[Funland] Giải oan trái nghiêp chướng tiền duyên kiếp trước.

ceconam

Xe điện
Cụ cứ bảo e gái qua gặp e thì đảm bảo hết cô đơn còn lấy đc chồng hay ko thì e ko giám chắc :))

Fun cụ tí thôi, e ko phản biện gì chuyện tín ngưỡng hay gì cả, nhưng có điều như cụ nói thì kể cả có làm thì kết quả đc hay ko mình cũng ko biết, mà kể cả có nhỡ hết cô đơn thì cũng chưa chắc đã do thầy làm :)) nên cụ cần suy tính cho kĩ
Nghiệm ra e thấy có nghề sướng thật nhỉ!!! Cứ làm còn đúng hay sai, đc hay ko, kết quả ntn thì người khác chịu hết :))

NEKAT

Xe tải

Xolabaque

Xe tăng
Méo mẹ cái thằng thày, toàn bọn lừa đảo chứ thày bà gì chúng nó !!!

114hangbong

Xe cút kít
Cụ nhắn em địa chỉ em gái cụ để em đến.
Đỡ mất 2,5 củ
Mà thính này nghe cụ tả thơm thật
Em thấy nhiều mục tìm bạn đời toàn là: Phụ nữ hình thức ưa nhìn, yêu mầu tím, yêu mái ấm gia đình, thích đọc sách, nghe nhạc và nấu ăn...toàn những hình mẫu lý tưởng mà đàn ông ai cũng muốn nhảy bổ vào mà chẳng hiểu sao giờ này mà vẫn còn độc thân.
Văn mình vọ người, chả ai lại đi nhận mình dở cả.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Một số biểu hiện của người có duyên âm: có cảm giác như ai đó luôn theo mình kể cả khi ngủ, bị bóng đè...
Giải duyên âm không đơn giản. Vấn đề tiền nong chỉ là phụ, cần thày cao tay :(

Bus 53

Xe hơi
Theo các cụ em cũng vào xếp gạch nhé .Em nam 32 tuổi chưa mảnh tình vắt vai . Em nghiêm túc đợi inb của mợ

Trần Đoành.

Xe container
Một số biểu hiện của người có duyên âm: có cảm giác như ai đó luôn theo mình kể cả khi ngủ, bị bóng đè...
Giải duyên âm không đơn giản. Vấn đề tiền nong chỉ là phụ, cần thày cao tay :(
Úi giời.... Thầy này chuyên xem lá vông... Đúng phết =))

xukthal

Xe lăn
Có top ko sợ ế ...rùi mà :))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Trả lời không đúng câu hỏi: Em đang cần bắt con ma nữ mà lại thích nữ.
Trong khi em là nam.
Gia chủ nên để thầy tập trung vào giúp chủ thớt đã
Thày xong việc sẽ giúp đến nơi đến chốn :(

TieuFu

Xe container
Chào cccm,
Có cụ mợ nào ở đây đã độ 30 hoặc hơn 1 chút mà chưa có gia đình ko? Hoặc là đã kết hôn nhưng muộn/ rất muộn. Nhất là các mợ.
Em gái em năm nay đã gần 30 rồi mà chưa có 1 mảnh tình vắt vai cũng như ko có 1 đối tượng nào. Mặc dù xét về tổng thể em thấy nó khá ổn, làm công việc văn phòng ngoài ra kinh doanh thêm với bạn thân. Tuy nhiên đợt này việc kinh doanh cũng đang gặp trục trặc. Em thấy phụ nữ làm kte thế đối với em là được rồi. (ko phải vì nó là em gái em mà em khen đâu ạ).
Thì hôm rồi nghỉ giỗ tổ, nó vs con bạn mò xuống nhà ông thầy này dưới Hưng Yên, (ông thầy nghe đồn được nhiều dân HN đổ về theo nhiều vì nhiều ng theo khá thuận). Thì ông ấy bảo em gái em: danh không nợ nhưng đang nợ duyên. Cụ thể là phải làm lễ giải oan trái nghiệp chướng tiền duyên kiếp trước. ông thầy cũng báo giá luôn 2,5 củ cộng thêm 1 sấp tiền 20k mới để bày lễ. Ông bảo: đây là chú chỉ ra cho cháu thấy, còn cháu làm lễ ở đâu cũng được. Ổng bồi thêm: làm xong thì nhanh là sang tháng cưới, ko thì tháng 9-10 cưới luôn. Mà số con bé lấy chồng xong mới được lộc làm ăn (cái này thì mẹ em đi xem vài nơi cũng nc vs em vài lần nvay).
Em thì ko tin mấy cái này lắm, tuy nhiên nếu làm cho tâm lý thoải mái thì ok. Nhưng mấy nay con bé có vẻ sồn sồn lên đòi về Hưng Yên đặt lễ và làm luôn. Em thì lăn tăn muốn tham khảo thêm, có bảo con bé đi xem thêm 1-2 nơi nếu họ cũng nói nvay thì quyết tâm làm. Chứ em từ trc đến nay cuộc sống có sao thì xuôi theo vậy ko lễ lạt gì nên ko có kiến thức, mà sợ lễ vào rồi lại càng khó lập gđình thì cũng tội nó.
Vậy cụ mợ nào đã làm lễ này chưa? Và các cụ mợ làm xong thì thấy mọi việc có thuận ko?
Cám ơn cccm.
Các cụ cứ nghĩ em lăn tăn vì vđề giá cả. Giá cả thì trong khả năng. Tuy nhiên trước em có được 1 ông thầy tử vi tư vấn: tuyệt đối ko lễ lạt cắt hóa giải gì, bởi vì đã làm rồi mà phạm là rất khổ luôn, có những thứ ko sửa lại được. Theo em hiểu là ko nên mê tín quá. Nên cũng vẫn lăn tăn cho nó là lễ xong lại vướng vào cái gì đấy thì sửa cũng khổ.
2,5 tr mà có ngựa cưỡi nhẽ quá rẻ, tầm doanh nhân không thể thấy món hời mà dửng dưng được. Cụ tính củ chắc vậy thì cháu cụ khó kiếm chồng ! =))