giá xe RAV4 Limited 2013 tại VN đây¡!!!!!

Luu Lehong

Xe container
Em thấy cụ luôn khẳng định đi Matiz cứ đòi tranh luận với ông đi Rav4. Thế đi matiz hay Rav4 thì liên quan gì đến kinh nghiệm sử dụng xe?
Đi matiz thì đương nhiên có kinh nghiệm sửa xe với nằm đường hơn người khác rồi. Tất nhiên là chỉ kinh nghiệm sửa matiz còn thời gian đâu mà tìm hiểu cái khác =))

RAVA

Xe ba gác
Em thấy cụ luôn khẳng định đi Matiz cứ đòi tranh luận với ông đi Rav4. Thế đi matiz hay Rav4 thì liên quan gì đến kinh nghiệm sử dụng xe?
Có quyền có tiền thì có thế, áp đặt người yếu thế chứ chưa chắc đã đúng :D
-Chú mới hiểu có đến thế thôi à, thảo nào? Vấn đề là ở chỗ cái thằng chạy Matiz (là cái con xe thấp nhất) thì chỉ biết trong khoảng từ "Matiz đến...Matiz", nhưng ông chạy Rav4 thì ít ra cũng biết trong khoảng từ "Matiz đến...Rav4" và trong cái "..." đó có nhiều cái mà chú vẫn hay khoác lác là "thực tế" hay "kinh nghiệm" đấy! Nói thế với trình độ chú có quá tầm ko?:D

vuBach

Xe buýt
-Chú mới hiểu có đến thế thôi à, thảo nào? Vấn đề là ở chỗ cái thằng chạy Matiz (là cái con xe thấp nhất) thì chỉ biết trong khoảng từ "Matiz đến...Matiz", nhưng ông chạy Rav4 thì ít ra cũng biết trong khoảng từ "Matiz đến...Rav4" và trong cái "..." đó có nhiều cái mà chú vẫn hay khoác lác là "thực tế" hay "kinh nghiệm" đấy! Nói thế với trình độ chú có quá tầm ko?:D
Cụ RAVA ơi, em nghĩ cụ phí sức vì cụ Matiz làm gì, cụ ý cãi cùn, cãi bậy mà thôi.

vuBach

Xe buýt
Em chạy rồi mới dám phát biểu chứ ạ, dù là không nhiều lắm :D
Nói chung là giật đùng đùng mà lại không bốc. Kiểu như cụ đi con Supercub mà vê côn ấy :D
Nhà cụ trồng lựu ạ? Người ta ném đá thì cụ toàn chơi lựu, ai chịu nổi cụ :). Em thấy CamLE và RAV4 không bốc nhưng đâu có giật đùng đùng, đi chắc chắn và êm xe đấy chứ??? Trừ phi cụ vừa di vừa phanh gấp thôi :)

vuBach

Xe buýt
Cái này thì chính xác ạ. nhưng em vẫn chưa với được, hy vọng là sang năm :D
Được gia đình cho tiền mua xe, oai quá cụ nhỉ? Ra đường mặt vênh như cái Thớt, đứng trước đám đông vung tay múa chân, nước bọt bắn tung tóe diễn thuyết về cách kiếm và tiêu tiền, kinh nghiệm thực tế sử dụng xe :D
- Cụ này chắc đợi ai cho tiền như anh em mua RAV4 đây :).
- Đứng trước đám đông mà vung tay, vung chân diễn thuyết được thì cũng là kĩ năng giỏi đấy cụ, lý lẽ cần phải thuyết phục nữa. Em gặp bác RAVA ở ngoài vài lần rồi, công nhận bác ý giỏi. Em cũng đủ trình độ nhận thức được cụ ý nói những gì là đúng hay sai. Chứ cụ thì em e rằng khó :)

tomtep778409

Xe tải
Cái này tin quá cũ rồi cụ à. Thế mà vẫn có người nhập về đấy. Cụ cẩn thận đợi em nó test qua hẵng mua nhé :D
E cũng biết là test lâu rồi, e nhớ còn đc xem clip đoạn test đối đầu trực diện góc nhỏ ---> túi khí bung ra nhưng ng lái lại đập đầu về bên trái phía góc chữ A mà ko đập vào túi khí ---> thế mới kinh , nhưng tìm lại mãi mà chưa thấy ---> kụ nào tìm lại đc cho a e xem với. Nhưng công nhận về hình thức thì e đánh giá là đẹp và hiện đại, ko nghĩ là Toy lại có bước đột phá về thiết kế như vậy :^o

amore

Xe hơi
Thế con này cùng phân khúc giá với PRADO rồi nhỉ?

matiz19

Xe tăng
Suy luận của cụ lằng nhằng thiếu logic. Bằng chứng nào chứng tỏ có sự liện quan giữa ông đi xe và hiểu biết về xe? Cụ đã Nho Xanh lại còn Chầy Cối Cua Gạch. Chả ra thế nào :D
Nhà cụ trồng lựu ạ? Người ta ném đá thì cụ toàn chơi lựu, ai chịu nổi cụ :). Em thấy CamLE và RAV4 không bốc nhưng đâu có giật đùng đùng, đi chắc chắn và êm xe đấy chứ??? Trừ phi cụ vừa di vừa phanh gấp thôi :)
Cụ phải ngồi lên Bim, Mẹc hoặc tối thiểu là Nissan thì cụ mới biết thế nào là Giật đùng đùng :D

hyundaii30

Xe tăng
Đi matiz thì đương nhiên có kinh nghiệm sửa xe với nằm đường hơn người khác rồi. Tất nhiên là chỉ kinh nghiệm sửa matiz còn thời gian đâu mà tìm hiểu cái khác =))
Bác Quả có độ tếu phết nhẩy, e mách cho bac matiz là có cụ hay đầu têu các bài nhiều trang nhất của TOI( trong cái phim gì mà gọi là người gác cổng ấy) rất là kỵ với hội Sorento, dạo này hội bận việc nên bác ấy manh động, làm loạn hết cả otofun. =))

ducletrung

Xe container
Bác Quả có độ tếu phết nhẩy, e mách cho bac matiz là có cụ hay đầu têu các bài nhiều trang nhất của TOI( trong cái phim gì mà gọi là người gác cổng ấy) rất là kỵ với hội Sorento, dạo này hội bận việc nên bác ấy manh động, làm loạn hết cả otofun. =))
Người gác cổng nghe câu đó còn lịch sự chán phải gọi là "Cẩu giữ nhà" :o3:o3

coolpix8700

Xe ngựa
- Cụ này chắc đợi ai cho tiền như anh em mua RAV4 đây!
Có đủ tiền chưa chắc đã mua được!
Bác váo ngó lại chỗ rao bán đi, cái dấu to lắm: Xe đã bán

Mấy cái xe này bây giờ (chưa phải xe rất đắt, đáng công họ thử lách luật) thì chỉ có giá ảo, mua chắc không ai mua, mà bán thì chắc chẳng có bán. Sót 1 vài chiếc nếu không bức xúc về vốn chủ cửa hàng cứ tung giá lên ngất trời ai mua được thì mua. Nhưng ngay có đủ cái đống tiền ngất trời ấy thì người mua cũng nên cẩn thận soi xét thật kỹ về giấy tờ!

Khổ thân các bác ra sức ném đá vào chỗ hư vô!

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Hội nào em cũng chơi tất bác ạ. Thế chắc bác đi vắng ko biết cái thớt em chém chú Xe Đêu vụ độ logo Tuc 2 tháng trước à :))
Các bác phải cảm ơn em mới phải vì em vất vả xây sân chơi cho các bác xả stress còn gì :))

Người gác cổng nghe câu đó còn lịch sự chán :o3:o3
Bác mua lại con Mer c200 cũ chạy mà vào box này ăn nói cũng khệnh ra phết đấy nhỉ? Thay dầu hộp số xe cả chục triệu đã nghĩ lại ân hận ko mua vios chưa :D .
Phải đọc kỹ trước khi chém nhé!:))

Chỉnh sửa cuối:

hyundaii30

Xe tăng
Hội nào em cũng chơi tất bác ạ. Thế chắc bác đi vắng ko biết cái thớt em chém chú Xe Đêu vụ độ logo Tuc 2 tháng trước à :))
Các bác phải cảm ơn em mới phải vì em vất vả xây sân chơi cho các bác xả stress còn gì :))
Kể cũng phải, nhưng mờ dạo hội Hàn mỗi người một mách, không như thời Bac Xế nữa. Thây các cụ xẻ thịt bác Matiz kinh quá, đọc rùng rợn nhất vẫn là cái bác Rava, cái độ đánh đá học ở đâu mà kinh thế, còn bác có vẻ bị Hội So vả nên em thấy cũng mềm mỏng hơn chút. :D. Cụ có cái đường dẫn, e nghiên cứu cái vụ chém bac Xe Điêu cái nào, hay kinh khủng quá lại bị delete ròi.

Luu Lehong

Xe container
Kể cũng phải, nhưng mờ dạo hội Hàn mỗi người một mách, không như thời Bac Xế nữa. Thây các cụ xẻ thịt bác Matiz kinh quá, đọc rùng rợn nhất vẫn là cái bác Rava, cái độ đánh đá học ở đâu mà kinh thế, còn bác có vẻ bị Hội So vả nên em thấy cũng mềm mỏng hơn chút. :D. Cụ có cái đường dẫn, e nghiên cứu cái vụ chém bac Xe Điêu cái nào, hay kinh khủng quá lại bị delete ròi.
Em vẫn thế chứ hội kia em bắt rồi tha bao phen chấp gì! Còn với chú matiz19 thì em thấy bác Rava nói thế còn nhẹ đấy:D
Cái thớt bác hỏi sau mấy chục trang bên kia đại bại vì lý lẽ xác đáng, cứng họng, chã cũng bẽ vì mời bọn em sang nên chả làm gì được, cuối cùng thì xóa cả thớt :))
Có dịp nửa năm trước em lên ctac trên XM Tuyên Quang, hỏi thăm bác để giao lưu chút mà chả ai biết :>

tuancpa

Xe tải
-Bác suy nghĩ đơn giản quá, cứ phải là cuồng Toy thì mới mua à? Mấy cái ông thừa tiền mua cho vợ, bồ hay con gái, 1 bà nào đấy dư dả ko thích đi xe to chỉ thích xe bé nhưng phải ngon và ko đụng hàng, hoặc 1 chú đi mua đem biếu, tặng để nịnh xếp hay quan bà chẳng hạn...mấy đồng chí đấy thì quan tâm đêk gì đến tiền, hàng độc, của hiểm, có khi càng đắt lại càng tốt ấy chứ?:D
He he chuẩn lun

hyundaii30

Xe tăng
Em vẫn thế chứ hội kia em bắt rồi tha bao phen chấp gì! Còn với chú matiz19 thì em thấy bác Rava nói thế còn nhẹ đấy:D
Cái thớt bác hỏi sau mấy chục trang bên kia đại bại vì lý lẽ xác đáng, cứng họng, chã cũng bẽ vì mời bọn em sang nên chả làm gì được, cuối cùng thì xóa cả thớt :))
Có dịp nửa năm trước em lên ctac trên XM Tuyên Quang, hỏi thăm bác để giao lưu chút mà chả ai biết :>
E đâu có làm ở đó, thời dự án xây dựng thôi. lên Tuyên Quang được cái mấy em sinh viên vuốt ve thích lắm. :D. Trên đấy là XM Tân Quang, trước bọn em thi công một số hạng mục ở đó, cũng chẳng liên quan đến đội ngũ CB bây giờ.