Giá xe Toyota có phải thực sự đắt so với giá các loại xe khác không ?

lapin

Xe container
Cứ tưởng nói hổ «nan» hóa ra ếch phải, cụ CRV nói vẫn chuẩn:21:

matiz19

Xe tăng
hình như giáo sư không hiểu và lại có cái nết xính khoe chữ :))
Ngồi seach toét cả mắt mới có chữ mà khoe. cụ tưởng dễ lắm à? Hơn khối người "ăn cơm mèo nói leo các cụ" cụ nhể :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Ngồi seach toét cả mắt mới có chữ mà khoe. cụ tưởng dễ lắm à? Hơn khối người "ăn cơm mèo nói leo các cụ" cụ nhể :D
Kụ nhầm nhọt hay sao ấy chứ, sao lại tự mình vả vào mình thế? Các kụ TOY đang bàn về câu "Mãnh hổ. . . ." rồi kụ xen vào đấy chứ.
Mà vào OF cái kiểu nói xen vào thế này là chuyện bình thường, thế mới gọi là chém. Kụ cứ serious quá thành ra lại tự nói mình đấy.

Hằng Lê

Xe tăng
Loanh quan còn có chú ma tịt là còn trụ đc ở đây nhỉ :D

vunhanpl

Xe tải
Giá cao nhưng bác bán đi mất giá ít thì cũng bằng với giá thấp nhưng bán đi mất giá nhiều hơn Toy một chút, như vậy là huề :D

oto:)

Xe tải
E sửa lại cho đúng " Mãnh hổ nan địch quần hồ"
Em tưởng mình bác Matiz đấu với nhiều hổ nên có vẻ thua, chứ đấu với toàn cáo thì chắc không thua :)) Em đặt cửa bác Matiz (đơn đao phó hội) :))

matiz19

Xe tăng
Kụ nhầm nhọt hay sao ấy chứ, sao lại tự mình vả vào mình thế? Các kụ TOY đang bàn về câu "Mãnh hổ. . . ." rồi kụ xen vào đấy chứ.
Mà vào OF cái kiểu nói xen vào thế này là chuyện bình thường, thế mới gọi là chém. Kụ cứ serious quá thành ra lại tự nói mình đấy.
Thì em cũng đang bàn về câu "mãnh hổ nan địch quần sịp" đấy thôi :D
Hình như cụ chưa hiểu câu "Ăn cơm mèo nói leo các cụ" thì phải.
Em tưởng mình bác Matiz đấu với nhiều hổ nên có vẻ thua, chứ đấu với toàn cáo thì chắc không thua :)) Em đặt cửa bác Matiz (đơn đao phó hội) :))
"Họa Hổ, họa Bì, nan họa Cốt"
"Tri nhân, tri diện, bất tri tâm"
Thật sự em cũng không biết là đang đấu với ai. Hổ thật hay chỉ là "Cáo mượn oai Hùm"? :D

lapin

Xe container
Sướng chưa cụ!?:D

Chỉnh sửa cuối:

lapin

Xe container
Bác nên xử chú Maztit19 đi, còn chờ gì nữa :D
Pót bài ký cách chịu khó thế ko được câu động viên lại còn nói móc là ăn cơm mèo :))
Ý cụ nói là cơ bản nhưng ₫ể s(x)ướng còn thiếu một số ý quan trọng. Nào là bị coi là quần nữ, cáo, rồi biết nick kô biết lòng (ý là ông chắc cũng đạo đức kô thật),... nhưng đau nhất là bị phang cái chuyện thí tốt mà chả biết ai là tướng!... Chẹp, phân tích nữa lại khiến cụ ấy đau lòng, em xin dừng ở đây thôi.:D

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
Pót bài ký cách chịu khó thế ko được câu động viên lại còn nói móc là ăn cơm mèo :))
Úi giời ơi, iem ngày nào chả uống rượu ba kích, chả ảnh hưởng gì. Kụ nào thấy chạm thì phản ứng thôi. Mà nói vậy thì gần như cả OF ăn cơm mèo ahf, cái này iem e rằng kụ matiz dùng k chuẩn có tính vơ đũa cả nắm.

matiz19

Xe tăng
Ý cụ nói là cơ bản nhưng ₫ể s(x)ướng còn thiếu một số ý quan trọng. Nào là bị coi là quần nữ, cáo, rồi biết nick kô biết lòng (ý là ông chắc cũng đạo đức kô thật),... nhưng đau nhất là bị phang cái chuyện thí tốt mà chả biết ai là tướng!... Chẹp, phân tích nữa lại khiến cụ ấy đau lòng, em xin dừng ở đây thôi.:D
Ai sướng thế kụ, hehe
Cụ X-trakls quả này thế mạng hơi đẹp há há :D

X-trails

Xe cút kít
Cụ X-trakls quả này thế mạng hơi đẹp há há :D
Kụ cắt nghĩa lại cho iem cái nào. Mà thế cho ai vậy,
Đúng là trâu bò oánh nhau thì mềnh nên tránh mới phải, kẻo đạn lạc bay lung tung va phải.

Chỉnh sửa cuối:

matiz19

Xe tăng
Kụ cắt nghĩa lại cho iem cái nào. Mà thế cho ai vậy,
Đúng là trâu bò oánh nhau thì mềnh nên tránh mới phải, kẻo đạn lạc bay lung tung va phải.
Cụ cần gì phải tránh, cứ chém gió nhiệt tình. Cụ đừng vơ vào mình là được :D

po1979

Đi bộ
Cái gì cũng có lịch sử của nó cụ nhỉ! em cũng thích nhiều hãng khác nhưng để mua em cũng chỉ chốt TOY thôi :D