Chi hội Giải kỹ năng lái xe địa hình trên cát cúp Trai tân mở rộng 2011 !!!

dinhxuanliem

Xe buýt
Ơ tôi có đăng ký đua đâu nhỉ. Xe em không có phanh thì đua thế nào đc.

Song Hong

Xe buýt
may quá xe mình hỏng, không mất oan 1 lít, khe khe

anhvan2390

Xe tăng
cái này phải bốc thăm bác nhé hehehe , ko dc phép chọn đối thủ. có duyên mới dc gặp nhau =))

1/ Lệ
2/ Chủ Tịch ;))
3/ Máy Chém
4/ LED
5/ TCT
6/ Like triton
7/ VAT
8/ Chuot Ton
9/ Cali
10/ KuongComa

giải thưởng đã tròn 1 củ nhanh gớm hé hé , vụ này giải thưởng có khi hơn vụ đua địa hình quảng ninh đây :D
Lại đua à? Hà Lội rễ kiếm tiền đây, cho anh chạy cặp với con Truck 10.1 của nhà bác VAT nhá., cố gắng kiếm lấy mấy lít đổ dầu.
Mấy hôm nay dầu đắt đi toàn phải quất 200 đồng hồ báo có 6lít/100km, Ko tin các bác cứ thử xem.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
1/ Lệ
2/ Chủ Tịch
3/ Máy Chém
4/ LED
5/ TCT
6/ Like triton
7/ VAT
8/ Chuot Ton
9/ Cali
10/ KuongComa
11/ ĐạiKa trọc
12/ Anh Văn

haha kiểu này Gà dễ có thêm 5 lít của ĐạiKa lắm =))

zuji

Xe hơi
Hix

1/ Lệ
2/ Chủ Tịch
3/ Máy Chém
4/ LED
5/ TCT
6/ Like triton
7/ VAT
8/ Chuot Ton
9/ Cali
10/ KuongComa
11/ ĐạiKa trọc
12/ Anh Văn
13/ HungSg

Lần này thi thui, bữa trước làm trọng tài...có mấy tay biết thua là cứ nhằm trọng tài đứng ở đích mà phi tới...làm em với bác LeLe chạy trối chết...Hix

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Lần này thi thui, bữa trước làm trọng tài...có mấy tay biết thua là cứ nhằm trọng tài đứng ở đích mà phi tới...làm em với bác LeLe chạy trối chết...Hix
Lần này làm vận động viên đi bác :)) TCT định làm trọng tài đấy , TCT nhớ về luyện thành thạo kỹ năng phi thân tránh trai tân nhé =))

Chỉnh sửa cuối:

Thích Triton

Xe điện
Lại đua à? Hà Lội rễ kiếm tiền đây, cho anh chạy cặp với con Truck 10.1 của nhà bác VAT nhá., cố gắng kiếm lấy mấy lít đổ dầu.
Mấy hôm nay dầu đắt đi toàn phải quất 200 đồng hồ báo có 6lít/100km, Ko tin các bác cứ thử xem.
Sông hồng còn báo 0,1 lít/100km kìa. Có cần hỏi kinh nghiệm o thì gặp trực tiếp.

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Hay quá, mở rộng thì ko có trai tân cũng đc tham gia phải không ạ? Đc thì cho em đăng ký nhé

Song Hong

Xe buýt
Sông hồng còn báo 0,1 lít/100km kìa. Có cần hỏi kinh nghiệm o thì gặp trực tiếp.
hehe, lại chọc ngoáy mình đây, bữa ni say chưa anh, thứ 7 có cần thuê chã ko? mà nói khí ko phải chứ xe nào mà anh giống em chã thì nộp 1 loét cho nhanh, khỏi cần thi, thêm ông cá ba sa ngồi sau nữa thì xe anh cứu hộ toàn tập luôn hềy :)

Thích Triton

Xe điện
hehe, lại chọc ngoáy mình đây, bữa ni say chưa anh, thứ 7 có cần thuê chã ko? mà nói khí ko phải chứ xe nào mà anh giống em chã thì nộp 1 loét cho nhanh, khỏi cần thi, thêm ông cá ba sa ngồi sau nữa thì xe anh cứu hộ toàn tập luôn hềy :)
Hôm nay gần say. Đi Việt trì làm 2 kg cá Anh Vũ( 4 ae) chiều về vào 8 hạ hồi làm 5 kg zon (10 ông). Lơ mơ rồi. Gửi ảnh nhờ cụ nào post hộ đây.

V.T.A

Xe điện
Bắt đầu vui rồi đây\:D/

Em đề xuất ý kiến : Nếu > 10 cặp thi ta sẽ làm 2 đấu trường

-Mỗi đấu trường 2 làn đường chạy để bảo đảm an toàn không xe nào được cắt đầu ,ghẹo má xe kia dìm hàng,xe nào lấn làn coi như phạm quy cho loại luôn .
- Xe nào thắng vòng 1 sang bốc thăm vòng 2 chia cặp bốc thăm đấu luôn đấu trường 2

Xe nguyên bản , độ thường , độ khủng ,1 cầu bằng nhau tất , vì kỹ thuật chạy cát nhanh ăn điểm chưa chắc xe nào ăn xe nào ( xe độ nặng hơn nguyên bản vớ vẩn cày hố ngay khu xuất phát )

.....Vụ này vui là chính nên các bác cứ ý kiến tẹt ga , BTC-trọng tài cũng tự phát nên bác nào thấy vừa miếng đảm nhiệm hạng mục nào cứ giơ tay xí chỗ.

...............

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vì là giải mở rộng nên ok các bác ạ, nhưng cào cào thì phải đua với cào cào chứ ko thể cào cào đua với oto dc, trừ khi thỏa thuận riêng dc với ai đó :))

Cuộc thi vui là chính đoạt giải là chủ yếu, có khi xe lốp nguyên bản chạy khéo lại có ưu thế hơn các loại lốp to :))

Còn lốp chuyên dụng đi cát của chủ tịch thì có vể ưu thế hơn cả hehehe

1 đấu trường có 2 làn xe chạy song song và giống nhau về vị trí cua và độ dài để tránh va chạm

Nếu đông quá có thể chia làm 2 đấu trường.

bác BL có đăng kí thật ko để em cho vào danh sách :))

Ko phải traitan thì phải đăng kí chạy xe gì để còn nghiên cứu đối thủ ;))

Chỉnh sửa cuối:

anhvan2390

Xe tăng
Bắt đầu vui rồi đây\:D/

Em đề xuất ý kiến : Nếu > 10 cặp thi ta sẽ làm 2 đấu trường

-Mỗi đấu trường 2 làn đường chạy để bảo đảm an toàn không xe nào được cắt đầu ,ghẹo má xe kia dìm hàng,xe nào lấn làn coi như phạm quy cho loại luôn .
- Xe nào thắng vòng 1 sang bốc thăm vòng 2 chia cặp bốc thăm đấu luôn đấu trường 2

Xe nguyên bản , độ thường , độ khủng ,1 cầu bằng nhau tất , vì kỹ thuật chạy cát nhanh ăn điểm chưa chắc xe nào ăn xe nào ( xe độ nặng hơn nguyên bản vớ vẩn cày hố ngay khu xuất phát )

.....Vụ này vui là chính nên các bác cứ ý kiến tẹt ga , BTC-trọng tài cũng tự phát nên bác nào thấy vừa miếng đảm nhiệm hạng mục nào cứ giơ tay xí chỗ.

...............
Bác VAT nói vậy em cũng xin có ý kiến thế nầy.
1/ Ta đổi tên bãi đá sông hồng thành Trường đua sông hồng chứ nghe bãi nó cứ ... thế nào ấy.
2/ Để giải đua diễn ra an toàn đề nghị nhà bác nào có súng ống bắn đạn nổ càng to càng tốt để làm hiệu lệnh xuất phát và chống holigan, chứ em thấy hôm thi Demo mấy bác chạy thua toàn nhắm ông phất cờ mà phang thôi.
3/ Để thêm phần hứng khởi và náo nhiệt đề nghị các xe tháo pô hoặc chế pô nổ cho to.
4/ Các xe nên hàn khung chống lật cho an toàn hoặc mang thêm nhiều gối ôm, gấu bông.
5/ Để nâng cao tinh thần và khả tác chiến độc lập thì mỗi xe chỉ có giống thi không cần chã. ( Quả này Sông Hồng ngồi chơi ăn Bim Bim roài )
5/ Đề nghị các xe khi tham gia ngoài logo của CLB thì các xe cần dán thêm một hoặc nhiều logo, hình ảnh khác mà mình yêu mến, VD như: Ảnh F1, F2, vợ 1, vợ 2, tên công ty tài trợ ( em Dán motul của bác Hùng đầy xe mà chưa được lọ dầu nào bác Hùng nhẩy ) cho cuộc đua có thêm mầu sắc.
6/ Để giải mang tính chuyên nghiệp và thu hút được nhiều thành viên tham gia hơn ngoài phần thưởng của BTC ae đề nghị bác Hùng Motul kỷ niệm cho CLB vài em mẫu xinh xinh, hay hay, ngăn ngắn như 2 em đỏ ở VOC để còn sóc Champain đồ lên đầu nhà vô địch ( Nếu có mục này em xin ko tthi nữa mà làm chân chộp ảnh )
Em xin hết.
Xe em mới mua bảo hiểm các bác cứ ném đá thoải mái.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
haha vậy em đổi tên cuộc thi thành . Giải Mini Dakar hay còn gọi là Open Dakar bao tử BaiDa -SongHong

Ôi cái mục 6 sao mà hấp sờ dẫn thế =))

Chỉnh sửa cuối:

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Bỏ từ đua đi các bác ko là rách việc đấy, lấy tên là cuộc thi kỹ thuật lái xe trên cát cho nó lành, đừng rùm beng quá chính quyền nhòm ngó là vỡ trận như "đêm sông hồng" của clb xe cổ năm ngoái đấy
Góp ý cho vui: chuẩn bị một số cọc để cắm, bài thi có chạy tốc độ nhưng zic zắc, có leo dốc cát, driff 3 vòng quanh cọc, cắm cọc để phi qua một đoạn sông để té nước chụp ảnh cho đẹp...
@tommyle: em đăng ký thật, xe jeep bác ngâm cứu thoải mái đi
Ps:
Rủ bọn offroad đến cho vui, bọn đấy xe nặng ko ăn đc đâu vừa hạ nhục bọn đấy vừa thu đc nhiều xiền hehe :))
Nếu đc ARB phía bắc xin tài trợ 1 con bê quay tại chỗ và 2 bom bia hơi HN cho vui các bác nhé

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Dc Ét min ủng hộ thế thì còn gì bằng :D:D:D, bọn em như đợt trước là chỉ định làm dg đơn giản là dg thẳng có cắm 2 cọc cách nhau 200 mét và phải cua qua cọc rồi chạy thẳng về thôi. Vì thi 2 xe chạy cùng 1 lúc nên thiết kế dg hơi khó để tránh va nhau.

Chắc thứ 7 anh em nào rảnh đi tiền trạm luôn để thiết kế dg sao cho hợp lý ạ.