Giải bóng đá OF cup chào mừng SN OF5!

Trạng thái
Thớt đang đóng

benghe

Xe điện

Tuanphim

Xe điện
Kính gửi BTC giải bóng đá OF

Em là đại diện đội FSFC xin trình bày một việc:

Cụ Tungcalo là thành viên trong đội FSFC (thủ môn). Sáng sớm nay em nhận được tin buồn về sự mất mát của người thân cụ Tungcalo, vì vậy trận đấu ngày hôm nay giữa FSFC - FFFC không tham gia được. Em đã báo cáo lên BTC giải về việc trên và có xin phép thay thế bằng cụ heothamlam cũng là người của OF, đã sinh hoạt trên OF từ năm 2009 và cũng tham gia bên box Võ thuật.

Em xin cảm ơn.

ducxit

Xe điện
à hoá ra là chú Quỳnh gôn của Fc Bóng đá

Chỉnh sửa cuối:

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Kính gửi BTC giải bóng đá OF

Em là đại diện đội FSFC xin trình bày một việc:

Cụ Tungcalo là thành viên trong đội FSFC (thủ môn). Sáng sớm nay em nhận được tin buồn về sự mất mát của người thân cụ Tungcalo, vì vậy trận đấu ngày hôm nay giữa FSFC - FFFC không tham gia được. Em đã báo cáo lên BTC giải về việc trên và có xin phép thay thế bằng cụ heothamlam cũng là người của OF, đã sinh hoạt trên OF từ năm 2009 và cũng tham gia bên box Võ thuật.

Em xin cảm ơn.
Thay mặt BTC xin chia buồn với gia đình cụ Tungcalo . Đồng thời xin ý kiến của các CLB khác về sự thay đổi nói trên . Riêng em đồng ý , vì đây là sự cố bất khả kháng của FSFC . Hơn nữa bác theo bác tuanphim thì bác heothamlam đã tham gia OF từ 2009 , hoàn toàn đủ đk đá giải OF CUP .

Tuanphim

Xe điện
Thay mặt BTC xin chia buồn với gia đình cụ Tungcalo . Đồng thời xin ý kiến của các CLB khác về sự thay đổi nói trên . Riêng em đồng ý , vì đây là sự cố bất khả kháng của FSFC . Hơn nữa bác theo bác tuanphim thì bác heothamlam đã tham gia OF từ 2009 , hoàn toàn đủ đk đá giải OF CUP .
Rất cảm ơn cụ Tố cũng như BTC giải đã có lời chia buồn đến gia đình của một thành viên Funs cũng như thông cảm đến tình huống bất khả kháng này.

anhcobra

Xe container
Trước hết em xin có lời chia buồn cùng gia đình cụ Tungcalo. Em đại diện cho OFC có ý kiến thế này. Đội nào trước khi tham gia giải đều có đăng ký tên và số lượng thành viên, hiện tại thủ môn chính của FSFC gia đình có việc không tham gia được, thì cứ đưa thủ môn dự bị đã đăng ký từ đầu lên thi đấu. Nếu bác thủ môn thay thế đã có tên trong danh sách từ đầu thì FSFC cứ thi đấu bình thường, việc gì phải xin phép. Còn nếu thủ môn mới của các bác chưa đăng ký từ đầu thì em nghĩ không nên đưa vào thi đấu ạ.

capriconus

Xe tải
em cũng chẳng biết nói thế nào.
trước tiên xin gửi lời chia buồn tới cụ Tungcalo.
Về việc giải quyết là BTC. Vui là chính.

sakuda

Xe điện
em thì em nghĩ bất cứ đội nào khi đăng ký DS (cho dù là FUN hay Phủi) đều có tính đến phương án dự phòng rồi, và đã gọi là giải đấu (cho dù là FUN hay Phủi) thì đều có cái quy định của nó... nên nếu trong TH của đội FUNs thì phương án tốt nhất là dùng dự bị (đã FUN thì quan trọng gì) như thế sẽ đảm bảo tính FAIR của giải!

Còn nếu BTC đồng ý thì bó chân, chạ nhẽ đi kiện?

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Vui là chính thì càng phải có cái tôn nghiêm...thắng thua chỉ là chuyện nhỏ nhưng luật đặt ra đâu thể vì một người, vì một lí do,vì một sự việc mà có thể thay đổi ngay thế được.cầu thủ ăn thẻ đỏ hết quyền thay người còn phải bố trí cầu thủ về mà bắt....chúng ta chỉ là giải phong trào nhưng trong cái phong trào cũng phải có chuyên nghiệp các bác ạ!

Hung Nissan

Xe buýt
@ Tuấn Phim: Cháu thấy lắm nhời nhiều ý quá, do vậy cháu mạn phép có ý kiến, ko cần đến thủ môn gì gì kia nữa, để Killua bắt gôn hôm nay. Đến thứ 6 kiểu gì Cà Lồ cũng tham dự được, trận đó mềnh làm thịt cũng chưa muộn/. Chứ kiểu này cháu thấy mình có thắng thì cũng gạch đá loảng choảng, ko sướng!

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Nội bộ chưa thống nhất .hic.Em thì chả quan trong ,cái quan trọng là sân chơi chung thôi!Chỉ sợ em không được cấp visa ,chứ em ra sân cho cụ dùng hai gôn cũng rứa:))

anhcobra

Xe container
Cụ Hung Nissan: Việc của đội các cụ thì các cụ tự bảo nhau trước, đây là BĐH có ý kiến thì các đội cũng có lời. Bây giờ đại diện BTC đưa ra để lấy ý kiến thì cụ lại bẩu là gạch đá, hố hố.

new_farmer

Xe container
@ Tuấn Phim: Cháu thấy lắm nhời nhiều ý quá, do vậy cháu mạn phép có ý kiến, ko cần đến thủ môn gì gì kia nữa, để Killua bắt gôn hôm nay. Đến thứ 6 kiểu gì Cà Lồ cũng tham dự được, trận đó mềnh làm thịt cũng chưa muộn/. Chứ kiểu này cháu thấy mình có thắng thì cũng gạch đá loảng choảng, ko sướng!
Ơ sao cầu thủ của đội mà cụ còn chả biết tên này :D.
Bên Em cũng có thủ môn mới. Đăng ký trước khi diễn ra giải nhưng vì đang còn đi xe đạp nên bọn em cũng không muốn cho vào vì lời ong tiếng ve mất vui. Thực ra em thấy các cụ cứ cho vào đá đi cũng chả sao. Đấy là ý kiến riêng của em ợ

Tuanphim

Xe điện
Em thấy những ý kiến của các cụ như vậy, nếu bên em vẫn tiếp tục vụ thêm người thì thành ra mất vui, mặc dù đã được cụ Xo và cụ Tố (là đại diện BTC) thông qua. Vậy nên bên em sẽ stop vụ thay người lại. Chỉ có điều các cụ đừng hiểu sai vấn đề.
Chuyện này xin dừng tại đây.

Hung Nissan

Xe buýt
Cụ Hung Nissan: Việc của đội các cụ thì các cụ tự bảo nhau trước, đây là BĐH có ý kiến thì các đội cũng có lời. Bây giờ đại diện BTC đưa ra để lấy ý kiến thì cụ lại bẩu là gạch đá, hố hố.
ý cháu đồng tình với các cụ là ko tuyển thêm thủ môn mặc dù cụ ý có trong OF và cháu cũng ko nói ý kiến của các cụ là gạch đá, mà cháu đang dự là nếu BTC đồng ý cho đội cháu tuyển thêm GK và đội cháu lại thắng nữa thì sau trận đấu cứ gọi là gạch đá ko đỡ được =)), cháu là họ hàng với nhà Tiên Cat Dự mà :))

Ơ sao cầu thủ của đội mà cụ còn chả biết tên này :D.
Bên Em cũng có thủ môn mới. Đăng ký trước khi diễn ra giải nhưng vì đang còn đi xe đạp nên bọn em cũng không muốn cho vào vì lời ong tiếng ve mất vui. Thực ra em thấy các cụ cứ cho vào đá đi cũng chả sao. Đấy là ý kiến riêng của em ợ
Bẩm cụ!!!! Cháu xin giả nhời cụ vấn đề đo đỏ! Cụ này ko tham gia từ đầu bên đội cháu nên cháu ko biết Nick hay ko quan tâm cũng phải thôi, còn nếu mà cụ ý trong danh sách đội rồi thì sao phải xin ý kiến các cụ làm gì, kể cả BTC nuôn!. Đây chỉ là ý đề suất xin BTC cho bổ sung để thay thế GK bên cháu. Còn các cụ ko đồng ý thì thôi, sân chơi chung mà, ko có chẳng sao, bọn cháu chiến hết!

Trạng thái
Thớt đang đóng