Giá chính thức dự án Imperia Sky Garden - Minh Khai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Jealous guy

Xe máy
Lấy đâu ra park đắt hơn 7-10 giá thế ạ? tầm 3 giá thôi, park 80m ~3m mà.

Bobean1607

Xe hơi
Em cũng thấy với cái giá này thì ko có gì hot, người có nhu cầu thì sẽ mua luôn Times cũ giá xấp xỉ hoặc cố 1 chút mua Park có nhà ở luôn. Ưu thế duy nhất của dự án này so với Times bên đường chỉ là nhà mới hơn và đỡ đông
Cụ nói đúng vãi. Vì ưu điểm nhà mới nên chỉ những căn thiết kế đẹp, hướng, tầng đẹp bán hết luôn. Các căn còn tồn đến giờ dự là tồn cho đến lúc nhận nhà và có chính sách tốt hơn bây giờ may ra bay được. Vì nếu căn xấu thì thà thêm tiền mua căn xấu bên Times có nhà ở luôn.

Konakawa

Xe buýt
Cụ nói đúng vãi. Vì ưu điểm nhà mới nên chỉ những căn thiết kế đẹp, hướng, tầng đẹp bán hết luôn. Các căn còn tồn đến giờ dự là tồn cho đến lúc nhận nhà và có chính sách tốt hơn bây giờ may ra bay được. Vì nếu căn xấu thì thà thêm tiền mua căn xấu bên Times có nhà ở luôn.
Trừ đi khoảng hơn trăm căn cọc từ năm ngoái. Da đã bán dc bao nhiêu đâu. Tháng này cđt xua quân đi đuổi ruồi hết r. Chắc phải đợi tháng sau. Thực ra dự án này rất kén khách. 1. Thích gần times chứ ko thích vào times luôn
2. Yêu thiết kế đẹp nhưng bỏ qua hết phốt cđt
3. Chỉ quan tâm hướng nhà ko quan trọng phong thủy cả tòa nhà.
4. Đi xe máy ko đi ô tô vì da bị thiếu chỗ để ô tô. Cụ nào đã mua nhận nhà đk chỗ ô tô luôn ạ

Chỉnh sửa cuối:

Konakawa

Xe buýt
E thổ địa ở khu minh khai này. Có những chuyện gọi là trong chăn mới biết. Ở rồi mới hay. Các cụ thực sự có quan tâm ô nhiễm tiếng ồn, không khí ảnh hưởng đến dự án có thể tham khảo. Ô nhiễm khí thải từ nhà máy dệt đông xuân minh khai, Với khí hậu gió đông nam thổi thẳng vào dự án qua cái khe hút gió khổng lồ quay ra đường. T1, T5 ngay gần nhưng ko dính vì ngược gió. Đài Hà Nội vtv, làm phóng sự 2018 rồi.

http://hanoitv.vn/bai-xe-khong-phep-giua-khu-dan-cu-v86072.html

https://vtv.vn/trong-nuoc/nha-may-xa-khoi-gay-anh-huong-giua-thu-do-20180406093227936.htm

Chỉnh sửa cuối:

diaocvanphu

Xe máy
Website
vanphu-invest.com
Nói thật thì cái này khó lường trước được vì đọc cái hợp đồng mua bán trong mục thiết bị nó liệt kê danh sách thiết bị nhà tắm, vệ sinh, khóa cửa, chuông hình....nhưng nó thòng thêm cái câu "hoặc tương đương" em thấy mơ hồ, em có hỏi tương đương là tương đương cái gì? tiền hay chất lượng? Sao không chốt mẹ luôn chủng loại trong hợp đồng đi thì nó trả lời có thể đến lúc đó hết model đó thì nó thay tương đương :)) Toshiba nghe đoạn này thấy cú phết.
nó đi từ luật ra cụ ạ nên người mua cũng chịu thôi. Dự toán công trình cũng toàn tương đương mà :D

Đào Tử Thi

Xe container
Cụ đang nói Times City hay thằng nào bị ảnh hưởng?
E thổ địa ở khu minh khai này. Có những chuyện gọi là trong chăn mới biết. Ở rồi mới hay. Các cụ thực sự có quan tâm ô nhiễm tiếng ồn, không khí ảnh hưởng đến dự án có thể tham khảo. Ô nhiễm khí thải từ nhà máy dệt đông xuân minh khai, Với khí hậu gió đông nam thổi thẳng vào dự án qua cái khe hút gió khổng lồ quay ra đường. T1, T5 ngay gần nhưng ko dính vì ngược gió. Đài Hà Nội vtv, làm phóng sự 2018 rồi.

http://hanoitv.vn/bai-xe-khong-phep-giua-khu-dan-cu-v86072.html

https://vtv.vn/trong-nuoc/nha-may-xa-khoi-gay-anh-huong-giua-thu-do-20180406093227936.htm

Đào Tử Thi

Xe container
Trừ đi khoảng hơn trăm căn cọc từ năm ngoái. Da đã bán dc bao nhiêu đâu. Tháng này cđt xua quân đi đuổi ruồi hết r. Chắc phải đợi tháng sau. Thực ra dự án này rất kén khách. 1. Thích gần times chứ ko thích vào times luôn
2. Yêu thiết kế đẹp nhưng bỏ qua hết phốt cđt
3. Chỉ quan tâm hướng nhà ko quan trọng phong thủy cả tòa nhà.
4. Đi xe máy ko đi ô tô vì da bị thiếu chỗ để ô tô. Cụ nào đã mua nhận nhà đk chỗ ô tô luôn ạ
Cụ ném mấy viên gạch làm em hãi quá, vậy chứ cụ chứng minh cho từng hạng mục cụ liệt kê trên thông não em cái.

bibi_1234

Xe tải
Khi họ có đủ 2.5-3-4 tỷ mua nhà là họ có tiêu chí riêng, sao các cụ cứ so khu này với khu kia mà ko nghĩ là họ cân nhắc chán rồi à. Em thì lại chẳng chọn cả times và imperia
e biết thừa. cụ xúc goldseason đúng ko. max bing trong tầm giá :D
cuối năm nay tàu điện trên cao thông tuyến con goldseason này ngay cạnh .khả năng x1.5 giá cao lắm. đc cái có khuân viên công viên ở tầng 1 đẹp nhất mạn nguyễn tuân; nguyễn trãi

Bobean1607

Xe hơi
e biết thừa. cụ xúc goldseason đúng ko. max bing trong tầm giá :D
cuối năm nay tàu điện trên cao thông tuyến con goldseason này ngay cạnh .khả năng x1.5 giá cao lắm. đc cái có khuân viên công viên ở tầng 1 đẹp nhất mạn nguyễn tuân; nguyễn trãi
Gold Season mua đợt đầu lỗ nặng. Mua đợt sau chiết khâu 12% là hợp lý. E cá với cụ giá ko thể lên đc 1.5. Tàu điện chẳng tác động gì đến giá chung cư đó luôn.

thangphamvfl

Xe đạp
cụ Đào Tử Thi chủ nhật lên tham dự mở bán trên khách sạn Melia đi ạ,cụ là cư dân vip nhất định phải tham dự,

Mr Thao

Xe tải
Website
www.viethomedecor.vn
khi nào bàn giao vây các cụ các mợ

thangphamvfl

Xe đạp
Ơ em thì vip nỗi gì cụ? Em có thấy đứa nào mời em đâu?
Cụ tranh thủ lên tham dự đi ạ,các cụ chưa mua hay đang tìm hiểu cũng nên lên tham dự để có thông tin chính xác.
Cụ Đào Tử Thi đã mua rồi cũng cứ lên đi ạ,em thấy trong thớt này cụ là người mua tin tưởng dự án nhất đấy ạ, bạn sale nào tư vấn hoặc là cũng rất giỏi hoặc là cũng rất may mắn đấy ạ,
Chúc các cụ ngày cuối tuần vui vẻ,

Konakawa

Xe buýt
Cụ ném mấy viên gạch làm em hãi quá, vậy chứ cụ chứng minh cho từng hạng mục cụ liệt kê trên thông não em cái.
Em ví dụ 1 cái thôi ạ
Hình thức sử dụng đất: Thuê đất, trả tiền thuê đất hàng năm, thời hạn thuê đất tư ngày ký quyêt định đến hết ngày 17 tháng 11 năm 2066(ngày hết hạn thực hiện dự án theo quyêt định Chủ trương đầu tư sô 6238/QĐ/UBND của UBND thành phố. Cái tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đấy là nhiều tỷ/năm đấy ạ. Và nó sẽ dc chia ra trên đầu dân ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng