giá xe RAV4 Limited 2013 tại VN đây¡!!!!!

vuBach

Xe buýt
-Em chạy con CX-9 rồi, hay phết, cảm giác lái sport, đầm, 10 loa Bose nghe cũng ổn, option nhiều ngang ngửa với HL bản Limited 3.5 AWD nhưng so với HL 2014 thì ko bằng, nhưng em này chỉ chạy đường trường thôi, chạy trong phố thì cồng kềnh và dư công suất, tốn xăng. Về hình thức thì ko đẹp bằng HL, nhất là HL bản mới. Ngày trước, hồi cuối năm 2011, khi giá em này là hơn 1,5 tỷ em đã định khiêng rồi nhưng chả hiểu sao anh Hải lại tăng giá thêm hơn 150 củ nữa thành ra hơn 1,7 tỷ nên em lượn, bản mới nhất bây giờ những 1,81 tỷ thì nhiều xe khác hay hơn. Em ngó doanh số tháng vừa rồi bán có được chẵn 10 cái?
Cụ mà mua CX9 thì đâm đầu vào gối tự tử vì hối hận cho mà xem :)

MitCon

Xe hơi
Đắt quá ! em mà có tiền thì em thích Subaru hơn

ngovinhhang

Xe máy
tầm 1,5 tỷ là em cũng bán accord quất ngay ...1,9 tỷ mắc quá

otohagiang

Xe container
Cũng phải mê cuồng dại mới cưới em này. Rav4 2013 đắt thế nhg doanh số vẫn hơn CX9 cho mà xem
còn lâu vì giá đấy là giá nhập ngoài, hãng nhập sẽ phải khác
chứ TOY nó không ngu để đi theo vết xe đổ của X-TRAIL
còn không hiểu bác nói hối hận là có ý gì, nhưng thực sự là em CX-9 chạy rất ok chứ không phải loại xoàng xĩnh
còn giá xe thì đắt thật

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

otohagiang

Xe container
Sao lại phải hối hận hả kụ.

Con này chạy ok thế nào kụ ơi,
option thì em không nói nữa vì em lái thử 2 lần, mỗi lần hơn tiếng nên không tìm hiểu được nhưng cảm nhận của em là nội y đẹp cùng dàn loa ngon ok
hệ thống treo chắc chắn, đi qua ổ gà không lắc qua lắc lại nhiều
xe bám đường tốt, tay lái chuẩn, vần vô lăng không có cảm giác nhẹ hều hay nặng trịch
hàng ghế thứ 3 kiểu gì vẫn rất ngu, ngồi người lớn = chết, bạn em thì nhà neo người có nhõn 2 vc với 2 đứa con => hàng 3 không dùng đến
AWD nên đi đường xấu không tệ, đương nhiên đi offroad PRADO bóp mũi chết tươi
xe MAZDA có tiếng là cách âm không bằng TOY nhưng CX-9 có cách âm theo em là ngang HIGHLANDER, cũng khá là ok, đương nhiên không đú được với LAND
thiết kế có vẻ thiên về trẻ trung nên mấy lão trung niên sẽ không thích bằng HIGHLANDER
nói chung là chạy ok lắm, không tệ chút nào
xăng cộ thì 14-15l/100km, có đoạn xuống hẳn 12l/100km vì đường đẹp, ăn như thế chưa là gì so với LAND CRUISER
xe MAZDA nói chung cũng lành, so với TOY thì không kém ở khoản bền, còn giữ giá TOY nó bóp cổ :))

vuBach

Xe buýt
còn lâu vì giá đấy là giá nhập ngoài, hãng nhập sẽ phải khác
chứ TOY nó không ngu để đi theo vết xe đổ của X-TRAIL
còn không hiểu bác nói hối hận là có ý gì, nhưng thực sự là em CX-9 chạy rất ok chứ không phải loại xoàng xĩnh
còn giá xe thì đắt thật
Ý e là tính thanh khoản kém và ko giữ giá bằng TOY. Chứ mazda mọi mặt ko hề kém TOY đâu.

otohagiang

Xe container
Ý e là tính thanh khoản kém và ko giữ giá bằng TOY. Chứ mazda mọi mặt ko hề kém TOY đâu.
à, em tưởng bác bảo vận hành kém
chứ thanh khoản với giữ giá em thấy vẫn tốt hơn MER ở VN :))

aston_martin123

Xe tăng
Không nói tới Hàn-Nhật nhưng em nói toẹt ra bỏ hơn $90k mua con này thì phải là mê cuồng mê dại Toy (RAV4) hoặc thích chơi trội nhất thời =))

Tiền này có nhiều lựa chọn khác hợp lý hơn nhiều. Mặc dù xe ngon thật nhưng giá cũng nên để vừa vừa phải phải thôi.

Salon này muốn đánh bóng tên tuổi nên thế, nhập về thật sớm và để giá thật cao.

Lại làm em nhớ tới đợ Camry 2013 mới ra, mấy con nhập đầu tiên về VN giá cao hơn cả đỉnh Phan-xi-păng nhưng vẫn có người thích chinh phục!
Cụ chưa biết vụ yaris đời mới à? fan cuồng của toy đấy!

trongkhanh09

Xe tăng
em chả nói các hãng khác làm gì cho xa... với giá đấy em làm xừ nó 1 em Toy highlander cho ngon. rộng rãi thoáng mát mà trông nuột hơn :D

Chả hiểu 1 tỷ 93 thì có ông nào thừa tiền lao vào mua không nhỉ

otohagiang

Xe container
em chả nói các hãng khác làm gì cho xa... với giá đấy em làm xừ nó 1 em Toy highlander cho ngon. rộng rãi thoáng mát mà trông nuột hơn :D

Chả hiểu 1 tỷ 93 thì có ông nào thừa tiền lao vào mua không nhỉ
giá đó mua được PRADO mới rồi bác ạ
mua xe đấy giá 1,93 tỉ = điên =))

X-trails

Xe cút kít
option thì em không nói nữa vì em lái thử 2 lần, mỗi lần hơn tiếng nên không tìm hiểu được nhưng cảm nhận của em là nội y đẹp cùng dàn loa ngon ok
hệ thống treo chắc chắn, đi qua ổ gà không lắc qua lắc lại nhiều
xe bám đường tốt, tay lái chuẩn, vần vô lăng không có cảm giác nhẹ hều hay nặng trịch
hàng ghế thứ 3 kiểu gì vẫn rất ngu, ngồi người lớn = chết, bạn em thì nhà neo người có nhõn 2 vc với 2 đứa con => hàng 3 không dùng đến
AWD nên đi đường xấu không tệ, đương nhiên đi offroad PRADO bóp mũi chết tươi
xe MAZDA có tiếng là cách âm không bằng TOY nhưng CX-9 có cách âm theo em là ngang HIGHLANDER, cũng khá là ok, đương nhiên không đú được với LAND
thiết kế có vẻ thiên về trẻ trung nên mấy lão trung niên sẽ không thích bằng HIGHLANDER
nói chung là chạy ok lắm, không tệ chút nào
xăng cộ thì 14-15l/100km, có đoạn xuống hẳn 12l/100km vì đường đẹp, ăn như thế chưa là gì so với LAND CRUISER
xe MAZDA nói chung cũng lành, so với TOY thì không kém ở khoản bền, còn giữ giá TOY nó bóp cổ :))
Tất cả các thông số kụ so đều thua high lander chứ chưa nói đến prado kụ nhỉ, mà tầm xiền CX9 có quá nhiều iem đạt theo tiêu chí của kụ đới, hehe

RAVA

Xe ba gác
Cụ chưa biết vụ yaris đời mới à? fan cuồng của toy đấy!
-Bác suy nghĩ đơn giản quá, cứ phải là cuồng Toy thì mới mua à? Mấy cái ông thừa tiền mua cho vợ, bồ hay con gái, 1 bà nào đấy dư dả ko thích đi xe to chỉ thích xe bé nhưng phải ngon và ko đụng hàng, hoặc 1 chú đi mua đem biếu, tặng để nịnh xếp hay quan bà chẳng hạn...mấy đồng chí đấy thì quan tâm đêk gì đến tiền, hàng độc, của hiểm, có khi càng đắt lại càng tốt ấy chứ?:D

otohagiang

Xe container
Tất cả các thông số kụ so đều thua high lander chứ chưa nói đến prado kụ nhỉ, mà tầm xiền CX9 có quá nhiều iem đạt theo tiêu chí của kụ đới, hehe
thua ở giữ giá và thương hiệu,chấm hết
cảm giác lái chưa chắc HIGH ăn được CX-9
ăn xăng thì hơn vì 1 thằng 3.7, 1 thằng 3.5, CX-9 bốc hơn HIGH
còn đây là đánh giá của Tây
bài em có nói vận hành nó thua đâu
[YOUTUBE]KQQ5Ten70A4[/YOUTUBE]

matiz19

Xe tăng
-Bác suy nghĩ đơn giản quá, cứ phải là cuồng Toy thì mới mua à? Mấy cái ông thừa tiền mua cho vợ, bồ hay con gái, 1 bà nào đấy dư dả ko thích đi xe to chỉ thích xe bé nhưng phải ngon và ko đụng hàng, hoặc 1 chú đi mua đem biếu, tặng để nịnh xếp hay quan bà chẳng hạn...mấy đồng chí đấy thì quan tâm đêk gì đến tiền, hàng độc, của hiểm, có khi càng đắt lại càng tốt ấy chứ?:D
Mấy cái này không đến lượt Toy cụ nhé, rõ ràng là cuồng :D

X-trails

Xe cút kít
TOY đang áp dụng triệt để bối cảnh săm soi nhà giàu ở mềnh. Có rất nhiều ông chủ, DN, quan chức NN thừa xiền để mua Mec, Bi, Audi tuy nhiên cuối cùng vẫn chọn TOY mặc dù nghiến răng bị chém chỉ vì k muốn bị săm soi nhà giầu. Tỷ lệ này đóng góp thị phần đáng kể cho TOY.

Street_Drift

[Tịch thu bằng lái]
Rav4 mới đẹp quá mà ko hiểu sao giá đắt thế nhỉ. Mazda CX5 cũng nhập, giá bên Mỹ ngang ngang Rav4 mà về Việt Nam cũng đâu đắt thế này, gần 2 tỏi xếp trên cả GLK 300 với VW Tiguan nhập 8-|. Option kể cả full phè phè phè đi nữa mà giá vẫn trên 2 thằng kia thì dã man thật .