[Funland] Giải vô địch bóng đá châu Âu - Euro 2024 🏆 ⚽

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
E nhận e non rồi tự ái ở đâu hả cụ :D

E chưa bao giờ tranh luận với cụ về chuyện thành tích cụ nhé còn cụ đánh bùn sang ao nên cứ ra rả điều đó thôi. Cụ tìm đọc lại đi e khẳng định với cụ là với cách chơi như vậy thành tích là con số 0 cụ nhé đá cúp nó khác xa với cày điểm trên BXH vẫn thua đều mả chưa kể đến còm này thì e thưa với cụ là trên TG này ai nói lọt vào BK với CK là thành tích hả cụ😂
Thế mới bảo là đó chỉ là chuyện yêu ghét thích hay ko thích của cụ. Còn bày đặt vòng vo lồng ghép phân tích chuyên môn vào. Nói luôn là tôi không thích lối chơi đó. Thế thôi.
Nếu cụ nói tôi không thích lối chơi đó. Chả ai phản biện được cụ. Còn cụ cứ động đến chuyên môn thì cụ bắt đầu sai.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Cu Yamal này còn có thằng em bé tí🔥

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Lamine Yamal và Leo Messi sẽ gặp nhau ở cúp liên lục địa Finalissima 2025!👍

hauyenhd

Xe container
Thế mới bảo là đó chỉ là chuyện yêu ghét thích hay ko thích của cụ. Còn bày đặt vòng vo lồng ghép phân tích chuyên môn vào. Nói luôn là tôi không thích lối chơi đó. Thế thôi.
Nếu cụ nói tôi không thích lối chơi đó. Chả ai phản biện được cụ. Còn cụ cứ động đến chuyên môn thì cụ bắt đầu sai.
E bảo với cụ là k thích lối chơi đó bao giờ nó đá thế nào liên qua gì đến e cụ mới là vòng vo nhé chữ bẻ quặt lập luận. Nhắc lại với cụ là e chỉ nói cách chơi như vậy kết quả vẫn là con số 0 và SG lãng phí 1 đám cầu thủ tài năng cụ thì cho rằng cầu thủ Anh k bằng nước A,B,C và như vậy là phù hợp. Ơn giời là cụ và có thể là cả người Anh nghĩ vào BK, CK là thành công thành tích rồi chứ k kết quả lại trên cả thành tích thì công lý ở đâu.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Vì đó là Copa America😃

Phiên bản đặc biệt để kỷ niệm 110 năm thành lập giải đấu cấp châu lục lâu đời nhất thế giới, BTC CONMEBOL đang xem xét tổ chức giải Copa America vào năm 2026?

Tuy nhiên, do trùng với World Cup 2026, họ dự kiến sẽ đẩy sang hè năm 2025😀

Giải đấu gì mà cứ thích là tổ chức, ở đâu cũng được, khách có tiền là mời tham gia???
Vì đó là Copa America 🤔

Khả năng cao Messi vẫn có thể dự kỳ Copa America 2025 (nếu tổ chức) trước khi giải nghệ. 😂

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Đã có 10 quốc gia vô địch Euro!
Nhưng vẫn không có ... Anh🏴󠁧󠁢󠁥󠁮󠁧󠁿😭

Bemagauvn

Xe điện
Các cụ cho em bênh cửa Nam phát 😂. Cũng thương đang rất đau vì toàn rùa vượt người khác ở những phút cuối hoặc vỡ oà thì hôm qua bị thịt lúc gần hết giờ cũng hơi chí mạng.
Cửa Nam là HLV số hên hơn là trình độ nhưng cũng phải có bột mới gột được, mấy HLV tên tuổi các cụ thấy chúng nó toàn nhìn ekip mới nhận HL đấy thôi . Cứ cho là cửa Nam có bài vở đi nhưng gặp đội khác thì rùa được chứ gặp kiểu Tây thì chịu.
Vì các học trò có thực hiện đc bài đâu, cụ thể trong trận hôm qua điểm sáng là pha làm bàn của Palme, quả đầu từ phạt góc Olmo cứu, Foden ngay đầu trận đấu dứt điểm với, còn đâu không một cơ hội.
Bởi vì các học trò từng cá nhân vị trí đã kém hơn rồi nên ko bài vở đc. Vuvu la la nó thấy Saka nó mừng quá, tranh chấp bóng giữa sân của hai đội Tây nó toàn một chạm kiểm soát hết, Palme có quả bị chọc mất bóng ở giữa sân nhanh đến độ còn ngớ người…
Hàng thủ thì chật vật vì không bắt kịp tốc độ phối hợp của Tây, đến lúc nhận ra thì thôi trông vào thủ môn…
À còn vấn đề thể lực nữa, H1 cân được, sang H2 ông nào cũng chậm dần, vụng về, khổ sở, Tây thì nó cứ như đi dạo😞.
Còn rất nhiều tình huống, và với lối đá ăn thịt của Ger, thậm chí em thấy thế trận của Ger còn tốt hơn Anh lúc gặp Tây.
Thế nên ngoài trông vào may mắn thì cửa Nam đúng không thể làm gì😞.

Chỉnh sửa cuối:

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Xét về góc độ giải trí thì Copa ăn đứt Euro😀
Euro:

Copa:

khanhpt4

Xe tăng
đúng rồi, sau euro người ta sẽ đánh giá lại và rodri sẽ lên đầu.
Năm nay, chắc Rodri , Bellingham và Vinicius top 3; cầu thủ có khả năng gây bất ngờ là Lautaro Martinez ( vô địch và vua phá lưới Seri A và Copa)..

asensio

Xe tăng
Không khéo lại mở ra kỳ nguyên thống trị mới cho Tây
Tiếp theo sẽ vô địch wc2026 và Euro2028 liên tiếp #:-s

hauyenhd

Xe container
Các cụ cho em bênh cửa Nam phát 😂. Cũng thương đang rất đau vì toàn rùa vượt người khác ở những phút cuối hoặc vỡ oà thì hôm qua bị thịt lúc gần hết giờ cũng hơi chí mạng.
Cửa Nam là HLV số hên hơn là trình độ nhưng cũng phải có bột mới gột được, mấy HLV tên tuổi các cụ thấy chúng nó toàn nhìn ekip mới nhận HL đấy thôi . Cứ cho là cửa Nam có bài vở đi nhưng gặp đội khác thì rùa được chứ gặp kiểu Tây thì chịu.
Vì các học trò có thực hiện đc bài đâu, cụ thể trong trận hôm qua điểm sáng là pha làm bàn của Palme, quả đầu từ phạt góc Olmo cứu, Foden ngay đầu trận đấu dứt điểm với, còn đâu không một cơ hội.
Bởi vì các học trò từng cá nhân vị trí đã kém hơn rồi nên ko bài vở đc. Vuvu la la nó thấy Saka nó mừng quá, tranh chấp bóng giữa sân của hai đội Tây nó toàn một chạm kiểm soát hết, Palme có quả bị chọc mất bóng ở giữa sân nhanh đến độ còn ngớ người…
Hàng thủ thì chật vật vì không bắt kịp tốc độ phối hợp của Tây, đến lúc nhận ra thì thôi trông vào thủ môn…
À còn vấn đề thể lực nữa, H1 cân được, sang H2 ông nào cũng chậm dần, vụng về, khổ sở, Tây thì nó cứ như đi dạo😞.
Còn rất nhiều tình huống, và với lối đá ăn thịt của Ger, thậm chí em thấy thế trận của Ger còn tốt hơn Anh lúc gặp Tây.
Thế nên ngoài trông vào may mắn thì cửa Nam đúng không thể làm gì😞.
Phong cách đội tuyển Anh dưới thời SG làm gì có cầu thủ nào xử lý 1 chạm đâu lão nói như cụ Likisang là SG nhận ra hạn chế của cầu thủ Anh nên cho đá như vậy chậm lại cho ló chắc chắn :D BĐ đỉnh cao mà cứ như môn Futsan vậy. Cầu thủ thì luôn chơi với gương mặt quay về khung thành mỗi trận cố ghi 1 quả thì VĐ mới là lạ lão ạ. Với hiểu biết của e thì mới thấy 1 đội bóng duy nhất k thắng các đối thủ trong 90p ở các vòng knock out mà vẫn ôm cúp đó là PSV Eindhoven của ông Guss Hiddink ở cúp C1.