Giải bóng đá OF cup chào mừng SN OF5!

Trạng thái
Thớt đang đóng

sakuda

Xe điện
Đấy là em trích nguyên văn luật bóng đá 7 người mờ cụ. BTC có thể sửa đổi cho phù hợp tính chất của giải mà.
Tuy vậy thì BTC vẫn nên công bố trước để các đội cùng biết ạ.
Nếu cần thì em có thể support BTC soạn ra điều lệ giải ạ :D
Thấy bảo ngoài lịch thi đấu thì BTC năm nay học theo CIA giấu hết thông tin còn lại, lúc đầu còn định ỉm luôn thông tin chia bảng và lịch đấu đấy

Lak

Xe buýt
Nơi xa xưa người ta thường gọi là LÀNG PHÁO!
Thấy bảo ngoài lịch thi đấu thì BTC năm nay học theo CIA giấu hết thông tin còn lại, lúc đầu còn định ỉm luôn thông tin chia bảng và lịch đấu đấy
Trên tinh thần Fun thì điều lệ cũng Fun luôn, trừ các hành động phi thể thao nhá! Em thấy BTC cho thay người liên tục là hợp lý, vừa đảm bảo sức khỏe, lợi ích các đội, lại không ảnh hưởng đến thời gian thi đấu, ngăn chặn được câu giờ!

Quách Tỉnh

Xe buýt
Không biết khai mạc có diễn văn hay múa bông gì không cụ To ơi? hay ta đầu tư một dàn các em nhảy như hôm Lễ hội bia ấy nhỉ... :D
Báo cáo BTC và các cụ,
Em và cụ Tố béo đang vận động để có mấy em pg girl free tới cho nó vui cửa vui nhà, chụp ảnh lên hình nó đầy đủ.
Ngày mai khai mạc thì chắc không kịp, còn chung kết thì có thể đấy ạ ;))

Tuanphim

Xe điện
Càng gần đến ngày đá giải các thớt có đội bóng tham gia "nóng" lên trông thấy :)

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Ngày mai đề nghị các CLB đi đầy đủ , ngay sau khi kết thúc trận đấu đầu tiên , các cụ di chuyển ngay về bên sân FL để cụ XO tuyên bố khai mạc giải , chụp ảnh kỷ niệm ....

KUKKU

Xe tăng
cho em hỏi là giải có truyền hình trực tiếp trên ti vi không để em mua lọ keo vuốt tóc cho điệp giai giống Mijatovic

đội PGi hôm qua có trận tập huấn với tỉ số 7-0, mấy thằng đoàn viên thanh niên bảo ngày mai cố gắng thịt các bác OH nhẹ nhẹ 3 đến 4 quả thôi ợ

BonBonTT

Xe điện
Thay mặt đội bóng PG Insurance, em xin gửi danh sách đội bóng để BTC theo dõi và cập nhật.
Trân trọng!

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG ĐÁ PJICO

THAM GIA GIẢI BÓNG ĐÁ OF CUP CHÀO MỪNG SINH NHẬT OF5!

Trưởng đoàn bóng đá: Phạm Hoàng Phương

1 . Đinh Văn Hoàn - Phòng Tổng hợp
2 .Trần Xuân Nam - Phòng XCG
3 .Trần Anh Tuấn - PJICO Hà Nội
4 .Hoàng Thế Vinh - Phòng QLĐL
5 .Đặng Quang Dũng - Phòng XCG
6 .Khúc Huy Hoàng - VP Hà Nội
7 .Phạm Hoàng Phương - Phòng Tài Sản - Kỹ Thuật
8 .Trần Tuấn Cường - PJICO Hà Nội
9 .Trịnh Thanh Tùng - PJICO Thăng Long
10 .Phạm Hùng Cường - PJICO Thăng Long
11 .Trần Khánh Huy - Phòng Dự án
12 .Nguyễn Anh Đức - PJICO Hà Nội
13 .Bùi Thế Quỳnh - PJICO Thăng Long
14 .Phạm Cao Thắng - PJICO Hà Nội
15 .Nguyễn Quế Hưng - PJICO Hà Nội
16 .Phạm Tuấn Anh - PJICO Hà Nội
17 .Trần Công Thành - PJICO Hà Nội
18. Trần Hoài Nam – Phòng XCG (Gôn dùng khi trời mưa)
19. Phạm Đức Thuận – PJICO Hà nội

Đội này toàn hàng khủng, e dự đội khách mới vô địch đến 90%

Lak

Xe buýt
Ngày mai đề nghị các CLB đi đầy đủ , ngay sau khi kết thúc trận đấu đầu tiên , các cụ di chuyển ngay về bên sân FL để cụ XO tuyên bố khai mạc giải , chụp ảnh kỷ niệm ....
Hờ, thế ngày mai khai mạc ở trận 2 à, thế thì PGi và OHFC chuẩn bị sẵn 2 bộ quần áo nhá!

Alexandre Ciskob

Xe điện
Hờ, thế ngày mai khai mạc ở trận 2 à, thế thì PGi và OHFC chuẩn bị sẵn 2 bộ quần áo nhá!
Em dự PGI là ẩn số lớn của giải này đấy.
OHFC thì bon em chiến vài trận rồi, chiên môn và con người biết nhau khá rõ, ko bàn. Hóng xem PGI đá với OH thế nào thôi. :-*

KUKKU

Xe tăng
Em dự PGI là ẩn số lớn của giải này đấy.
OHFC thì bon em chiến vài trận rồi, chiên môn và con người biết nhau khá rõ, ko bàn. Hóng xem PGI đá với OH thế nào thôi. :-*
ơ fffc chả gặp pgi mấy trận rùi đới

@lak: quần áo không phải lo cụ lak ợ, OH thì áo bác xa xanh đỏ, còn PGi thì vàng chanh

KUKKU

Xe tăng

KUKKU

Xe tăng
à, thấy bảo là gôn hoặc hậu vệ đối thủ của PGi, cứ cho thủng lưới nhà 1 quả là được tặng 3 năm bảo hiểm xe máy miễn phí, thủng 2 quả là bảo hiểm trách nhiệm dân sự xe oto miễn phí, 3 quả là được thêm 1 bảo hiểm thân thể(tên cúng cơm là bảo hiểm con người kết hợp) trị giá 120$, nếu 4 quả được tặng 1 bảo hiểm vật chất xe với mọi điều khoản bổ xung :))
đảm bảo khi giải quyết sự kiện bảo hiểm xảy ra sẽ nuột nà, không để các cụ %$£^%$^$%£% đâu ợ =)) =)) =))

có gì cứ pm với em nhá nhá nhá

benghe

Xe điện
Hôm nay ra ướm thử cái phông để căng tại sân thi đấu trong suốt quá trình đá giải, khiếp to cứ là... như cụ Tố :D ... mai treo lên chắc hoành tráng lắm, tha hồ cho các tay máy chụp choạch.

xetaybac

Xe tăng
Lúc 8h tối em có đi qua thám thính tình hình nhưng chưa thấy phông bạt gì...chắc mai mới treo lên.
Mai em có mặt sớm sớm,bên BTC có gì cần làm ới em 1 câu nhé.:D
@bác Tố:lúc nãy em đặt mua lọ xịt nhưng hết,anh qua hiệu thuốc mua loại 250ml màu xanh ấy nhé,loại xịt LẠNH ấy,đừng lấy loại nóng.

Lak

Xe buýt

Lak

Xe buýt
@lak: quần áo không phải lo cụ lak ợ, OH thì áo bác xa xanh đỏ, còn PGi thì vàng chanh
Iem dự là sau trận thì chẳng có quần áo sạch sẽ để lên ảnh khai mạc nên em nghĩ phải cần 2 bộ thui!

Kính báo các cụ!

Giải được tổ chức tại 2 sân F-League và sân Thành Lâm (nhưng trong một quần thể). Do đường chưa thông nhau nên em post cái bản đồ đường đi đến từng sân như sau (các cụ bấm vào ảnh để phóng to cho dễ nhìn):

Ngày thứ 2 đá ở sân F-League có thể đi vào từ 2 hướng (Phạm Hùng hoặc Nguyễn Phong Sắc kéo dài còn gọi là phố Trần Thái Tông)

Ngày thứ 6 đá ở sân Thành Lâm chỉ có 1 đường đi từ phố Hoàng Minh Giám vào (đi tới cuối đường)

thanks bro nhiều! rất bổ ích vì mình chưa đi qua sân đó bao h, đi phạm hùng nhiều ròi nhưng lại chưa biết ở đó có sân. hic!

xelu2010

Xe buýt
Trạng thái
Thớt đang đóng