[Funland] Ghét cay ghét đắng!

hưvô

Xe lăn
Ghét bọn Pháp thì đừng ăn bánh mì pate, bọn nó đem vào VN đấy, đừng dùng chữ Quốc ngữ, cũng bọn nó đấy, đừng xem phim điện ảnh, cũng anh em nhà Lumiere Pháp nhợn bọn nó phát minh đấy... Cả trăm năm chúng nó cướp phá nước mình mà, hận đến tận xương tủy, phải tẩy chay hết! Dính đến Pháp là ghét...
Mà ngoài ra cũng nên ghét bọn Nhật mới phải, chúng nó làm 2 triệu người VN chết đói năm 1945, vậy thì tấy chay luôn hàng Nhật đi, xe Toyota này, Mazda, Mitsubishi, Suzuki... Tẩy chay luôn hàng điện tử Nhật Sony son nủng, Sharp siếc hầm bà lằng...
Cả cái bọn Hàn nữa, đm ngày xưa biệt đội Phi Long phi Hổ cái đe'o gì đấy, chúng nó hùa vào với bọn Mẽo giết dân mình, xé trẻ con như xé vải... Bỏ hết đồ Hàn đi!
Cả bọn Mẽo nữa, giống bọn Phap thôi, cái gì dính đến Mẽo tẩy chay hết...kể cả máy vi tính, iPhone... Boeing...
Úi còn bọn khựa thì thôi rồi, 3 lần Bắc thuộc cả nghìn năm, đừng có sờ vào cái gì dính đến China nhé...
Túm lại cái gì văn minh mà mấy thằng kẻ thù khốn nạn kia noa phát minh ra thì mình đừng dùng nữa, ghê tởm, ko cảm xúc, vô nghĩa hết, đèo mẹ, đừng tiếc làm gì, vứt hết đi, phỏng ạ...

Túm lại là em đi tắm đã, nhiều ghét vl
Đùa chứ hồi nhỏ em thấy hàng Liên Xô rất được ưa chuộng, nhất là nồi áp suất, bàn là, tủ lạnh, thậm chí cả búp bê và lật đật cũng rất dễ thương :)

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Tâm lý ghét, căm thù...thể hiện ở kẻ yếu, bạc nhược chỉ dám nói sau lưng.:))

dnnv

Xe buýt
Há mồm chửi bới, căm thù nhưng mấy thằng đó nó có nhét vào mồm nắm tiền lại tung hô ngay ấy mà.
Thà cứ yêu hết mình như em này, lúc có ăn nó đỡ phô.

dungle010212

Đi bộ
Chốt thớt là đóng cửa là bế quan tỏa cảng như Triều tiên cho lành hehe

hd-vt

Xe container
Bồ cũng mất dạy nốt, phát minh cái đoé gì giờ dân Việt dek đọc dc chữ cha ông viết gì, ức!
Cụ vừa làm một tràng, một lô một lốc nghe cũng vần. Cụ nói em mới nhớ là hôm giỗTổ, xem TV các LĐ đi thắp hương. Người ngồi cạnh em hỏi Đền gì đấy, em bẩu Đền Hùng, nó bẩu sao biết ?
Vì em chưa tới đó ( tệ thế chứ lị ) và chữ ở cổng Đền chữ lạ lắm em không hiểu, nếu Inh lịt thì phát một, nhưng...
Bị thằng bên cạnh đá đểu, em cay vãi.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Cụ thớt chắc ko ăn được ớt với khổ qua :)

phuonghuongngoc

Xe container
Ghét bọn Pháp thì đừng ăn bánh mì pate, bọn nó đem vào VN đấy, đừng dùng chữ Quốc ngữ, cũng bọn nó đấy, đừng xem phim điện ảnh, cũng anh em nhà Lumiere Pháp nhợn bọn nó phát minh đấy... Cả trăm năm chúng nó cướp phá nước mình mà, hận đến tận xương tủy, phải tẩy chay hết! Dính đến Pháp là ghét...
Mà ngoài ra cũng nên ghét bọn Nhật mới phải, chúng nó làm 2 triệu người VN chết đói năm 1945, vậy thì tấy chay luôn hàng Nhật đi, xe Toyota này, Mazda, Mitsubishi, Suzuki... Tẩy chay luôn hàng điện tử Nhật Sony son nủng, Sharp siếc hầm bà lằng...
Cả cái bọn Hàn nữa, đm ngày xưa biệt đội Phi Long phi Hổ cái đe'o gì đấy, chúng nó hùa vào với bọn Mẽo giết dân mình, xé trẻ con như xé vải... Bỏ hết đồ Hàn đi!
Cả bọn Mẽo nữa, giống bọn Phap thôi, cái gì dính đến Mẽo tẩy chay hết...kể cả máy vi tính, iPhone... Boeing...
Úi còn bọn khựa thì thôi rồi, 3 lần Bắc thuộc cả nghìn năm, đừng có sờ vào cái gì dính đến China nhé...
Túm lại cái gì văn minh mà mấy thằng kẻ thù khốn nạn kia noa phát minh ra thì mình đừng dùng nữa, ghê tởm, ko cảm xúc, vô nghĩa hết, đèo mẹ, đừng tiếc làm gì, vứt hết đi, phỏng ạ...

Túm lại là em đi tắm đã, nhiều ghét vl
Ơ...thế này thì truổng cời à?!=))=))