[Funland] Giá bn ạ !

NQN

Xe tăng
Người ta cũng làm công ăn lương thôi cụ, mình có bảo hiểm, bỏ qua cho nhau đi cho nó nhẹ nhàng. Chẳng ai muốn sự cố xảy ra...!
Ngày trước em ở HN còn bị bánh mì kẹp thịt, thôi lấy tiền ông xúc vào mít mình đưa cho ông bị mình xúc vào mít. Mịa, mình ở giữa bị nặng nhất, để BH nó giải quyết.
Thế cụ có mất tiền đâu :)

NQN

Xe tăng
Người ta cũng làm công ăn lương thôi cụ, mình có bảo hiểm, bỏ qua cho nhau đi cho nó nhẹ nhàng. Chẳng ai muốn sự cố xảy ra...!
Ngày trước em ở HN còn bị bánh mì kẹp thịt, thôi lấy tiền ông xúc vào mít mình đưa cho ông bị mình xúc vào mít. Mịa, mình ở giữa bị nặng nhất, để BH nó giải quyết.
Thế cụ có mất đâu mà lo hi :)

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Em bị táng sứt mõm, toét mông chưa bao giờ đòi ai phải đền, ngay cả gấu cũng bảo đáng éo bao nhiêu, xuống đôi co mất thời gian lai thêm bực mình :)

URAL CCCP

Xe ba gác
4 bánh cũng dư con người, có tý sẹo ra đường người ngoài nhìn vào nể mình hơn cụ ợ:))

xe_ruou_gai

Xe tải
5 lốp...
E oánh giá k cao mấy ông bị vợ làu bàu vì vk2. Dậy nó cách cư xử vs các sự cố của chồng trong cs đi bác ạ.
Em đi xe về nhà với hiện trạng không có badosoc trước và rất đẹp zai :)) vk nó hỏi anh phi vào ai à? Mjk bảo ko. Con cờ hó phi qua đường nên ko kịp phanh :)) qua gara nó tháo ra a đi về tạm mai thay cái mới :)) vk cả chả nói câu nào chỉ thở phào bảo “em tưởng a phi vào ai thì khổ”.... :)) đấy đơn giản chỉ cần vậy thôi nhưng gia đình yên ấm. Đến nay em thay 2 lần ba đờ sốc rồi ạ :)) vỡ nhẹ cũng thay vì có bảo hiểm

taductoan

Xe điện
2009 thì là 300 củ cụ nhé kaka

Hai Toan

Xe container
Trông ghê quá cc ah. Chắc sáng mai e đi làm luôn ạ

Ôi giời có vết bé tý mà cũng lăn tăn thế thì có mà lăn tăn cả ngày,cụ đanhs sạch đi rồi dán cái logo vào đấy là xong,không thì dán tên v1 vào đấy cũng được,sau này bị vài vết làm cả thể,cái xe nó cũng chỉ là phương tiện thôi mà.

Hai Toan

Xe container
Em đi xe về nhà với hiện trạng không có badosoc trước và rất đẹp zai :)) vk nó hỏi anh phi vào ai à? Mjk bảo ko. Con cờ hó phi qua đường nên ko kịp phanh :)) qua gara nó tháo ra a đi về tạm mai thay cái mới :)) vk cả chả nói câu nào chỉ thở phào bảo “em tưởng a phi vào ai thì khổ”.... :)) đấy đơn giản chỉ cần vậy thôi nhưng gia đình yên ấm. Đến nay em thay 2 lần ba đờ sốc rồi ạ :)) vỡ nhẹ cũng thay vì có bảo hiểm
Em bị tai nạn,gọi điện mách gấu,nó hỏi anh có xô vào ai không,không à,thế anh có việc gì không,không à,thế thì kệ bà nó đấy bh nó lo,gọi taxi về nhà ăn cơm em đợi.

Vài trăm ngàn...
Gần Tết rồi, xem còn chỗ nào gom làm bảo hiểm luôn thể đi cho đẹp
Xe cháu xước tùm lum từa lưa, hôm trước ông anh bảo, sắp tết rồi, kiếm cái gốc cây nào sấn bừa cái rồi làm luôn thể cho đẹp, chứ mấy vết xước bảo hiểm ứ chịu đâu :))