Giá chung cư Hacinco Lê Văn Lương-Hoàng Đạo Thúy!

venus+

Đi bộ
giá rổ khu này như nào cccm nhỉ

tom_tep1

Xe buýt
Sale có nhiều loại sale, cò cũng có nhiều loại cò, không phải ai cũng như nhau đâu cụ ạ, em thấy nhiều cụ giờ cầnmua nhà, bán nhà, ra rả, ko trung gian, miễn môi giới, nhưng chả tìm đc khách, om cho 2-3 năm, bị mất giá rồi cuối cùng lại nhờ môi giới, rồi lại đẩy giá lên, đòi giá cao, người mua thì lại muốn giá thấp. Em làm việc bao giờ cũng đưa chủ nhà gặp khách trực tiếp, thương lượng với nhau, rõ ràng rành mạch, có khó khăn thì e làm người phân tích, tư vấn, chứ chẳng tâng bốc, lòe người mua bao giờ, cũng chẳng nói xấu, ép giá người bán.
Hôm qua em đưa khách đi xem nhà, cùng khu đó có 2-3 nhà bán, trước e có dò hỏi qua các nhà ấy thì chỉ có 1 nhà đồng ý qua môi giới, phí hoa hồng rõ ràng, còn các nhà kia thấy e giới thiệu là môi giới liền bĩu môi, ì ôi không thèm tiếp, không chịu mất phí, hoặc rình rình cắt cầu, tự bảo, nhà đẹp, giá tốt ko cần đến cò kiếc gì, vậy mà thấy em dẫn nhiều khách đến liền rình rình ngồi ngoài cửa, giật khách, nói xấu nhà kia, dễn đến nhà mình, rất nhiều lần như vậy rồi, e cũng chẳng buồn nói, các bác cũng chẳng phải trẻ trung gì, cũng phải 60-70 vậy mà làm vậy, mất niềm tin của lớp trẻ quá, mỗi lần e dẫn khách vào là bày thiên la địa võng, đón trước rào sau, thấy e lơ là cái là chạy ra kéo khách, chào mời, giành giật liền, làm em bất giác nghĩ tới cảnh trước đây từng bán dự án quá, chỉ chăm chăm lo mất khách, haiz
E muốn mua căn hộ thuộc tòa nhà 71 nguyễn chí thanh, cụ có kon ? Căn 93m2 nhé, ban công nhìn ra hồ ngọc khánh ý, e cần mua gấp, có cụ ới cho e nhé

hoangviet123

Xe hơi
Đi qua trung văn tí có mullberry, nhung bạn này đắt phết, giá dv cũng cao 11k

hoangviet123

Xe hơi

choluoi

Xe hơi
Hacinco Lê Văn Lương sở hữu thế nào các cụ ơi? Sổ đỏ lâu dài hay 50 năm ạ? Cụ sales nào có giá chuẩn báo em ạ, em cần căn 3pn mặt Lê văn Lương. Tks