Gía xe Jolie

hung303

Xe điện
Tran Thanh nói:
17k là đã có VAT chưa bác, cộng thêm chi phí khác thì tổng thiệt hại là bao nhiêu??
Bác phải hỏi thêm là MB, SS hay limited nũa

namle

Xe đạp
17000$ đã có VAT, giá này là SS.

Tran Thanh

Xe đạp
Chúc mừng bác đã cưới được vợ, các anh em khác cũng đang làm việc với Mít nhưng chắc không được giá thế này rồi !

JetMatiz

Xe buýt
Ơ các bác ơi, em tưởng là chỉ có < 19.000 $ cả VAT chứ.
Bài viết trước các bác toàn bảo thế!!!

namle

Xe đạp
Mới quyết định cưới 1 em, sáng thứ 2 đi coi xe và đặt coc.

jawa350

Xe đạp
Các bác lưu ý. Nếu bác Phương Nam mua lại từ nhân viên của VNStar thì bác không được đứng tên trên đang ký xe. Xe phải đứng tên của nhân viên VNStar trong thời gian 1 năm sau đó mới sang tên lai.

Bác Phương Nam confirm lại cho anh em chi tiết này.

namle

Xe đạp
Chính xác là như vậy, nhưng mình có cách giải quyết rồi, dù sao cũng rẻ hơn giá chính thức nhiều.

phuongnam

Xe tải
namle nói:
Chính xác là như vậy, nhưng mình có cách giải quyết rồi, dù sao cũng rẻ hơn giá chính thức nhiều.
Có khả năng ngày mai đi coi và đặt cọc luôn bác ạ
Bác nào ở SG máu chơi SS nữa kg?17k,choáng quá các bác nhỉ:D

minhninh

Xe tải
phuongnam nói:
em ở Quy Nhơn, bác tính giúp 1 năm sau này sang tên em thì tốn them bao nhiêu nữa vậy bác

phuongnam

Xe tải
jawa350 nói:
Các bác lưu ý. Nếu bác Phương Nam mua lại từ nhân viên của VNStar thì bác không được đứng tên trên đang ký xe. Xe phải đứng tên của nhân viên VNStar trong thời gian 1 năm sau đó mới sang tên lai.

Bác Phương Nam confirm lại cho anh em chi tiết này.
Chính xác các bác ạ
Theo phân tích của em và mấy chú nhân viên MÍT(ý kiến của chúng nó là chính em chỉ phụ hoạ thôi :P)thì lý do khiến MÍT bán giá rẻ cho nv là vì MÍT đang cần giải quyết lượng hàng tồn khá lớn nhưng có lẽ SS chỉ xuống tới mức độ 19k thôi,rất khó có khả năng xuống nữa,thời điểm này mà ĐẠI HẠ GIÁ SS ngang với tự sát nên MÍT sẽ thúc đẩy doanh số bằng cách bán rẻ cho nv với giá 16k5 nhưng bắt nv đứng tên trong 1 năm mới được sang tên,thật ra MÍT biết thừa nv sẽ tuồn ra ngoài thị trường với giá cao hơn 1 chút chứ làm quái gì có chú nào lương tháng vài triệu mà đi xe hơi nhưng MÍT cứ làm ra vẻ như vậy ấy mà,kg cần tới 1 năm,các bác đi vài tháng thích thì có thể sang tên được rồi
Ngoài ra nv nhà máy còn được mua GALA và GRANDIS giá rẻ hơn thị trường khoảng 2,3k nữa,bác nào thích thì lại chiến đấu tiếp nhé

phuongnam

Xe tải
minhninh nói:
em ở Quy Nhơn, bác tính giúp 1 năm sau này sang tên em thì tốn them bao nhiêu nữa vậy bác
Khoảng 5,6 triệu gì đó bác ạ

namle

Xe đạp
phuongnam nói:
Có thay đổi gì thì alô cho mình Vinh nhé! Cảm ơn nhiều.

dankt

Xe máy
Các bác định mua xe lưu ý. Giá xe trong đợt khuyến mại này chỉ có giá trị đến 31/12/2006 thôi. Sau ngày này lại giảm nữa. Bây giờ làm gì có chuyện tăng. Mit còn tốn nhiều lắm. Các hãng còn đang nghe ngóng để đưa ra chính sách giảm giá sao cho đỡ sốc. Các bác cứ bình tĩnh chờ nếu không muốn mất mỗi ngày 1 tr.:D :D

phuongnam

Xe tải
OK bác:P ,trưa mai em đt bác
Bác pm cho em lại số đt,em quên mất kg lưu rùi

namle

Xe đạp
0989.078748 - 0982.078748

anhemvietnam

Xe tải
dankt nói:
Các bác định mua xe lưu ý. Giá xe trong đợt khuyến mại này chỉ có giá trị đến 31/12/2006 thôi. Sau ngày này lại giảm nữa. Bây giờ làm gì có chuyện tăng. Mit còn tốn nhiều lắm. Các hãng còn đang nghe ngóng để đưa ra chính sách giảm giá sao cho đỡ sốc. Các bác cứ bình tĩnh chờ nếu không muốn mất mỗi ngày 1 tr.:D :D
Em e là thực tế sẽ không như bác tiên liệu đâu, mà Mit sẽ giữ giá và làm theo hướng mà bác Phương Nam đã nói. Mits mà tiếp tục hạ giá Jolie xuống nữa chẳng khác gì hạ thấp thương hiệu mình xuống , làm như thế những loại xe khác hoặc xe đời sau của Mits sẽ khó tiêu thụ.

@ Bác PN : sao bác không đăng ký làm saler của Mits để ăn hoa hồng luôn bác à? Em thấy bác có tay bán hàng thật , thật đấy. :)) :)) :))

phuongnam

Xe tải
Em giúp các bác thôi,giới thiệu cho hai bên thi đấu trực tiếp với nhau,ngày mai nếu thương vụ mua bán hoàn tất bác NAMLE dẫn anh em đi nhậu 1 trận hoành tráng là ok rùi:P
Tinh thần OF của em là:Vô tư,kg vụ lợi,vui là chính,giúp các bác hết mình trong khả năng của em:P

NoWD

Xe Cứu Trợ
Sáng nay khi bác PN gọi cho em thì quả thật em rất vui vì tinh thần giúp nhau của anh em trên OF, thật đấy :) (@HT).
Do vậy sau khi em hoàn tất vụ đàm phán về giá xe SS này, giá 100% dưới 19K (em cần confirm đầy đủ có con dấu & chữ ký, rồi fax đến VP em) em sẽ post đầy đủ lên đây để tất cả anh em có nhu cầu cùng đi mua!

Xin các bác cho em 1 vài ngày!

dankt

Xe máy
anhemvietnam nói:
Em e là thực tế sẽ không như bác tiên liệu đâu, mà Mit sẽ giữ giá và làm theo hướng mà bác Phương Nam đã nói. Mits mà tiếp tục hạ giá Jolie xuống nữa chẳng khác gì hạ thấp thương hiệu mình xuống , làm như thế những loại xe khác hoặc xe đời sau của Mits sẽ khó tiêu thụ.

Bác cứ chờ xem, Chỉ mới có FORD và Mekong giảm mà Mit đã như vậy rồi, các hãng khác đang nghe ngóng. Nếu khi các hãng khác kể cả Toy giảm thì MIT còn giữ giá được không khi mà tồn nhiều như vậy. Mit chiếm bao nhiêu thị phần ở VN và đứng thứ mấy trong số các mác xe được ưa chuộng.

anhemvietnam

Xe tải
dankt nói:
Bác cứ chờ xem, Chỉ mới có FORD và Mekong giảm mà Mit đã như vậy rồi, các hãng khác đang nghe ngóng. Nếu khi các hãng khác kể cả Toy giảm thì MIT còn giữ giá được không khi mà tồn nhiều như vậy. Mit chiếm bao nhiêu thị phần ở VN và đứng thứ mấy trong số các mác xe được ưa chuộng.
Bác không bảo chờ em cũng chờ , có chết thằng Tây nào đâu mà không chờ nhỉ? :D
em chỉ phân tích theo khía cạnh của người quản lý xây dựng cái thương hiệu cho mình thôi.
Hãng nào ma chả có chuyện bán xe cho nhân viên với giá ưu đãi mà sao Mits chơi rầm rộ thế , bác không tháy lạ à? :D