[Funland] Giải quyết mâu thuẫn hàng xóm

mb.vaynganhang

Xe tăng
Bác chủ topic hay nói với em là: topic việc sổ đỏ gia đình bác, là bác tâm sự thật đi! chứ em comment tư vấn rất nghiêm túc đó, giờ đang cảm thấy hơi buồn cười, hơi hài hài, vì dành sự nghiêm túc mà tư vấn đúng nick câu like câu view câu tương tác :D:))

letrungdungcz

Xe tăng
Mới đầu năm mà nhà em đã bị cô hồn sống ám các bác ạ. Vợ em trước tết mới mua mấy bộ đồ mặc ở nhà. Bình thường mấy chị này cũng hay ganh và hậm hực với vợ em rồi. Sáng đó vợ em mặc một bộ đồ dây ra quét sân, quét xong đứng ngay thềm hóng gió thì con xéo nhà nó đi ra. Nó liếc dòm vợ em, vợ em không nói gì. Tí nữa hai vợ chống đi ăn sáng, nó dòm vợ em bỉu môi. Vợ em cũng nhìn cười và chả nói gì. Nó hay nói đổng nói móc, vợ em cứ nhìn nó cười thôi chứ không đáp lại. Trước tết nó còn mang gạo với muối ra rải kiểu dằn mặt. Vợ em không hơn thua nói gì, cũng nhìn mặt nó cười mỉm như kiểu mày nói kệ mày. Thế hôm qua nó qua nhà bảo nói chuyện vợ em. Vợ bảo em không có nhu cầu chơi hay tiếp chuyện ai hết. Chị muốn nói với ai hay chơi với ai tùy chị. Đừng có kiếm em, em không thích nói chuyện đâu. Xong nó bảo nếu không nói thì chị chửi mẹ em đó. Vợ em bảo mẹ em làm gì chị mà chị chửi. Nó bảo chị chửi mẹ em không biết dạy em. Vợ em bảo thế chị chửi mẹ chị đi. Chị gặp mẹ em chưa mà chửi hay thế. Xong nó bắt đầu nói tục, chửi bới em kêu vợ em vào nhà rồi đóng cửa lại. Nó cứ ở ngoài già mồm suốt. Vợ em ở trong nhà ngồi cười. Nó càng điên rồi càng chửi, nhưng thật sự e chả biết chửi gì vì đóng cửa không nghe gì hết. Tí có hàng xóm xuống kêu nó mới đầu năm mà thế này thế kia. Lôi nó về xong vợ em bảo không để ý người khác sao biết người khác để ý mình, chứng tỏ mình có tật hay để ý với nhiều chuyện. Xong nó xách xe đi mấy người hàng xóm em nói con này điên, tao có mắt tao dòm không lẽ phải giả đui hả. Nhà tao tao làm gì kệ tao. Tối về thấy vợ em nó lại chửi gì đó. Sáng lại chửi vợ em chả nói gì. Sáng vợ em vẫn mang đồ thể thao đi chơi thể thao và tưới cây sân kế nhà. Vợ em đang tính thu thập bằng chứng và kiện nó. Nhưng em thấy kệ mẹ nó thì hơn.
Cụ đi ra đường nếu có con cún nào sủa vặt thì cụ có dừng lại để sủa lại nó không!? Em nghĩ chắc chắn là không rồi.

Trường hợp này cụ cứ coi như là thế đi nhé 😁😁😁.

Kệ thôi cụ!

Ben BMS

Xe buýt
Đâu có, chắc trùng nick thôi cụ. :D
Như vậy là do ăn ở thôi, chức rắc rồi kiểu này bán nhà lên Mèo Vạc sống cho lành.
Ngày tước có cụ buồn vì nghèo thì bị vấn đề với họ hàng, cụ này thêm cả hàng xóm nữa.

ubisapro

Xe trâu
Đọc bài văn của cụ thớt hại não quá :))

Bin24

Xe buýt
Bác chủ topic hay nói với em là: topic việc sổ đỏ gia đình bác, là bác tâm sự thật đi! chứ em comment tư vấn rất nghiêm túc đó, giờ đang cảm thấy hơi buồn cười, hơi hài hài, vì dành sự nghiêm túc mà tư vấn đúng nick câu like câu view câu tương tác :D:))
Sự thật đó Bác. Hai việc xảy ra gần nhau. Sổ đỏ là trước đó bác. Em có bán gì đâu mà câu view.

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Đồ dây mà kín bác ạ. chỉ có k tay áo mà là dạng dây vợ em hiếm khi mang lắm sáng đó chưa có ai mới quét sân trong nhà sân bé tí á. chứ nhà em chỗ để xe riêng. Có ai đàn ông thì vợ em né vô nhà.
Cụ nói thì em mới nhớ, nhiều mợ mặc áo hở cổ thỉnh thoảng đoan trang e lệ đưa tay lên che

True_man

[Tịch thu bằng lái]
Em rất thích ngắm các mợ mặc áo hai dây, bằng lụa quét ngõ. Ngồi uống trà, nhìn ra ngõ ngắm thì tuyệt, nhất là các mợ xinh xắn, dáng cao, trái tuyết lê hình giọt lệ, hạt đậu lạc size XS chứ ko phải XLLL như quả bàng hay quả sấu

Nhà cụ ở khu nào, hàng xóm có bán nhà không em qua mua làm hàng xóm nhà cụ?

Có thể đoạn bôi đậm là lý do xâu xa. Chị nhà đẹp và cho hàng xóm rửa mắt nhiều quá nên các mợ nóng máu chăng?
Cụ nên chỉnh đốn lại mợ đi quét ngõ để bọn dâm tặc như em được ngồi thưởng trà chứ không phải chén bưởi nhé!

Mời cụ đu đủ

Bin24

Xe buýt
Như vậy là do ăn ở thôi, chức rắc rồi kiểu này bán nhà lên Mèo Vạc sống cho lành.
Ngày tước có cụ buồn vì nghèo thì bị vấn đề với họ hàng, cụ này thêm cả hàng xóm nữa.
Họ hàng là do liên quan mượn sổ thôi bác. Em bảo lấy về nên bị ghét thôi. Gặp bác có lấy về không mà bảo do em ăn ở.

vietpq75hanes

Xe container
Nhà em chắc bị phong thủy nhà thấy bếp hay sao đó bác hay bị thị phi quá. Em chỉ hỏi nên kiện hay không.
Biết bị phong thủy sao cụ ko trấn trạch đi.

Dê núi đá

Xe hơi
Em rất thích ngắm các mợ mặc áo hai dây, bằng lụa quét ngõ. Ngồi uống trà, nhìn ra ngõ ngắm thì tuyệt, nhất là các mợ xinh xắn, dáng cao, trái tuyết lê hình giọt lệ, hạt đậu lạc size XS chứ ko phải XLLL như quả bàng hay quả sấu

Có thể đoạn bôi đậm là lý do xâu xa. Chị nhà đẹp và cho hàng xóm rửa mắt nhiều quá nên các mợ nóng máu chăng?
Cụ nên chỉnh đốn lại mợ đi quét ngõ để bọn dâm tặc như em được ngồi thưởng trà chứ không phải chén bưởi nhé!
Ô tưởng chỉ có Dê em mới có cái tính đó. Hay Dê với Đề Hạt qua làm hàng xóm rồi thẩm trà, uống rượu ngắm vợ cụ chủ nhề!

kites1

Xe điện
Chuyện nầy mà CCCM tin được hay nhỉ.

hahuy89

Xe hơi

😎 bác có thú vui tao nhã giống e vậy

Bin24

Xe buýt
Chuyện nầy mà CCCM tin được hay nhỉ.
Em có nói phét các bác làm gì. Hai ng hàng xóm sát bên bị nó chửi rồi. Một người đang gọi đòi nợ nó tưởng chửi nó nó nhảy qua chửi luôn.

12022022

Đi bộ
bác bật nhạc trong nhà to to lên đỡ phải nghe