thể lực, thể hình dầy ...thoát Pressing, nó xếp mâm 2 cùng Tq, triều tiên, irac, Quatar..!
Cháu thì dự chiều nay con chim garuda nó sẽ mổ tụt vòi con voi chiến

hell_angel0910

Xe buýt
Em thấy chửi nhiều quá mà face của Em Văn Hậu phải khoá bình luận. Cụ có biết tại sao lại có hiện tượng đó không? VN thà thua thì còn giải thích được mà thằng Maylai đến 3-0 mà họ vẫn chửi. Thì em thấy hiện tượng lạ quá?
ảo tưởng sức mạnh của một số ng đấy cụ
Vn phải thắng, nhưng đẹp như ngọc k tì vết,

bmt1986

Xe tăng
Nhiều người Thái cũng nghĩ như cụ, nhưng thực tế Thái đá với đám trên chủ yếu là thua hoặc thua :))

niceshot

Xe container
Không cụ ơi, tranh cãi về VH là cái khác, tình huống này thì chuẩn rồi có gì bàn nữa đâu :D
Vẫn có thằng bàn đây cụ!
thì cụ nghiên cứu môn này đi, xem đi xem lại thì quả đấy ko thể Pen đc: cầu thủ Malax đúng luật phá bóng lên và bị Văn hậu phạm lỗi gây ức chế đánh nguội bên ngoài đg pit, pha bóng đấy đã xong rồi..nên tất cả các cầu thủ Mala và ban HL đều phản đối ( tất nhiên là họ rất thuộc luật), e còn tưởng họ ko thèm đá nữa và e xem thì cầu nguyện cho cầu thủ Việt Nam đá ra ngoài cho Fairplay như Robbi Fowler ý, tất cả các khán giả xem đều ngỡ ngàng chờ mãi mới thấy đạo diễn hình mù mờ cắt ghép quay lại!

Chauthanh11

Xe điện
Em nghĩ năm nay thì VN sẽ không vô địch nổi . Cảm giác các cầu thủ VN nhiều căng cứng, có vẻ họ tới ngưỡng hết rồi , lối đá hơi tù tù không thanh thoát so với với năm trước . Hi vọng dự đoán của em không đúng

NewVegas

Xe tải
Nhiều người Thái cũng nghĩ như cụ, nhưng thực tế Thái đá với đám trên chủ yếu là thua hoặc thua :))
Tối nay Thái thắng họ lại ồ ạt chui ra khỏi hang. Rằng mẫu quốc Thái vĩ đại, chiến thắng có cần cùi chỏ đâu. Rằng cầu thủ Thái thượng đẳng, oánh rấm trên sân cũng thơm lừng... E thật không hiểu nổi, các cầu thủ mình đang đổ mồ hôi chiến đấu vì màu cờ sắc áo, toác cả đầu, toé cả máu. Ko ủng hộ thì cũng nên ngậm miệng lại. Đến khổ.

namphong12

Xe lăn
Tối nay Thái thắng họ lại ồ ạt chui ra khỏi hang. Rằng mẫu quốc Thái vĩ đại, chiến thắng có cần cùi chỏ đâu. Rằng cầu thủ Thái thượng đẳng, oánh rấm trên sân cũng thơm lừng... E thật không hiểu nổi, các cầu thủ mình đang đổ mồ hôi chiến đấu vì màu cờ sắc áo, toác cả đầu, toé cả máu. Ko ủng hộ thì cũng nên ngậm miệng lại. Đến khổ.
Cái thói ghen ghét khi thấy người khác thành công nó vậy đấy. Bọn đấy toàn bọn thất bại thôi.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Không phải tất cả, như thường lệ sau khi 1 số đầu tàu phát ngôn thì có 1 cơ số CĐM thông minh được dắt đi :))
Có đá đẹp với thế trận, con người và cái Vía, sân nhà thì Việt vẫn thắng Malaxia thôi, khi đá đủ 10 ng trên sân thấy Malaxia khó có cửa thắng! Nhưng chúng ta cũng ko nên thắng theo cách xấu xí ý và gọi nó là vẻ vang và vinh quang! Nếu mình cửa dưới như khi thắng Tq, hay cầm hoà đc nhật hàn mình phải xù lông xù mỏ còn tạm chấp nhận đc! Giống thằng to bắt nạt thằng nhỏ vẫn phải chiêu trò mánh lới xấu xí!

Isu_zu

Tháo bánh
Khép lại quá khứ, hướng tới tương lai :)
Mong thế cụ ạ. Nhưng nói trước bước ko qua. Cứ từ từ khoai mới nhừ, và dù thế nào thì cũng nên tôn trọng mọi đối thủ nói chung và Thái nói riêng!

fundraiser

Xe container
Mình nghĩ Văn Hậu nên đá tiết chế hơn. Tuy nhiên có điều đang ko hiểu sao ông Darby làm HLV bên Thái lan mà suốt ngày chõ mũi vào bóng đá Việt nam nhỉ. Bản thân ông này có thời gian làm việc ở đây nhưng cũng có thuộc loại xuất sắc đâu mà báo chí Việt nam chăm chỉ phỏng vấn ông này thế?

nhuataiche

Xe container
Cái nhìn của em đơn giản lắm. Thứ nhất là nhiều cđv ko biết đá bóng. Thứ hai là họ thích chửi. Vậy thôi !

Đám đông ko phải lúc nào cũng đúng. Nếu ví đám đông là một con người thì người đó có tính khí rất thất thường, ít logic mà nhiều bản năng !

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Vẫn có thằng bàn đây cụ!
Sao cháu ko nghĩ đến cảm giác của người đối diện, là ng hâm mộ malaxia! Hãy nhìn nhận vđ trung thực khách quan, là cdv trung lập! Ko tự nhiên mà tất cả thành viên của Malxia nó nhảy bổ ra quây kín trọng tài, thấy còn động viên mãi nó mới đá tiếp! Sau trận đấu thấy báo đăng Liên đoàn bđ ng ta cũng gửi khiếu nại về tình huống đấy lên FiFa và liên đoàn bđ ĐNA