[Funland] Già rồi mà còn xem phim teen

nemesian

Xe buýt
Nghe bầu là có phần mềm gì Fake được IP Internet sang Italia. Bên đó đang free trang xem filM trực tuyến hay lắm ạ

RealMen9999

Xe tải
Giải trí đâu tính tuổi hả bác. Nhiều ông 6x 7x tuổi còn thích xem Tom Jerry kìa...

Dangthuyduong2906

Xe đạp
Nhân dịp nghỉ dịch cụ mợ cày thêm bộ: hạ cánh nơi anh, tam sinh tam thế chẩm thượng thư cho hợp trend
E cày hạ cánh nơi anh chắc phải 10 lần rồi, chỉ vì Hyun Bin. Mặc dù bt e cũng ko phải cuồng Hàn xẻng, cơ mà xem cuốn thật :))

vieteuro

Xe container
Hướng dẫn em cách làm với, em hơi âm lịch khoản này
Gửi cụ

XinhlungLinh

Xe hơi
Nhân dịp nghỉ dịch cụ mợ cày thêm bộ: hạ cánh nơi anh, tam sinh tam thế chẩm thượng thư cho hợp trend
Hạ cánh nơi anh có hay ko ạ mợ?
Em đang định xem bộ này thấy review nhiều mà tại lâu nay em thấy phim tâm lý tình cảm Hàn nhàm quá nên chưa có quyết tâm xem. Mợ xem chưa ạ?

Getzcoi

Xe tăng
Thế cụ dùng chị goog hoặc yotubi đánh tên film thôi chọn cái xem fun cả tập thiếu gì cách đâu
Không có app thì cụ xem trên web vtv đây cụ

Gửi cụ
Em cảm ơn các cụ đã hướng dẫn em. Tối qua em lọ mọ cuối cùng cũng làm được rồi ạ. Cày 1 lúc 3 tập rồi đi ngủ. Sáng nay 6h dậy đi làm. Ngon :D

P/s: chiều qua em cày 1 lúc trọn vẹn 4 tập phìm " Matxocova mùa thay lá". Khuyến khích cụ mợ nào thích type phim trầm lắng, lãng mạn... nên xem phim này. Với em thì phim nhiều cảm xúc, hình ảnh đẹp, diễn viên đẹp,

sonca14

[Tịch thu bằng lái]
Em 4 xọi vẫn xem mèo orgy cùng mấy công chúa ở nhà.

XinhlungLinh

Xe hơi
Em cảm ơn các cụ đã hướng dẫn em. Tối qua em lọ mọ cuối cùng cũng làm được rồi ạ. Cày 1 lúc 3 tập rồi đi ngủ. Sáng nay 6h dậy đi làm. Ngon :D

P/s: chiều qua em cày 1 lúc trọn vẹn 4 tập phìm " Matxocova mùa thay lá". Khuyến khích cụ mợ nào thích type phim trầm lắng, lãng mạn... nên xem phim này. Với em thì phim nhiều cảm xúc, hình ảnh đẹp, diễn viên đẹp,
"Matxcova mùa thay lá" em cũng xem lâu lâu r, hay phết căn bản toàn diễn viên đẹp, bối cảnh cũng đẹp nữa. Gì chứ phim nào có cặp HĐ-HD là em phải xem ngay. Tiếc là phim này cặp ý ko thành.
Em giới thiệu cho mợ 1 bộ ngắn nữa: " Xin chào, người lạ ơi! ". Phim này cũng kiểu type như mợ thích đó ạ. Diễn viên trẻ đẹp, bối cảnh thì rất đẹp.

Getzcoi

Xe tăng
"Matxcova mùa thay lá" em cũng xem lâu lâu r, hay phết căn bản toàn diễn viên đẹp, bối cảnh cũng đẹp nữa. Gì chứ phim nào có cặp HĐ-HD là em phải xem ngay. Tiếc là phim này cặp ý ko thành.
Em giới thiệu cho mợ 1 bộ ngắn nữa: " Xin chào, người lạ ơi! ". Phim này cũng kiểu type như mợ thích đó ạ. Diễn viên trẻ đẹp, bối cảnh thì rất đẹp.
Ui, có người thích phim đó giống em, thích cả cặp HĐ-HD giống em nữa, hihi.

Chính vì thích cặp DV í mà đang xem ''Hoa hồng trên ngực trái'' em lần đến phim kia, ai ngờ cũng cuốn hút quá. Có đoạn xúc động ngậm ngùi thật.

Cảm ơn mợ nhé. Đợt này em sẽ xem hết các phim hot hit. Cơ mà xem xong khéo lại đơ đơ theo cảm xúc trong phim :D

XinhlungLinh

Xe hơi
Ui, có người thích phim đó giống em, thích cả cặp HĐ-HD giống em nữa, hihi.

Chính vì thích cặp DV í mà đang xem ''Hoa hồng trên ngực trái'' em lần đến phim kia, ai ngờ cũng cuốn hút quá. Có đoạn xúc động ngậm ngùi thật.

Cảm ơn mợ nhé. Đợt này em sẽ xem hết các phim hot hit. Cơ mà xem xong khéo lại đơ đơ theo cảm xúc trong phim :D
Hii em mê cặp HĐ-HD lắm, từ hồi mà có Cầu vồng tình yêu ấy ạ. Phải công nhận tại cặp ý diễn thật mợ nhỉ. Nhất là "Hoa hồng trên ngực trái", mợ đã cày đến đoạn Khuê nói chia tay với Bảo chưa ạ, ôi em xem đoạn ý mà đứng tim luôn ấy, cảm xúc thật đến chạm luôn vào tim khán giả. Em là xem phim nào xong em cũng bị đơ đơ ý hiii. Kiểu em hay mơ mộng nên bị thế 8->8->

Getzcoi

Xe tăng
Hii em mê cặp HĐ-HD lắm, từ hồi mà có Cầu vồng tình yêu ấy ạ. Phải công nhận tại cặp ý diễn thật mợ nhỉ. Nhất là "Hoa hồng trên ngực trái", mợ đã cày đến đoạn Khuê nói chia tay với Bảo chưa ạ, ôi em xem đoạn ý mà đứng tim luôn ấy, cảm xúc thật đến chạm luôn vào tim khán giả. Em là xem phim nào xong em cũng bị đơ đơ ý hiii. Kiểu em hay mơ mộng nên bị thế 8->8->
Ui ui mợ đừng kể nội dung nhé, em mới xem được 1/3 thôi, hihi
Em thích cách đóng giản dị, chân thật của HD, giọng nói tưng tửng nhưng đầy cuốn hút của HĐ, còn ngoại hình 2 dv này thì khỏi phải khen rồi, nhất là HĐ,
Ngày xưa em xem phim tâm lý hay bị cảm xúc chi phối nên hay khóc lóc, sụt sùi nên em tránh xem và cũng ít thời gian nên ko theo dõi thường xuyên được. Bây giờ em già rồi nên tự cho mình sụt sùi tý ko sao hihi

15cm45p

Xe điện
Mấy tuần nghỉ NCOVID. Lân la FPT Play và thấy bộ phim Lê Hấp Đường Phèn, nội dung cũng không có gì đặc biệt. Nhưng ấn tượng với diễn viên Ngô Thiến thế là xem, hóng từng ngày.
P.s: Các anh có vậy không? em 4 sọi rồi
Em tuyền xem US UK và JAV lẫn đóng phim :))

Dangthuyduong2906

Xe đạp
Em đang định xem bộ này thấy review nhiều mà tại lâu nay em thấy phim tâm lý tình cảm Hàn nhàm quá nên chưa có quyết tâm xem. Mợ xem chưa ạ?
Xem ngay đi Mợ ơi ko hối hận luôn, lần đầu xem cuốn quá e cày 8 tập/ngày. Hyun Bin đóng phim này chất lừ luôn, béo tốt hơn xưa nên nhìn ngon zai lắm ạ =)))

Matnautq

Xe tải
Mợ xem l
Mợ xem luôn đi. Phim Hàn em cũng lâu lắm mới xem lại. Bộ này vừa hài hước vừa cảm động, lại cả hồi hộp gay cấn. Huyn Bin diễn tuyệt vời

XinhlungLinh

Xe hơi
Ui ui mợ đừng kể nội dung nhé, em mới xem được 1/3 thôi, hihi
Em thích cách đóng giản dị, chân thật của HD, giọng nói tưng tửng nhưng đầy cuốn hút của HĐ, còn ngoại hình 2 dv này thì khỏi phải khen rồi, nhất là HĐ,
Ngày xưa em xem phim tâm lý hay bị cảm xúc chi phối nên hay khóc lóc, sụt sùi nên em tránh xem và cũng ít thời gian nên ko theo dõi thường xuyên được. Bây giờ em già rồi nên tự cho mình sụt sùi tý ko sao hihi
Hii em ko kể, em tưởng mợ cày xong HHTNT rồi mới sáng Matxcova. Công nhận HD mà còn hơn cả tuổi HĐ đấy mà nhìn vẫn hợp thế. Hiii. Mợ cứ xem đi nhá. Nay em bắt đầu cày "Hạ cánh nơi anh", hqua thấy mấy mợ gth mà em xem luôn thấy cuốn quá mợ ạ. Hic.

XinhlungLinh

Xe hơi
Xem ngay đi Mợ ơi ko hối hận luôn, lần đầu xem cuốn quá e cày 8 tập/ngày. Hyun Bin đóng phim này chất lừ luôn, béo tốt hơn xưa nên nhìn ngon zai lắm ạ =)))
Cám ơn mợ nhé. Đêm qua em xem 1 tập mà thấy hay ngay từ những tình tiết đầu ý, mà đến bối cảnh khu quân sự em sững lại luôn thấy như "Hậu duệ mặt trời", vậy mà xem gay cấn hơn HDMT nhiều ý. Hyun Bin thì em miễn bàn trong mọi hoàn cảnh. Tập đầu đoạn tìm thấy Se Ri lúc bỏ chạy ý mợ nhỉ, trời ơi nam thần! :((:((

XinhlungLinh

Xe hơi
Mợ xem l

Mợ xem luôn đi. Phim Hàn em cũng lâu lắm mới xem lại. Bộ này vừa hài hước vừa cảm động, lại cả hồi hộp gay cấn. Huyn Bin diễn tuyệt vời
Vâng em cám ơn mợ ạ. Em đang cày rồi mợ ạ. Mà sao em thấy nó ít tập thế nhỉ em thấy có mỗi 16 tập huu. Em cũng lâu lắm mới xem lại phim Hàn từ đợt "Hậu duệ mặt trời" mà hqua xem thấy quá ổn mợ ạ.