Giá chính thức dự án Imperia Sky Garden - Minh Khai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bobean1607

Xe hơi
Em nó nude hết chưa cụ? Khổ mưa gió thế này mà cứ dập dình áo sống thương ghê cơ.
Dừng hết rồi, công nhân giải tán hết rồi, có mỗi thằng chắc được thuê 100k/ngày để điều khiển cái cẩu quay quay vờ như công trình vẫn đang thi công. Đấy là em nói cái dự án ở Lê Văn Lương nhiều năm trước. Còn Imperia thì em khẳng định tháng 9 cất nóc các cụ nhé. Chủ nhật các cụ qua nhà mẫu bốc thăm hoặc được căn nữa, hoặc được chuyến du lịch rất to ạ.

Đào Tử Thi

Xe container
Dừng hết rồi, công nhân giải tán hết rồi, có mỗi thằng chắc được thuê 100k/ngày để điều khiển cái cẩu quay quay vờ như công trình vẫn đang thi công. Đấy là em nói cái dự án ở Lê Văn Lương nhiều năm trước. Còn Imperia thì em khẳng định tháng 9 cất nóc các cụ nhé. Chủ nhật các cụ qua nhà mẫu bốc thăm hoặc được căn nữa, hoặc được chuyến du lịch rất to ạ.
Vậy là sắp phải xuống cục tiền nữa rồi :D

Đào Tử Thi

Xe container
Em mua nhiều nhà dự án rồi, mua sớm thường thiệt thòi, cái được lớn nhất là hàng nhiều, dễ chọn được căn ưng ý và vừa tầm tiền, còn nếu có tiền mặt thì cứ cuối kỳ sẽ có hội cắt lỗ, tuy nhiên căn đẹp chưa bao giờ là dễ mua :D
Thì cũng chỉ vì căn B-01 được coi là đẹp nên em vào sớm bây giờ mới thấy hơi tiếc tiền tí, nhưng cũng được căn ưng ý động viên rồi cụ nhể :)

Yeutomhe

Đi bộ
Em đang lăm le khu này mà nghe các cụ bảo phân vân qué :(

Bobean1607

Xe hơi
Mua nhà mà ko tự đánh giá đc thì ko nên mua cụ ạ. Lên đây nghe ngóng, hỏi thành đẽo cày giữa đường. Mà mua vì nghe người khác kiểu gì cũng gặp kỹ sư Lê Văn Tạch.

Chỉnh sửa cuối:

chan dat

Xe hơi
Vậy mua sớm là thiệt rồi, được mỗi cái nó sếp hàng cho mình chọn:((:((:((.

Megaton

Xe buýt
Cái gỗ công nghiệp của nó bán có dễ không cụ nhỉ?
Nếu thay sàn gỗ tự nhiên em đang nghĩ có khi phải làm lại các cửa thông phòng vì nó sơn trắng sợ không hạp với sàn gỗ tự nhiên, cụ nào thông thạo cái này tư vấn em cái
Cun thay thì bảo e, e đăng bán thanh lý cho, nửa giá là bay ngay ấy mà. Đc cái căn cụ rộng, ai mua về lắp vào căn 2 ngủ dự án khác vẫn đủ ok

Liệu có phải làm lại mấy cái cửa gỗ thông phòng không cụ nhỉ? Sợ tân cổ giao duyên thì chả ra gì
Tân cổ điển thì cũng còn phải tuỳ thiết kế mà cụ, thiết kế hoặc có phương án xong hãy tính vụ đó cụ ạ :))

Megaton

Xe buýt
Cụ nên tự cân nhắc đánh giá, mn nói chỉ cần tham khảo là đc. Chả có cái dự án nào là hoàn hảo đâu cụ, cái nào chả có sạn ko ít thì nhiều, cái chính mình chấp nhận đc, chọn cái nào phù hợp nhất với mình thôi, vì chỉ mình mới hiểu rõ nhất mình cần cái gì

Đào Tử Thi

Xe container
Cun thay thì bảo e, e đăng bán thanh lý cho, nửa giá là bay ngay ấy mà. Đc cái căn cụ rộng, ai mua về lắp vào căn 2 ngủ dự án khác vẫn đủ ok

Tân cổ điển thì cũng còn phải tuỳ thiết kế mà cụ, thiết kế hoặc có phương án xong hãy tính vụ đó cụ ạ :))
Vâng cụ, có gì em réo cụ

Bobean1607

Xe hơi

Nó ko show cho mình xem các điểm lên xuống chỗ nào các cụ nhỉ

Megaton

Xe buýt
Hoa hậu phường cụ ạ, em mua vì nhu cầu thôi nên cố nhoi ra view đó giờ lại vỡ m õm vì tiền rồi đây :))
Úi giời cụ lo gì, sau muốn đá e nó để kiếm e hoa hậu khác thì cũng dễ đá hơn, dù sao hoa hậu hết date nó vẫn hơn lợn xề. Cụ nhể

Trạng thái
Thớt đang đóng